[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

Vũ - AK

Xe tăng
Bên cụ có màn hình DVD của xe I10 không ạ, cụ cho em xin cái giá của màn hình xe này nhé.Cảm ơn cụ

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Bên cụ có màn hình DVD của xe I10 không ạ, cụ cho em xin cái giá của màn hình xe này nhé.Cảm ơn cụ
Có mấy loại đấy cụ ah, hàng Montevo hoặc Flyaudio, đủ cả, cụ thích giá OF cho món này thì mời qua em xem cụ thể, vì món này em làm đại lý nên có giá tốt đới, tks cụ

Vũ - AK

Xe tăng
Có mấy loại đấy cụ ah, hàng Montevo hoặc Flyaudio, đủ cả, cụ thích giá OF cho món này thì mời qua em xem cụ thể, vì món này em làm đại lý nên có giá tốt đới, tks cụ
Cu pm vao hòm thư cho em cái giá đầu DVD I10 va yaris đi em k có thời gian qua chỗ cụ nếu ok em qua em lắp luôn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cu pm vao hòm thư cho em cái giá đầu DVD I10 va yaris đi em k có thời gian qua chỗ cụ nếu ok em qua em lắp luôn
HI cụ, món này bên em làm địa lý chính hãng nên hãng họ giảm cho em vài % thì em cũng giảm vài % cho cụ, nên khỏi cần PM làm gì, cụ cứ khỏa giá thoải mái rồi qua em lắp nhá, vì đảm bảo em lắp cho OF mấy món này là lấy hàng hộ thôi, nên sẽ là rẻ nhất, tùy loại nhưng dùng được thì tầm 6tr trở lên, có thêm vietmap thì tầm 8tr là xong, lát chiều em lắp DVD cho con Prado của sếp Havu em phọt hình lên cho cụ nghía nhá :x

hoinhap

Xe tăng
Dạo này cái trang chủ của nhà cụ phập phù quá, hay hết tiền thuê không nạp vào hả cụ?:))

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Dạo này cái trang chủ của nhà cụ phập phù quá, hay hết tiền thuê không nạp vào hả cụ?:))
Số iem đen quá, cái công ty web nó sắp giải văn tán, thế mới đau iem, lúc được lúc không 8->

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Web của cụ chạy ASP hay PHP, nếu ASP thì chuyển về bên em mà Hosting, có gì em hỗ trợ.
Nhục cái là hồi em thuê làm web, chả biết gì nên cái công ty web kia, nó đứng tên hết cụ ạ, giờ đòi lại nõ không cho, cụ có cách nào để đòi lại thì bày cho em với,

ThanhSon2003

Xe buýt
Lên cho ông em nào !
Dán kính xong được tắm mưa trận dã man, xe lại sạch boong - mát trời dư lày, ngồi RTC Nguyễn Khang được đấy Kim nhể ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Lên cho ông em nào !
Dán kính xong được tắm mưa trận dã man, xe lại sạch boong - mát trời dư lày, ngồi RTC Nguyễn Khang được đấy Kim nhể ?
Chuận nuôn, trưa bác tập hợp tất cả qua chỗ iem đê, em khao nuôn :x

Thần Tài

Xe điện
Nhục cái là hồi em thuê làm web, chả biết gì nên cái công ty web kia, nó đứng tên hết cụ ạ, giờ đòi lại nõ không cho, cụ có cách nào để đòi lại thì bày cho em với,
Em vừa vào xem rồi, cái của cụ làm bằng PHP chạy trên server Linux, server bên em là Window chỉ host được ASP.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em vừa vào xem rồi, cái của cụ làm bằng PHP chạy trên server Linux, server bên em là Window chỉ host được ASP.
Hình như vì vậy đâm ra bị chậm thì phải, ah, cụ gửi lại cho em xin cái Đ/c của cụ vào hòm thư nhá, thứ 2 em gửi cho cụ em Gemini, quên khuấy mất

hoinhap

Xe tăng
Hình như vì vậy đâm ra bị chậm thì phải, ah, cụ gửi lại cho em xin cái Đ/c của cụ vào hòm thư nhá, thứ 2 em gửi cho cụ em Gemini, quên khuấy mất
Không phải ạ, nhanh chậm chủ yếu là do máy chủ, mà server Linux chạy ngon phết đấy cụ ạ, trên tài Win nhá!

Prius

Xe buýt
Cụ bảo đỏi gì mà nó không cho?thế ko có hợp đồng gì à?mà theo em cách nhanh nhất là cụ back up lại rồi đổi tên miền thành shopkorea.vn là OK( tất nhiên là phải mua mới domain này) mỗi năm đóng tiền duy trì vài lít cho nó chuyên nghiệp.Làm ăn chuyên nghiệp không tiết kiệm được đâu. Em tracert địa chỉ của cụ nó đánh võng vòng vèo lung tung béng thì làm gì mà không chậm!

Người nahf bác Gấu trong Huế đã liên lạc với em để lấy SP rồi nhá, tks bác
Khà hà! Lấy về rồi nhưng catalog toàn tiếng Hàn nên vẫn để ngắm chứ chưa làm ăn gì được!
Cụ nào đang dùng VR10/12 hướng dẫn sử dụng sơ bộ cho em với. Đang máu lắm mà kg tự cài đặt được. ~X(~X(

Đang đợi cụ LE cứu viện.

inochi

Xe điện
Trước mua con Lukan 3900 ở chỗ đ/c, dạo này con x-driver của mình không thấy hiển thị tốc độ khi xe chạy nhỉ, liệu tín hiệu GPS của nó có vấn đề gì không nhỉ hay là cái x-driver có bị sao nhỉ ??

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Trước mua con Lukan 3900 ở chỗ đ/c, dạo này con x-driver của mình không thấy hiển thị tốc độ khi xe chạy nhỉ, liệu tín hiệu GPS của nó có vấn đề gì không nhỉ hay là cái x-driver có bị sao nhỉ ??
Yên tâm đi cụ, hôm nào cụ rảnh qua em xem dư lào, có nhiều yếu tố làm không nhận được GPS : Phim dán kính, góc đặt máy ...

Smile Lion

Xe buýt
Yên tâm đi cụ, hôm nào cụ rảnh qua em xem dư lào, có nhiều yếu tố làm không nhận được GPS : Phim dán kính, góc đặt máy ...
Trước em lắp GPS Việt Map, tín hiệu bắt sóng rất chập chờn! Khi đưa đầu anten ra ngoài thì chỉ sau 15-20 giây là bắt được ngay! Tốt nhất những bác nào dán kính (nhất là V-kool) nên để đầu anten ra ngoài ngay cho chắc!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Trước em lắp GPS Việt Map, tín hiệu bắt sóng rất chập chờn! Khi đưa đầu anten ra ngoài thì chỉ sau 15-20 giây là bắt được ngay! Tốt nhất những bác nào dán kính (nhất là V-kool) nên để đầu anten ra ngoài ngay cho chắc!
Chính xác, hoặc để ở khoảng trước kính hậu, có 1 chỗ chấm chấm đen người ta không dán kính thì vô tư ah, tks