[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Vâng để mai đến cty em vooc thử xem. Có gì em xin báo cáo các cụ. Cụ nào cho em xin cái số cầm chân của cụ thần tài, có gì trục trặc em còn gọi xin cứu viện ạ. Hay cụ Kim hôm nay có rảnh không, em qua cụ rồi mình cùng vooc cụ nhỉ?.
Hi cụ, sáng nay em nghỉ ợ, chiều em mà lượn xuống cửa hàng thì em hú cụ nhá...

botom

Xe tăng
Hi cụ, sáng nay em nghỉ ợ, chiều em mà lượn xuống cửa hàng thì em hú cụ nhá...
Vâng, chiều em cũng ở quanh khu đấy, cụ có ở cửa hàng thì hú vào điện thoại em nhé. Cụ đã có sẵn đồ nghề, phần mềm như cụ Thần Tài chỉ chưa ạ!?

Chỉnh sửa cuối:

Thần Tài

Xe điện
Đã up sang bản tiếng Anh full phè phe, nhưng ca này hơi khó, không giống như các lần trước, các cụ cấm manh động, đợi cụ thần tài phọt cách HD update lên đã, chứ không mà tự làm, mà lỗi cái là toi ợ
Em đang hóng.

Chơi Blackvue có cảm giác như Iphone, cứ đợi update rồi đợi crack. hehehe
Thưa các cụ, sau khi gọi điện trực tiếp cho cụ ThanTai, mọi chuyện đã diễn ra tốt đẹp. Blackvue của em bây giờ nói tiếng Anh sõi lắm, GPS ngon lành.
Trong quá trình thực hiện các cụ lưu ý khi thực hiện các dòng lệnh trong PUTTY:
# cd /mnt/nand (sau CD có dấu cách)
# rm –rf * (giữa -rf và * là dấu cách)
# halt

Chỉ có vậy mà em loay hoay mãi.
Chúc các cụ thành công khi JB Blackvue. Cám ơn cụ ThanTai.
Chúc mừng cụ nhé. Cụ nghịch tiếp xem cái Fw 1.011 này có tăng chất lượng quay không, em chưa xem được nó có gì mới không.

tranvuhoang2005

Xe điện
Cụ có chăn điện sẵn ở đấy không, có người nhờ e mua mấy cái?

botom

Xe tăng
Chúc mừng cụ nhé. Cụ nghịch tiếp xem cái Fw 1.011 này có tăng chất lượng quay không, em chưa xem được nó có gì mới không.
Báo cáo các cụ, chiều nay em qua cụ Kim, upgrade thành công em blackvue theo hướng dẫn của cụ Thần Tài rồi ạ. Đội ơn các cụ, em nó giờ đây tiếng Anh bắn ầm ầm, chào hỏi nhiệt tình lễ phép lắm ạ. GPS rất nhậy, wifi chạy tưng bừng. Còn về chất lượng video thì em mới up nên chưa đánh giá được. Theo em là chắc không khác gì đâu ạ. Vì lên đến Full HD rồi thì mắt của mình khó phân biệt chất lượng khi có sự khác biệt nhỏ lắm ạ. Theo em là FW này rất đáng để upgrade.

Thần Tài

Xe điện
Báo cáo các cụ, chiều nay em qua cụ Kim, upgrade thành công em blackvue theo hướng dẫn của cụ Thần Tài rồi ạ. Đội ơn các cụ, em nó giờ đây tiếng Anh bắn ầm ầm, chào hỏi nhiệt tình lễ phép lắm ạ. GPS rất nhậy, wifi chạy tưng bừng. Còn về chất lượng video thì em mới up nên chưa đánh giá được. Theo em là chắc không khác gì đâu ạ. Vì lên đến Full HD rồi thì mắt của mình khó phân biệt chất lượng khi có sự khác biệt nhỏ lắm ạ. Theo em là FW này rất đáng để upgrade.
Tết mà cụ cũng chịu nghịch thế chắc nghịch cả năm, hehe.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chúc Cụ chủ năm mới luôn Mạnh khỏe, hạnh phúc, an khang thịnh vượng,tiền đếm mỏi tay
Chúc gian hàng "Shop Korea-96 Nguyễn Khang:Camera hành trình,đồ chơi ô tô,phim cách nhiệt Hàn Quốc" luôn là điểm đến tin cậy số 1 trong lòng quý khách hàng. Chúc gian hàng Kinh doanh may mắn và phát tài
CUNG HỶ CUNG HỶ
:-bd:-bd:-bd
(b) HAPPY NEW YEAR 2014 (b)
Em cũng chúc công ty cụ năm nay làm ăn phát đạt ợ

Cụ có chăn điện sẵn ở đấy không, có người nhờ e mua mấy cái?
Yess, mời cụ qua em chén văn ợ

Tết mà cụ cũng chịu nghịch thế chắc nghịch cả năm, hehe.
May mà nghịch phát ăn ngay cụ ợ, mất 30p, vì format thẻ nhớ lâu vãi chưởng =D>

botom

Xe tăng
Chúc cụ Kim năm mới làm ăn phát đạt bằng 5 bằng 10 năm ngoái nhé! Cảm ơn cụ đã nhiệt tình tạm dừng bữa nhậu upgrade cho em cái em blackvue. Nhờ cụ dậy dỗ mà em nó bây giờ chào hỏi lễ phép lắm ạ, em nó bây giờ làm gì cũng thông báo xin phép nhiệt tình, ngoan lắm ạ :).

namdc

Xe hơi
Chúc cụ chủ năm mới làm ăn phát đạt - có nhiều sáng kiến mở rộng mặt hàng shop Korea (*)

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chúc cụ chủ năm mới làm ăn phát đạt - có nhiều sáng kiến mở rộng mặt hàng shop Korea (*)
Úi giời, tks cụ nhều nhá, lâu lắm chả thấy cụ qua em ợ

Chúc cụ Kim năm mới làm ăn phát đạt bằng 5 bằng 10 năm ngoái nhé! Cảm ơn cụ đã nhiệt tình tạm dừng bữa nhậu upgrade cho em cái em blackvue. Nhờ cụ dậy dỗ mà em nó bây giờ chào hỏi lễ phép lắm ạ, em nó bây giờ làm gì cũng thông báo xin phép nhiệt tình, ngoan lắm ạ :).
Hị hị, cụ biết tiếng Anh nên thấy hay chứ em là khóc ợ :x

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

get over

Xe máy
Trưa nay mang em DR-500G ra chỗ cụ Kim, sau gần 1/2h cụ đã dạy cho em í đang nói tiếng Hàn sang nói tiếng Anh rất sõi và thông thạo. Tin hiệu thu phát GPS - wifi đều ok.
Cám ơn cụ Thần Tài và cụ Kim nhiều!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Trưa nay mang em DR-500G ra chỗ cụ Kim, sau gần 1/2h cụ đã dạy cho em í đang nói tiếng Hàn sang nói tiếng Anh rất sõi và thông thạo. Tin hiệu thu phát GPS - wifi đều ok.
Cám ơn cụ Thần Tài và cụ Kim nhiều!
Nần sau cứ cầm theo thùng bia đi kèm nà không phải cảm ơn cụ ợ, kekek

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn