[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

botom

Xe tăng
Cụ Kim khi nào vooc xong cái DR500-GW Wifi nói được tiếng Anh mà chạy ổn định thì ới em nhé!. Em nó chạy chuẩn giờ rồi. Nhưng mà em nó lại im thin thít, chẳng chào hỏi nhiệt tình như lúc firmware tiếng Hàn gì cả, nên thấy cứ thiêu thiếu :). Cụ đẩy con LK-3700G của em nhanh quá, làm bà chị vợ đang đòi camera hành trình mà chẳng biết làm sao. Làm sao mà kiếm được con ngon bổ rẻ như con Lukas cũ đấy của em chứ :(.

Chỉnh sửa cuối:

ongdogia

Xe tăng
Cụ Kim khi nào vooc xong cái DR500-GW Wifi nói được tiếng Anh mà chạy ổn định thì ới em nhé!. Em nó chạy chuẩn giờ rồi. Nhưng mà em nó lại im thin thít, chẳng chào hỏi nhiệt tình như lúc firmware tiếng Hàn gì cả, nên thấy cứ thiêu thiếu :). Cụ đẩy con LK-3700G của em nhanh quá, làm bà chị vợ đang đòi camera hành trình mà chẳng biết làm sao. Làm sao mà kiếm được con ngon bổ rẻ như con Lukas cũ đấy của em chứ :(.
Em cũng đang hóng vụ này. Từ ngày update lên bản tiếng Anh, em nó giận hay sao mà im luôn chẳng nói năng gì.
"về nhà sợ nhất vợ không nói gì"

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Em cũng đang hóng vụ này. Từ ngày update lên bản tiếng Anh, em nó giận hay sao mà im luôn chẳng nói năng gì.
"về nhà sợ nhất vợ không nói gì"
Chính xác tầm gần 3 tháng nay là bên kia đang tịt, chả hỉu cái bọn Kỹ sư Blackvue làm ăn kiểu gì, chả chịu update gì cả, chán vãi

Mai qua em, làm hẳn cái mới, dua cam, ưu tiên cụ 2 củ nhóe, tặng cho nó oai ợ :-bd

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chăn điện ấm quá cụ ah
Tình hình là sau trận rét đậm kéo dài vừa dồi, các cụ các mợ khuân sạch chăn điện nhà em, làm cho giò em chả còn cái lào để bán, c òn nhõn mấy cái để câu khách, keke

botom

Xe tăng
Cụ Kim ơi, cái Blackvue này tình huống trên đường thế nào thì nó coi là event hả cụ!? em thấy mấy file event đỏ lừ, nhưng nhìn tình huống thì chẳng hiểu sao lại là event. Con Lukas trước thì khi nào xe rung lắc dữ dội, phanh gấp thì mới bị ghi thành event. Con blackvue này em đi từ tốn, chỉ rẽ thôi cũng bị ghi thành event. Nhưng vấn đề là lúc rẽ thì bị ghi thành event, lúc rẽ lại không bị ghi. Nên em chẳng biết thế nào là event cả. Cụ tư véo cho em cái!.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Kim ơi, cái Blackvue này tình huống trên đường thế nào thì nó coi là event hả cụ!? em thấy mấy file event đỏ lừ, nhưng nhìn tình huống thì chẳng hiểu sao lại là event. Con Lukas trước thì khi nào xe rung lắc dữ dội, phanh gấp thì mới bị ghi thành event. Con blackvue này em đi từ tốn, chỉ rẽ thôi cũng bị ghi thành event. Nhưng vấn đề là lúc rẽ thì bị ghi thành event, lúc rẽ lại không bị ghi. Nên em chẳng biết thế nào là event cả. Cụ tư véo cho em cái!.
Đúng rồi, trong box CN-KT có 1 thớt bàn về em này, cụ tìm đọc xem, oánh dấu đỏ là event cụ nhé, nếu muốn rung ác mới event thì ta chỉnh lại cảm biến senser là xong thôi mà cụ,
Cụ cho lên phần mềm trên máy tính xem 3 cái tọa độ XYZ, nó có rung hay không là biết ngay thôi mà, tks cụ

botom

Xe tăng
Đúng rồi, trong box CN-KT có 1 thớt bàn về em này, cụ tìm đọc xem, oánh dấu đỏ là event cụ nhé, nếu muốn rung ác mới event thì ta chỉnh lại cảm biến senser là xong thôi mà cụ,
Cụ cho lên phần mềm trên máy tính xem 3 cái tọa độ XYZ, nó có rung hay không là biết ngay thôi mà, tks cụ
Hehe.. Cảm ơn cụ! Căn bản em tìm mỏi mắt chả thấy thớt nào tư vấn về em này, nên em hỏi cụ cho nhanh. Để em đặt lại cái sensor thử xem.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
EM dọn kho, có ít hàng tồn, vác ra thanh lý giá rẻ cho các cụ có nhu cầu vọc.
CỤ nào cần mua, vui lòng qua 96 Nguyễn Khang xem hộ em nhé, trước khi qua, vui lòng alo em trứoc xem còn hàng không ah.
Tel của em : 01275233068 - 0989210975.

1 - Loa bluetooth JABRA model : HFS100.
Tình trạng : Dùng được đă năm , vì để trên xe là chính nên còn cực mới, em này thì là đỉnh nhất trong dòng loa bluetooth rồi, cụ nào tiếng ANh giỏi, chém nhau với em nó thì như đúng rồi luôn.
Giá mua hồi trước hơn 4 củ, giờ thanh lý 2,2 triệu VND.

http://www.jabra.com/products/speakerphones/jabra_freeway/jabra_freeway

2 - Bộ kết nối với Điện thoại Samsung ra tivi qua cổng HDMI
Mua về nghịch, chán rồi nên bán thanh lý cho bác nào thích nghịch ah.
Bộ kết nối tivi không dây Samsung AllShare Cast Dongle
Xuất xứ: Made in Korea - Hãng Samsung sx
Màu sắc: đen
Thiết bị cho dùng để kết nối không dây từ điện thoại tới tivi qua cổng HDMI. Giúp xem nhạc, phim, lướt web trên điện thoại ngon lành

Bộ kết nối không dây Samsung Allshare Cast Dongle : Dễ dàng để sử dụng bạn chỉ cần cắm thiết bị vào HDTV qua cable HDMI Sau đó kết nối bằng thiết bị của bạn.
Đặc biệt: Bộ kết nối không dây Samsung Allshare Cast Dongle hỗ trợ wifi giúp bạn chia sẻ dữ liệu nhanh hơn.
Tương thích với Samsung Galaxy Note N8000, Samsung Galaxy Note 2 N7100, Samsung Galaxy S3 i9300
http://shopkorea.com.vn/hang-dien-tu/bo-ket-noi-wifi-samsung-ra-tivi-s34-i264.html

Tình trạng 99,99 luôn, giá mới là 1,8tr, em thanh lý 1,2tr

3 - Màn hình guơng :
Mới đét, nhưng nhìn hơi xấu nên chả buồn lắp, bán nhanh 600k. 2 Cổng Avi in cho cam lùi hoặc thiết bị Avi khác.

4 - Cam hành trình GEMINI :
Mới cứng dưng model cũ nên giờ lỗi mốt.
Ưu điểm : 2 Cam quay 360 độ trong xe luôn, có đèn cảm ứng hồng ngoại dùng quay đêm. Có GPS đầy đủ
Nhược điểm : Chất lượng quay chỉ là Vga, không phải HD.
Em này bảo hành 1 tháng.
Giá mới ngày xưa gần 8tr, giờ thanh lý có 2,2tr thôi ah.
Mời các cụ chén đê

5 - Bơm ô tô TQ : Loại ngon nhất trong dòng tung của, trứoc Metro bán 1 củ, giá em thanh lý 800K, mới 99,99 luôn. Bảo hành 01 tháng.

botom

Xe tăng
Cụ Kim cho em hỏi cái Power Magic tý. Tính em hay quên, nên em thích loại nào it phải động tay động chân tý. Cái Power Magic có đặt được chế độ theo kiều đi bình thường camera quay, tắt máy, rút chìa camera tắt. Lúc nào em thich camera quay lúc tắt máy rút chìa, thì em ấn nút On ở đâu đó của cái Power Magic, thế là camera vẫn quay không cụ. Vì tần suất em cần camera quay lúc tắt máy là it hơn rất nhiều so với lúc em không cần quay. Vì em hay đỗ xe trong nhà xe có bảo vệ 24/24 nên không nhu cầu quay lúc tắt máy, thỉnh thoảng đỗ linh tinh mới phải quay thôi. Mà tính em thì hay quên mấy việc bật tắt, nên để kiểu default là tắt lúc tắt máy, lúc cần mới bật là tốt nhất!. Em biết nó có chế độ tắt sau 6h, hoắc dòng nhỏ hơn 12V gì đó, nhưng vấn đề là em không muốn nó ghi đè lên file đã được quay trong quá trình đi 1 cách không cần thiết. Cụ tư vấn em cái, nếu đáp ứng được nhu cầu là em sang cụ nhích luôn :).

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Kim cho em hỏi cái Power Magic tý. Tính em hay quên, nên em thích loại nào it phải động tay động chân tý. Cái Power Magic có đặt được chế độ theo kiều đi bình thường camera quay, tắt máy, rút chìa camera tắt. Lúc nào em thich camera quay lúc tắt máy rút chìa, thì em ấn nút On ở đâu đó của cái Power Magic, thế là camera vẫn quay không cụ. Vì tần suất em cần camera quay lúc tắt máy là it hơn rất nhiều so với lúc em không cần quay. Vì em hay đỗ xe trong nhà xe có bảo vệ 24/24 nên không nhu cầu quay lúc tắt máy, thỉnh thoảng đỗ linh tinh mới phải quay thôi. Mà tính em thì hay quên mấy việc bật tắt, nên để kiểu default là tắt lúc tắt máy, lúc cần mới bật là tốt nhất!. Em biết nó có chế độ tắt sau 6h, hoắc dòng nhỏ hơn 12V gì đó, nhưng vấn đề là em không muốn nó ghi đè lên file đã được quay trong quá trình đi 1 cách không cần thiết. Cụ tư vấn em cái, nếu đáp ứng được nhu cầu là em sang cụ nhích luôn :).
OKie, em đã hiểu, được đúng như ý cụ luôn ợ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

Thần Tài

Xe điện
Cụ giống em ở vụ này, dùng bộ nguồn Magic là ngon luôn.

botom

Xe tăng
Cụ giống em ở vụ này, dùng bộ nguồn Magic là ngon luôn.
Cảm ơn cụ! Em nghe cụ Kim nói cụ là chuyên gia thích tìm tòi công nghệ nên hay được làm chuột bạch :). Em là em ngưỡng mộ, có gì mong cụ chỉ giáo thêm ạ. Mai em qua cụ Kim nhích luôn bộ magic :).

FE09

Xe buýt
Cụ chủ cho hỏi em Lukas 5300:
- Thẻ 16G ghi được bao lâu?
-Chuẩn ghi hình của em này có xem trên điện thoại đc ko? Có cần phần mêm đặc biệt gì ko?
- Em này có đg av out không? Có thể vừa quay vừa xem trên màn hình đc không? Nếu nối vào màn hình rồi, trong trg hợp cần xem lại ngay (để chiến đấu với xxx) thì làm thế nào?
- Có gps ko?
- Nhược điểm của em này?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ chủ cho hỏi em Lukas 5300:
- Thẻ 16G ghi được bao lâu?
-Chuẩn ghi hình của em này có xem trên điện thoại đc ko? Có cần phần mêm đặc biệt gì ko?
- Em này có đg av out không? Có thể vừa quay vừa xem trên màn hình đc không? Nếu nối vào màn hình rồi, trong trg hợp cần xem lại ngay (để chiến đấu với xxx) thì làm thế nào?
- Có gps ko?
- Nhược điểm của em này?
- 16G= 8h quay HD cụ nhá.
- chuẩn avi nên xem tốt trên smarphone ợ... Tất nhiên là nó có phàn mềm chuyên dụng xem trên máy tính nhé cụ...
- có đường av out nhưng chỉ xem được live, nghĩa là ghi gì xem nấy, muốn xem lại thì phải rút thẻ nhớ ra xem trên thiết bị khác...
- nhược điẻm : mới chỉ ghi được hình chuẩn HD 1280 x 720. 24h/s. Không xem hát lại luôn được.
- có gps xác định tọa độ, tốc độ đi kèm, gps dòng lukas em oánh giá nhậy
- tks cụ ợ