[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Cụ giống laoz Gia Khoa bên DT rồi. Mai cụ qua em. Em cho cụ xem khả năng khjwr muig của nó. Về cơ bsnr. Xe cuz thì phải từ tưg. Chứ không phải nhát là ăn ngay được. Cẩn thận thì cụ đi dọn lại nội thất. Cho hết mùi hôi gốc đi đã. Vệ sinh lại cửa gió điều hòa....
tks cụ
Dọn nội thất thì mai e mang đi dọn rồi cụ ạ, về khả năng khử mùi e nghĩ xe có mùi và dùng máy khử thì mới chuẩn chứ ạ, nếu e dọn nội thất thơm tho rồi thì đâu cần đến máy đúng ko ạ? E ko thích nhiều thứ loằng ngoằng trên xe trông rối mắt lắm, nhưng vì có mùi làm mẹ e ngồi xe em ko quen nên e đành phải dùng nó. H khó nghĩ quá cụ ạ.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Dọn nội thất thì mai e mang đi dọn rồi cụ ạ, về khả năng khử mùi e nghĩ xe có mùi và dùng máy khử thì mới chuẩn chứ ạ, nếu e dọn nội thất thơm tho rồi thì đâu cần đến máy đúng ko ạ? E ko thích nhiều thứ loằng ngoằng trên xe trông rối mắt lắm, nhưng vì có mùi làm mẹ e ngồi xe em ko quen nên e đành phải dùng nó. H khó nghĩ quá cụ ạ.
Cụ yên tâm, máy này đã nhiều cụ dùng rồi, oánh giá là ngon, và cụ cũng cho em nó cơ thời gian phát huy tác dung, máy chạy liên tục tầm 3-5h sẽ khác nhau....
Tính em cũng thoải mái thôi, nên nếu cụ xác định không thích, thfi qua em nhập lại đơn giản, tất nhiên là có trừ đi tí ti % cho thoải mái cả em và cụ.
Trước hồi mới bán máy này, em còn cho dùng thử 1 tháng thoải mái, ưng thì giả tiền, khiong ưng giả máy. Vì trị giá bao nhiêu không quan tọng, cái chính là phải xứng với đồng tiền bỏ ra
Ts cụ.

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Cụ yên tâm, máy này đã nhiều cụ dùng rồi, oánh giá là ngon, và cụ cũng cho em nó cơ thời gian phát huy tác dung, máy chạy liên tục tầm 3-5h sẽ khác nhau....
Tính em cũng thoải mái thôi, nên nếu cụ xác định không thích, thfi qua em nhập lại đơn giản, tất nhiên là có trừ đi tí ti % cho thoải mái cả em và cụ.
Trước hồi mới bán máy này, em còn cho dùng thử 1 tháng thoải mái, ưng thì giả tiền, khiong ưng giả máy. Vì trị giá bao nhiêu không quan tọng, cái chính là phải xứng với đồng tiền bỏ ra
Ts cụ.
Cụ nói chuẩn ạ. E sẽ dùng thêm đến hết tuần. Cảm nhận Ntn e sẽ báo cáo cụ. Nếu e ko ưng thì e lại phiền cụ ạ.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ nói chuẩn ạ. E sẽ dùng thêm đến hết tuần. Cảm nhận Ntn e sẽ báo cáo cụ. Nếu e ko ưng thì e lại phiền cụ ạ.
Đấy, vấn đề đã rõ, ý cụ là không tin vào khả năng của máy, nên muốn giả lại, vậy thì phiền cụ mai cầm qua em đê, em gửi lại cụ tiền,
Trải nghiệm thì em nghĩ không cần thiết nữa đâu nếu ngay từ đầu chưa tin tưởng.
Có điều là em khoái kiểu, không thích thì nói em trả lại hàng luôn, vậy là xong, không cần phải đưa ra lý do đâu cụ.
Maii cụ qua em, em sẽ teét trực tiếp cho cụ xem khả năng khử mùi của máy trên thiết bị thử.
Và em hoàn lại tiền 100% trong ngày mai nhé.
Chú ý trả em cả vỏ hộp,
Tks cụ

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Đấy, vấn đề đã rõ, ý cụ là không tin vào khả năng của máy, nên muốn giả lại, vậy thì phiền cụ mai cầm qua em đê, em gửi lại cụ tiền,
Trải nghiệm thì em nghĩ không cần thiết nữa đâu nếu ngay từ đầu chưa tin tưởng.
Có điều là em khoái kiểu, không thích thì nói em trả lại hàng luôn, vậy là xong, không cần phải đưa ra lý do đâu cụ.
Maii cụ qua em, em sẽ teét trực tiếp cho cụ xem khả năng khử mùi của máy trên thiết bị thử.
Và em hoàn lại tiền 100% trong ngày mai nhé.
Chú ý trả em cả vỏ hộp,
Tks cụ
Cụ tự ái cao quá ạ.
Quan điểm của e là ntn. Tiền e ko tiếc khi e chi trả cho những thứ hữu dụg cho em.
Em nghi ngờ là đúng vì nếu ko tin tg e dã ko qua chỗ cụ và chính vì e ko thấy hiệu quả nên e mới thắc mắc, như cụ nói thì e phải chạy 3-5h mơi ttác dụng, như thế ng trên xe sẽ khó chịu hết rồi cụ ạ. Về việc trả lại đúng là e có ý đó vì ở topic cụ ghi là trả lại trong vòng 7 ngày, chứ e ko vì mấy trăm nghìn đi mè nheo đâu.
Em ko muốn vì mấy trăm nghìn mà làm um trên này chả ra thể thống j.
Trên of ntn chắc cụ biết rồi, nhất là cụ là ng kinh doanh. Món đồ này cụ nói thế e sẽ giữ lại, e ko muốn vì mấy trăm nghìn mà đi cãi nhau trên này.
Chúc cụ làm ăn phát đạt.

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chuẩn luôn cụ, em bán hàng cũng khôgn phải vì lợi nhuận đầu tiên, không ưng thì đổi hoặc giả vô tư thôi.
Cụ yên tâm, mai cầm máy qua em nhé.
Tks cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Máy khử mùi tạo i-on âm BN-502, khả năng hoạt động còn thua em Digix, được cái nhỏ gọn. Mời các cụ xem em ý khử khói thuốc lá :

[YOUTUBE]-Vtjb8hbDW8[/YOUTUBE]

https://www.youtube.com/watch?v=-Vtjb8hbDW8

pipe

Xe tăng

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

langtude

Xe hơi
Kéo, kéo lên, chán... Chiều đi hơn 80km về cửa hàng lúc 15h30 để xin vài chén nói nhiều thì cửa hàng nại đóng sớm thía!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Kéo, kéo lên, chán... Chiều đi hơn 80km về cửa hàng lúc 15h30 để xin vài chén nói nhiều thì cửa hàng nại đóng sớm thía!
Trưa qua em làm tí bún đậu đê sếp ơi

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ / mợ nào có nhu cầu mua Bảo hiểm bắt buộc hoặc mua cả BH thân vỏ thì mời qua em choén đê, có % lại quả luôn ợ

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Em bắt đền Cụ Jing, Cụ đưa cho Em cái logo mới về Em bóc logo cũ ra dán logo mới vào, sáng nay ra bãi xe thì thấy bị bóc mất rồi thế mới điên, em gọi chủ bãi vào bắt đền thì lão ấy bảo là chăng biết logo otofun nào hết và bala bolo ....... ~X(
~X(
thế mới cang điên

ATTILA

Xe điện
Cụ jingyongle cho em hỏi bộ pha hậu AUDI hàng độ sẵn ( plug and play) hàng made in HÀN QUỐC cho xe CRUZE bên cụ có order ko? e thích mấy cái này nhưng hàng TQ e hơi ngại chất lượng cũng như sự ổn định. Nếu bên cụ có làm hàng này cho em đường link để em chọn rồi báo giá giúp em nhé.
Tks.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ jingyongle cho em hỏi bộ pha hậu AUDI hàng độ sẵn ( plug and play) hàng made in HÀN QUỐC cho xe CRUZE bên cụ có order ko? e thích mấy cái này nhưng hàng TQ e hơi ngại chất lượng cũng như sự ổn định. Nếu bên cụ có làm hàng này cho em đường link để em chọn rồi báo giá giúp em nhé.
Tks.
Order thaỏi mái cụ ơi, đẻlast em gửi link cụ chọn nhóe

https://www.facebook.com/shopkorea96nguyenkhang?ref=hl

xewaytau

Xe đạp
Cụ có vè che mưa của gala ko cụ báo giá cho em để em làm cùng dán kính của cụ 1 thể. Báo cho em sớm nhé. Thank cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn