[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

get over

Xe máy
Lọ mọ tìm được đoạn file test của LK3900G, công nhận là nét thật, mời các cụ đang dùng lucas oánh giá nhá

[YOUTUBE]da1lg3cTWN4[/YOUTUBE]
Công nhận nét hơn LK 3700G.
Trong vòng có hơn 2 tháng mà LK ra mấy model mới. Tình hình này nhà cháu chờ đến cuối năm nay, có loại mới nhất ra thì mua thêm lắp đằng sau cho máu.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Công nhận nét hơn LK 3700G.
Trong vòng có hơn 2 tháng mà LK ra mấy model mới. Tình hình này nhà cháu chờ đến cuối năm nay, có loại mới nhất ra thì mua thêm lắp đằng sau cho máu.
Chính xác dưng anh Quyềnh anh ý ẩu không nên hõa cái sự sung sướng lại cụ ơi :P

Vote+ cụ về tinh thần đấu tranh.
Còn cái vụ tính tốc độ thông qua máy thu GPS thì cụ không thể tin tưởng tưởng tuyệt đối được đâu.
Vì công việc của nhà cháu liên quan đến công nghệ định vị này nên cháu biết đôi chút.
Máy thu GPS báo tọa độ thông qua việc tính khoảng cách từ các vệ tinh đến máy thu của cụ.
Máy cụ càng thu được tín hiệu từ nhiều vệ tinh càng báo tọa độ chính xác.
Thường thì máy thu như của cụ tại một thời điểm chịu khá nhiều nguồn sai số:
- Sai số quỹ đạo vệ tinh: Vệ tinh có quỹ đạo tính theo lý thuyết, nhiều khi nó bay lệch quỹ đạo mà vẫn báo tọa độ đang trong quỹ đạo.
- Sai số điện ly: Tín hiệu từ vệ tinh đến máy thu của bạn qua nhiều tầng điện ly khác nhau gây ra việc tính khoảng cách không chính xác.
- Sai số đồng hồ: Sai lệch về giờ giữa máy cụ với vệ tinh.
- Sai số đa đường hay phản xạ: Tín hiệu từ về tinh tới một vật khác rồi phản xạ tới máy thu của cụ.
- Sai số can nhiễu: Bọn điều hành hệ thống GPS can thiệp cố tình làm sai tọa độ đi. Cái này giờ nó không thực hiện nữa, vì vốn ban đầu hệ thống này được xây dựng để phục vụ quân sự, chỉ các máy thu quân sự của Mẽo mới không bị sai số này.
Thông thường máy như cụ, trong điều kiện bình tốt, tầm nhìn thông thoáng, máy thu được tín hiệu của hơn 5 vệ tinh thì tọa độ thu được có sai số 2-5m.
Còn muốn độ chính xác cỡ vài cm thì phải dùng công nghệ GPS khác.
Máy của cụ xác định tốc độ bằng cách tính khoảng cách ở giữa 2 tọa độ của máy thu ở các khoảng thời gian cố định. Ví dụ 1s 1 lần.
Vì tọa độ thu được có sai số nên tính tốc độ cũng có sai số.
Chính vì vậy, cụ đứng yên nên có lúc nhìn thấy xe cụ "chạy" tới 12km/h đới.

Chỉnh sửa cuối:

luuhung

Xe hơi
Cụ ơi, phần mềm nó có đến 3.0 rồi nhé.
http://lukas.or.kr/gnuboard4/bbs/board.php?bo_table=download_04&wr_id=41
Và LK-5900 nên Up Firmware lên bản mới.
http://lukas.or.kr/gnuboard4/bbs/board.php?bo_table=03_02&wr_id=42

Cụ làm luôn cái hướng dẫn theo Soft và Firmware mới nó có mấy chỗ khác biệt.
Em vừa lấy VR-12 chỗ cụ Kim cắm vào cổng AUX của DVD, hình tiếng rất ổn. Tuy nhiên, vẫn chưa cài đặt được phần mềm trên máy tính do CD đi theo máy toàn chữ Hàn không đọc hiểu được. Em vào http://www.mpeon.com/myInfo/search/search.aspx?crudMode=r&sKey=vr-12 vẫn toàn chữ nho, bó tay luôn. Cụ Kim và các cụ giúp em tìm Soft và Firmware bằng tiếng Anh giống cái Lukas cho cái VR-12 này với. Thank các cụ nhiều

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em vừa lấy VR-12 chỗ cụ Kim cắm vào cổng AUX của DVD, hình tiếng rất ổn. Tuy nhiên, vẫn chưa cài đặt được phần mềm trên máy tính do CD đi theo máy toàn chữ Hàn không đọc hiểu được. Em vào http://www.mpeon.com/myInfo/search/search.aspx?crudMode=r&sKey=vr-12 vẫn toàn chữ nho, bó tay luôn. Cụ Kim và các cụ giúp em tìm Soft và Firmware bằng tiếng Anh giống cái Lukas cho cái VR-12 này với. Thank các cụ nhiều
Hihi, chắc cụ nhìn cái đĩa toàn giun dế nên cụ sợ thôi, chứ cài nó ra, thì là tuyền tiếng Ing lích đấy ạ, cụ cứ mạnh dạn cài đê, hoặc cụ PM cho em cái mail, lát em gửi phần mềm cho cụ cái nhá.
À , cái dây AV out, em đang đi tìm 1 dây AV nối dài, 1 đầu sen đực, 1 đầu sen cái là xong, dưng chưa ra, có em sẽ LM nuôn nhá

inochi

Xe điện
Hi cụ Kim

Sáng thứ 5 rồi qua cụ làm con 3900 đấy, tối về cài thử cái phần mềm vào máy tính như cụ nói và xem thử file không được, Xem qua ứng dụng khác thì cũng thấy hình ảnh tàm tạm, đi tốc độ >30km/h quay có vẻ không được nét lắm thì phải cụ ạ. Chắc lúc nào phải mang máy tính qua đẻ cụ xem lại cái phần mềm xem hình cái nhỉ

Hondaitaly

Xe hơi
Cụ chủ cho em hỏi tí,em đang cần 1 bộ cam hành trình chất lượng thì cả đêm lẫn ngày nét căng đét hịn luôn thì giá khoảng bao nhiêu vậy cụ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ chủ cho em hỏi tí,em đang cần 1 bộ cam hành trình chất lượng thì cả đêm lẫn ngày nét căng đét hịn luôn thì giá khoảng bao nhiêu vậy cụ?
LK-5900 bác nhé, đỉnh của đỉnh, giá em có ở trang 1 hoặc trong website rồi ạ, tks bác

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hi cụ Kim

Sáng thứ 5 rồi qua cụ làm con 3900 đấy, tối về cài thử cái phần mềm vào máy tính như cụ nói và xem thử file không được, Xem qua ứng dụng khác thì cũng thấy hình ảnh tàm tạm, đi tốc độ >30km/h quay có vẻ không được nét lắm thì phải cụ ạ. Chắc lúc nào phải mang máy tính qua đẻ cụ xem lại cái phần mềm xem hình cái nhỉ
Bác setup lại thông số ống kính cho em nó chưa ? Nếu chưa thì không đẹp như bác mong đợi là đương nhiên
bác không xem được = phần mềm của nó thì cài thêm trình K-Lite đi kèm ý, để xem được
Hoặc rảnh bác vác laptop qua em 1 lúc nhá, tks bác

luuhung

Xe hơi
Hihi, chắc cụ nhìn cái đĩa toàn giun dế nên cụ sợ thôi, chứ cài nó ra, thì là tuyền tiếng Ing lích đấy ạ, cụ cứ mạnh dạn cài đê, hoặc cụ PM cho em cái mail, lát em gửi phần mềm cho cụ cái nhá.
À , cái dây AV out, em đang đi tìm 1 dây AV nối dài, 1 đầu sen đực, 1 đầu sen cái là xong, dưng chưa ra, có em sẽ LM nuôn nhá
Đã PM cho cụ email, cụ cho luôn hướng dẫn cách cài phần mềm nhé. Cụ nghiên cứu giúp xem có thể book dây AV out từ bên hãng cho nó hịn để đảm bảo chất lương hình tiếng và tuổi thọ của của camera. Chi phí đội lên tí ti khổ chủ em xin đỡ. Với thiết bị hi-tech đồng bộ này, hy vọng có thể giới thiệu cho anh em bạn bè đến khuân sạch cửa hàng cụ chủ. Tks cụ.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Đã PM cho cụ email, cụ cho luôn hướng dẫn cách cài phần mềm nhé. Cụ nghiên cứu giúp xem có thể book dây AV out từ bên hãng cho nó hịn để đảm bảo chất lương hình tiếng và tuổi thọ của của camera. Chi phí đội lên tí ti khổ chủ em xin đỡ. Với thiết bị hi-tech đồng bộ này, hy vọng có thể giới thiệu cho anh em bạn bè đến khuân sạch cửa hàng cụ chủ. Tks cụ.
Hehe, em mêu cho cụ rồi nhá, cụ không cài được thì hôm nao fem qua cài hộ cụ 1 phát rồi em xin cốc cafe chùa :P
Cái dây AV cụ yên tâm là em đang nhờ tìm bên Hàn, nếu có thì em mua tặng cụ thôi, không phải lăn tăn cụ nhá.

luuhung

Xe hơi
Hehe, em mêu cho cụ rồi nhá, cụ không cài được thì hôm nao fem qua cài hộ cụ 1 phát rồi em xin cốc cafe chùa :P
Cái dây AV cụ yên tâm là em đang nhờ tìm bên Hàn, nếu có thì em mua tặng cụ thôi, không phải lăn tăn cụ nhá.
Thank cụ đã mêu, dưng cái server cơ quan nó mặc định chặn thư lạ. Iem đã PM địa chỉ yahoo, cụ bơt chút thời gian mêu lại giúp. Thank chủ trương cụ về cái dây AV, ngày đêm hóng tin cụ.

Chỉnh sửa cuối:

blackmorning

Xe tải
Sorry cụ chủ, hôm nay cụ gọi điện thì em đang ở Mỹ Đình. Đường đông quá nên sợ về nhà không kịp. Mai cụ ship giúp em cái phun rửa kính 3 tia lên 65 Lạc Trung nhé. Em ở đó cả ngày ah. Cảm ơn cụ :)

inochi

Xe điện
Hôm đó cụ setup rồi, sao hôm nay lại bảo setup lai hả cụ

Bác setup lại thông số ống kính cho em nó chưa ? Nếu chưa thì không đẹp như bác mong đợi là đương nhiên
bác không xem được = phần mềm của nó thì cài thêm trình K-Lite đi kèm ý, để xem được
Hoặc rảnh bác vác laptop qua em 1 lúc nhá, tks bác

inochi

Xe điện
Em muốn đổi LK 3900 sang 5900 như cụ nói 5900 là đỉnh của đỉnh thế hôm nọ cứ tư vấn em lấy 3900, giờ em muốn đổi thế nào hả cụ ?

LK-5900 bác nhé, đỉnh của đỉnh, giá em có ở trang 1 hoặc trong website rồi ạ, tks bác

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hôm đó cụ setup rồi, sao hôm nay lại bảo setup lai hả cụ
Vâng, em nhớ ra rồi, vì lắp nhiều máy quá nên không nhớ là máy nào setup hoặc chưa, vì nếu cụ tinh ý thì trong phần setup của LK thì nó cho tùy chỉnh rất nhiều, tùy theo điều kiện về góc quay, phim dán kính theo từng loai xe thì nên chỉnh theo thông số khác nhau chứ không hẳn là cố định. Cái này cụ hỏi cụ thần tài thì biết ngay.
Đây là link test thử LK-3900G trên youtube, cụ nghía thử xem sao : http://www.youtube.com/results?search_query=LK-3900G&oq=LK-3900G&aq=f&aqi=&aql=&gs_nf=1&gs_l=youtube.3...6824.6824.0.7095.1.1.0.0.0.0.0.0..0.0.

Hôm trước có 1 cụ trong Hà Đông mua về, xong cứ mang đến em đòi đổi cái khác, hoặc test trực tiếp, vấn đề cuối cùng là thông số file cực nét luôn nhưng do phim dán kính có vấn đề nên lắp vào xe cụ kia thì hình không muợt như mong muốn.
Mời cụ thứ 3 qua em nhá, để em test cho cụ thấy, không cụ lại bảo em nói xạo, vì tất cả những cụ đang dùng model máy LK, khi xem thông số kỹ thuật của LK3900G thì em dám cá rằng là nó tuơng đuơng với 5900, không thua tẹo nào luôn ạ,
tks cụ

Em chưa được dùng VR10 nên em chả dám phán. Em chỉ so sánh Lk-3700 và LK-5900 vì đã dùng cả 2 trên 1 xe. Theo em nếu cùng là VR10 hoặc 5900 mà lắp trên xe em và xe cụ thì cũng ra kết quả khác nhau vì mấy lý do:
- Loại kính xe khác nhau > chiết suất ánh sáng khác nhau.
- Xe có dán kính hay không, loại giấy có giống nhau không.
- Vị trí lắp và góc nghiêng so với kính cũng như mặt đường khác nhau cũng dẫn đến ánh sáng thu nhận vào ống kính và sự nhiễu, phản chiếu khác nhau.
- Môi trường vận hành khác nhau.
Nói chung là khó
Em chỉ nói đơn giản nếu cụ là dân chụp ảnh thì 2 người cầm 2 body + lens giống y chang, setup cùng 1 công thức, cùng chụp 1 vật thể đã khác nhau rồi.
Vì vậy so sánh chỉ là tương đối,
Quan trọng nhất là phải trải nghiệm, mà em đọc thì thấy hình như cụ cũng giống em ở chỗ thích vọc. Hình như có đồ Hi-tech gì thì cụ cũng lắp lên xe, em cũng rứa.

Chỉnh sửa cuối:

29Y9-1998

Xe hơi
B - Loại gỗ PE : Gồm 03 lớp, 02 lớp bông giúp tạo độ êm, chống cháy nổ và 01 lớp gỗ OE dày khoảng 1cm, giúp tạo thanh 1 mặt phẳng tuyệt đối phía sau, lắp cái này thì quá an toàn luôn. Có thể lắp 1/2 để cho 01 người lớn ngồi cùng phía sau hoặc lắp cả khoang. Giá 1.300.000 đ

ẢNh thực tế lắp trên xe của 1 ọp phơ đây ạ :

Vẫn giao hàng free cho các cụ trong Hà Nội thôi ạ, các cụ ở xa vui lòng thanh toán tiền EMS khi nhận được hàng[/QUOTE]
Cụ ơi giá fix cho OF đi ạ, Em chuyển tiền vào TK rồi Cụ chuyển hàng cho Em ạ.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

Kachyusa

Xe buýt
Bạn ơi cho mình hỏi cái hộp tỳ tay có lắp được cho xe i20 không?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Bạn ơi cho mình hỏi cái hộp tỳ tay có lắp được cho xe i20 không?
I10 thì không dưng I20 em chưa xem, nên không hiểu lắp được không, bác xem hộ em cái nút chỉnh ngả ghế, nằm ngoài như những xe khác thì vô tư vì quá đẹp, còn nằm trong như anh I10 thì thua luôn bác ơi... vì nếu lắp thì nó sẽ không chỉnh được ghế ngả ra nữa. Còn kích thước thì chuận luôn ạ