[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Hay vãi nhỉ! Con này chẳng cần gps vì tốc độ hiện ở video là hịn luôn còn gì. Mà video nó lên kịch 1080p chưa hay vưỡn 720p như 5200 của iem? :P
Ờ nhể, cụ nói em mới nghĩ ra, dưng nếu không có chip GPS thì không xem được tọa độ cụ nhề

laodatma

Xe điện
Ờ nhể, cụ nói em mới nghĩ ra, dưng nếu không có chip GPS thì không xem được tọa độ cụ nhề
Thực ra tọa độ với maps không qua trọng đâu! Từ hồi xài đến giờ đâu có 2-3 lần em dùng cái phần mềm theo cam xem video còn toàn táng trực tiếp = các soft media player vì video có ghi cả speed roài :)

Mà lão kiếm con này ở đâu ra chứ trên trang lukas thì 7500 vưỡn có gps, 1080p với 2 điểm vượt trội: cảm biến sony hịn (quay đk ánh sáng kém rất tốt) và hỗ trợ thẻ tới 128gb (thẻ này giá chắc vãi linh hồn) :)

Chỉnh sửa cuối:

Thần Tài

Xe điện
Em bắt đầu thích rồi đấy.
Mà cụ có bán cái đầu đọc thẻ (chỉ cần thẻ SD cũng được) nào xịn, bé nhỏ xinh xinh không.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em bắt đầu thích rồi đấy.
Mà cụ có bán cái đầu đọc thẻ (chỉ cần thẻ SD cũng được) nào xịn, bé nhỏ xinh xinh không.
Chơi hẳn quả đầu đọc 5pin cho thẻ Micro SD đi cụ, hôm nào tiện em gửi tặn cụ 1 cái, dùng với ĐT của cụ thì cứ gọi là thôi dồi nượm ơi, ngon lắm ;))

Thực ra tọa độ với maps không qua trọng đâu! Từ hồi xài đến giờ đâu có 2-3 lần em dùng cái phần mềm theo cam xem video còn toàn táng trực tiếp = các soft media player vì video có ghi cả speed roài :)

Mà lão kiếm con này ở đâu ra chứ trên trang lukas thì 7500 vưỡn có gps, 1080p với 2 điểm vượt trội: cảm biến sony hịn (quay đk ánh sáng kém rất tốt) và hỗ trợ thẻ tới 128gb (thẻ này giá chắc vãi linh hồn) :)
Hehe, thì đã bẩu là kênh ưu tiên, nên là cứ sắp ra mắt cái gì là bọn nó lại gửi mêo cho em mà, đây là bản đặc biệt, nâng cấp cho dòng LK-7500 cụ ah, còn bản thường thì đã bán ầm ầm rồi.

Mời các cụ vào đây chém ợ : http://www.otofun.net/threads/566496-ri-viu-mo-cua-xe-khi-khong-co-chia-khoa?p=14826456

Chỉnh sửa cuối:

Thần Tài

Xe điện
Chơi hẳn quả đầu đọc 5pin cho thẻ Micro SD đi cụ, hôm nào tiện em gửi tặn cụ 1 cái, dùng với ĐT của cụ thì cứ gọi là thôi dồi nượm ơi, ngon lắm ;))
Không được cụ ơi, em cần đọc thẻ SD của máy ảnh chứ Micro thì lại không vừa, hehe.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
@ laodatma và cụ thần tài : Mức độ lưu thông tin khủng của em LK-7500 bản VIP, hehe, các cụ cứ nuốt nước bọt đê nhá

Em dịch tạm theo hình :

1- Thông tin về Eco Driver (chắc là nái xe tiết kiệm)
2- Thông tin về xi nhan trái, mệ quả này mà mấy chú xxx xem lại thì khóc = tiếng Mán nhề
3- Thông tin về xi nhan phải
4- Thông tin về phanh chân : Nghĩa là cụ đạp phanh phát nào nó cũng ghi lại, mệ =D>
5- Vị trí của vô lăng (cấm cãi)
6- Vị trí hộp số : Món này chỉ cho xe AT, có nghĩa là nó ghi lại vào lúc này, xe các cụ đang ở chế độ số gì
7- Vòng tua máy
8- Tốc độ hiện tại : CHuẩn 100% theo xe luôn
9- Điện áp của xe : Thực tế là điện áp cung cấp cho Camera hành trình, nhưng mình có thể hiểu là điện áp của xe tại thời điểm
Hehe, phê vãi
Cụ nào chuột bạch đây

Thần Tài

Xe điện
@ laodatma và cụ thần tài : Mức độ lưu thông tin khủng của em LK-7500 bản VIP, hehe, các cụ cứ nuốt nước bọt đê nhá

Em dịch tạm theo hình :

1- Thông tin về Eco Driver (chắc là nái xe tiết kiệm)
2- Thông tin về xi nhan trái, mệ quả này mà mấy chú xxx xem lại thì khóc = tiếng Mán nhề
3- Thông tin về xi nhan phải
4- Thông tin về phanh chân : Nghĩa là cụ đạp phanh phát nào nó cũng ghi lại, mệ =D>
5- Vị trí của vô lăng (cấm cãi)
6- Vị trí hộp số : Món này chỉ cho xe AT, có nghĩa là nó ghi lại vào lúc này, xe các cụ đang ở chế độ số gì
7- Vòng tua máy
8- Tốc độ hiện tại : CHuẩn 100% theo xe luôn
9- Điện áp của xe : Thực tế là điện áp cung cấp cho Camera hành trình, nhưng mình có thể hiểu là điện áp của xe tại thời điểm
Hehe, phê vãi
Cụ nào chuột bạch đây
Có chuột đây. Có gì hú em nhé

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Có chuột đây. Có gì hú em nhé
Em hơi lăn tăn mỗi cái là khoản không có WIfi như em DR500G của cụ, chứ nếu cụ mấu thì lại gửi em kia về cho em, cuối tuần em gửi bộ mới xuống cho cụ nhá =D>

vtlam

Xe buýt
Tính năng hay quá nhỉ. Cụ PM cho em xin cái giá nhé/

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Tính năng hay quá nhỉ. Cụ PM cho em xin cái giá nhé/
Dự kiến khoảng 6,5 củ cụ ơi, full tính năng, nhưng cụ nên đợi em gạ gẫm lão thần tài làm chuột bạch phát đã, vì nó có thêm 1 cổng ODB, phải test cụ tỉ xem là nó dư lào đã cụ ah, tks cụ

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Tin vui :
Sau 1 tháng ngâm cứu, kết hợp với khả năng gạ gẫm chuột bạch, cuối cùng đã lừa được em camry 3.0 làm chuột bạch chiến bộ SmartKey Alibaba 970B của lão hà vũ.
Kết quả :
- Thành công ngoài mong đợi với nhiều tính năng vô cùng hấp dẫn.
- Có thể lắp cho mọi loịa xe từ Hàn xẻng, Nhật, Mẽo, Đức, trừ em Au đì ;))
http://dowon2.dmcart.gethompy.com/eng/shop/item.php?it_id=1344839930

Mời các cụ đón đọc kết quả chuột bạch sẽ đựoc cập nhật sớm nhá
Tặng em hai cái kẹo sâm để em lấy sức mà viết nhá.

em ship được 1 bộ như thế này về nhưng ko dám lắp....ko biết cụ có lắp "hộ" không nhỉ . Xe toy hoặc ford. Nếu "hộ" được thì công xá ntn ạ
Up đi nào, full tính năng ko
Up Ali 97 lên đi cụ chủ ơi
Các cụ từ từ để em dùng xem nó có gì hay hơn nữa không nhá. Cụ nào cần lắp thì mang xèng đây em lắp cho. Đỡ mất hai ngày nghiên cứu.

Thần Tài

Xe điện
Em hơi lăn tăn mỗi cái là khoản không có WIfi như em DR500G của cụ, chứ nếu cụ mấu thì lại gửi em kia về cho em, cuối tuần em gửi bộ mới xuống cho cụ nhá =D>
Có tý vấn đề là em đang dùng HUD +TPMS qua cổng OBD, HUD thì không quan trọng nhưng TPMS thì không bỏ được. Cụ xem có kiếm được cái OBD Y Cable này:
http://www.amazon.com/OBDII-Splitter-J1962M-2-J1962F-145802/dp/B000TMCX72

thì mới dùng song song cả 2 được.

Tommy Ha

Xe hơi
Tặng em hai cái kẹo sâm để em lấy sức mà viết nhá.

Các cụ từ từ để em dùng xem nó có gì hay hơn nữa không nhá. Cụ nào cần lắp thì mang xèng đây em lắp cho. Đỡ mất hai ngày nghiên cứu.
Post đi nào, đang hào hứng chờ đợi

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Post đi nào, đang hào hứng chờ đợi
Có phải xe cụ là Honda Citi không nhỉ, nếu em này thì đảm bảo 100% là ngon choét rồi cụ ợ

Test cam lùi chip Supe CCD II Sony, phê lòi luôn ợ, từ bé đến giờ chưa gặp em nào nét dư em lày :

Chỉnh sửa cuối:

Tommy Ha

Xe hơi
Up lên đi nào, City ngon choét đúng không Cụ ?

nghiazen

Xe hơi
cụ có bộ điều khiển gập gương tự động cho mazda cx-5 không? có phải đấu nối dây dợ hay cắm vào cổng OBD?
pm em cái giá nhé