[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

Tommy Ha

Xe hơi
Hôm nay đã lắp xong ali970b cho lancer 1.6MT tại chỗ Trunggia.....mọi việc OK ....tính năng tương đối tốt ...có một việc phải thông báo tới các bác là sóng radio điều Khiển của ali970b Trùng vơi tần số cưa ausdoor....làm điêu khiên cửa tịt....hehe
Có Ali rồi thì cân gì chìa gốc nữa nên Auto door Minh nghĩ nó đi theo Ali luôn

protechvn

Xe hơi
Em đã test những tính năng như sau:
1- start stop như của venza....hihi( nổ máy phải đạp phanh cả tay Lẫn chân....hihi an toàn quá... Tắt máy phát thứ nhất tắt máy, phát thứ 2 tắt điên....ali970b cứ như la thiết kế cho lancer của em ây, lancer có sẵn chỗ chờ để lắp nút Start, stop....giắc cắp vừa với giắc cắm ổ khóa ko phải cắt nôi gì cả....hihi).
2- Đóng, mở cửa tự Động, ( tắt máy ra khỏi xe đóng cửa, 3-5s cửa tự đóng....cầm remote đứng gần xe cũng đóng....hihi...đứng mãi cạnh xe là đóng mở Liên tục ...hehe)
3- đóng mở cốp, gập gương OK...(option) xe em bấm phát mở luôn...hihi
4- Đề nổ từ xa ....quá OK...hihi...nhưng các bác đừng có mà đứng cách 500m đề nổ nhé kẻo Thằng khác leo lên xe đi mất thì chết....khi đề nổ từ xa cửa tự động mở...
5- kiêm soát tinh Trang của xe....OK....nhiệt độ trong xe, tình Trạng điên ắc qui, phanh tay, khóa cửa, chống trộm .....
.....nhiều tính năng quá em chưa test hết.........

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Em đã test những tính năng như sau:
1- start stop như của venza....hihi( nổ máy phải đạp phanh cả tay Lẫn chân....hihi an toàn quá... Tắt máy phát thứ nhất tắt máy, phát thứ 2 tắt điên....ali970b cứ như la thiết kế cho lancer của em ây, lancer có sẵn chỗ chờ để lắp nút Start, stop....giắc cắp vừa với giắc cắm ổ khóa ko phải cắt nôi gì cả....hihi).
2- Đóng, mở cửa tự Động, ( tắt máy ra khỏi xe đóng cửa, 3-5s cửa tự đóng....cầm remote đứng gần xe cũng đóng....hihi...đứng mãi cạnh xe là đóng mở Liên tục ...hehe)
3- đóng mở cốp, gập gương OK...(option) xe em bấm phát mở luôn...hihi
4- Đề nổ từ xa ....quá OK...hihi...nhưng các bác đừng có mà đứng cách 500m đề nổ nhé kẻo Thằng khác leo lên xe đi mất thì chết....khi đề nổ từ xa cửa tự động mở...
5- kiêm soát tinh Trang của xe....OK....nhiệt độ trong xe, tình Trạng điên ắc qui, phanh tay, khóa cửa, chống trộm .....
.....nhiều tính năng quá em chưa test hết.........
Em kết nhất cụ đới, ai lại cái xe gia trị 30 củ mà lắp bộ ali 15 củ. Về độ chơi chắc cụ là số 1 rồi ;))
Các xe khác đề nổ từ xa thì cửa vẫn lock, nên chắc chỉ có MT mới bị
Cụ thử vào số, tắt máy, kê bánh sau, ra khỏi xe, đề phát xem xe nổ không ợ

protechvn

Xe hơi
Hehe....phải kéo fanh tay mới đề dc cụ ợ....đe phát xe chết máy luôn cụ ở khỏi ke bánh sau...hehe...

protechvn

Xe hơi
Hehe....ma cụ jingyoungle quên chưa khuyên mại em đâu đây nhé.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cuối cùng thi em Sorento R cũng lên thớt, hệ hệ. Thi công bộ alibaba ST-970b cho kia sorento R

chuongbeo

Xe tải
Cuối cùng thi em Sorento R cũng lên thớt, hệ hệ. Thi công bộ alibaba ST-970b cho kia sorento R

He he, trưa lắp xong ngồi quán bia đề nổ từ xa, lúc sau ra thấy chú nhân viên bảo vệ cứ loanh quanh đi tìm xem chủ xe đâu để thông báo! :))

redarcher

Xe buýt
Dán gioăng cửa và lâp cam trình mất bao lâu cụ nhỉ. Sáng mai qua ngó nghiêng phát.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Dán gioăng cửa và lâp cam trình mất bao lâu cụ nhỉ. Sáng mai qua ngó nghiêng phát.
Hi cụ, gioăng tầm 10p, lắp cam thì thời gian ngồi chém gió thì lâu chứ lắp thì tầm 5p là cũng xong thôi ợ, tks cụ ah

redarcher

Xe buýt
Cụ pm nhà cháu cái số cầm chân, khi nào đến gọi cụ.

redarcher

Xe buýt
Hi cụ, gioăng tầm 10p, lắp cam thì thời gian ngồi chém gió thì lâu chứ lắp thì tầm 5p là cũng xong thôi ợ, tks cụ ah
Dán cả bốn cánh và cả cốp cụ nhé, loại tốt. Cửa nhà cháu đóng kêu pạch pạch khó chịu quá.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Dán cả bốn cánh và cả cốp cụ nhé, loại tốt. Cửa nhà cháu đóng kêu pạch pạch khó chịu quá.
Cụ pm nhà cháu cái số cầm chân, khi nào đến gọi cụ.
Hị hị, nhà em chỉ chơi duy nhất nhõn 1 loại hịn thôi cụ, đến như cái xe vừa lắp xong bộ alibaba, Sorento R, mà dán xong, chru xe còn khen tấm tắc, cụ yên tâm đê 8->

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

HAICON

Xe điện
HI bác, bộ này thì quá đơn giản ah, nhiều người dùng rồi mà bác, thay bằng vặn chìa khóa thì bác ấn nút, nhìn nó oai hơn.
Dây dợ em này đấu thì đơn giản thôi ah
Bộ này lão có đấu đc ko? Đạp phanh mới đề đc ạ. Lâu ko vào of thấy laoc nhiều đồ mới quá.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Bộ này lão có đấu đc ko? Đạp phanh mới đề đc ạ. Lâu ko vào of thấy laoc nhiều đồ mới quá.
Hế hế, em chả lắp dưng thợ lắp được hết cụ ah, em này đơn giản thôi ý mà. Về cơ bản smartkey thì phải đạp phanh nó mới cho đề là đúng rồi mà cụ

Nghe nói bên.cụ có quả smart key lắp đc cho mondeo hả cụ. Giá rổ như nào ợ. Có tích hợp đc hết ko
Chuẩ luôn GĐ ơi, lắp được hết dưng chỉ dành cho xe chưa có smartkey thôi nhá. Còn xe đã tích hợp sẵn đề nổ thì không chơi được sếp ợ.

Chỉnh sửa cuối:

redarcher

Xe buýt
Tối thứ Tư e qua cụ nhé, cụ cbi... Cho em. Tầm 7:30 đc ko cụ?