[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Thì cụ voọc thế nào nó vưỡn thế mà, cháu để y trang thế, không chọc ngoáy gì cả,mai cháu không chắc qua cụ được, để khi khác vậy cụ nhỉ. Thế cụ đã nhận được phụ kiện của cháu để khớp với thịt cầy trưa mai chưa, nếu chưa thì để cháu bảo nhân viên sáng mai nó đem đến ợ.
Dồi cụ ơi, thế hôm lào qua được thì hhows a nhô em trước để em chuẩn văn bị dượu hầu cụ nhóe...
Thế chắc là em tích vào cái nút giờ mùa hè rồi ợ, hehe...
Thế lúc về cụ có tháo 4 cái chụp van bánh xe cất đi không thế ợ \:D/

langtude

Xe hơi
Í quên, cháu chưa tháo, thôi không chơi với cụ nữa cháu chạy ra bãi xe để dặn thằng chủ bãi phải trông cẩn thựn cho cháu 4 cái nắp van kia, còn xe thì không quan trọng, cứ còn 4 cái nắp van là còn xe phải không cụ? Thôi, cụ nghỉ sớm đê!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

langtude

Xe hơi
Cụ xem cái logo OF năm nay có mẫu mới không thì chiến luôn cái mẫu mới cho máu, có khi lấy logo về rồi dán vào mặt trong kính hậu nhỉ, cháu bị bóc 2 lần rồi.

sumacher

Xe hơi
Em có cái bơm dùng điện từ tẩu thuốc trên xe nhưng giờ bị vỡ mất cái đầu cắm vào tẩu thuốc của bơm, không biết cụ có bán cái đầu thay thế ko? Hoặc cụ có biết ở đâu bán không ợ? Thanks cụ trước nhá!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em có cái bơm dùng điện từ tẩu thuốc trên xe nhưng giờ bị vỡ mất cái đầu cắm vào tẩu thuốc của bơm, không biết cụ có bán cái đầu thay thế ko? Hoặc cụ có biết ở đâu bán không ợ? Thanks cụ trước nhá!
Để hôm nào em kiếm rồi kỷ niệm cụ 1c nhé, trước em có mấy cái đầu, vứa lung tung cả

sumacher

Xe hơi
Để hôm nào em kiếm rồi kỷ niệm cụ 1c nhé, trước em có mấy cái đầu, vứa lung tung cả
Cám ơn cụ nhé, bơm mua gần 1 củ mà giờ vứt xó thấy tiếc quá, nhà em ở khu Trung yên gần chỗ cụ bán hàng đó. Cuối tuần này em qua chỗ cụ xin cụ đầu cắm về thay nhé?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cám ơn cụ nhé, bơm mua gần 1 củ mà giờ vứt xó thấy tiếc quá, nhà em ở khu Trung yên gần chỗ cụ bán hàng đó. Cuối tuần này em qua chỗ cụ xin cụ đầu cắm về thay nhé?
Hôm qua em mới dọn lại cửa hàng, để em tìm lại được cái thì em hú cụ qua lấy luôn ah...

tizzi

Xe tải
Cụ cho em hỏi là cụ có sẵn thảm taplo Kia Sportage không ạ? Mà sao lại có nhiều mức giá vậy, chất lượng khác nhau hả cụ? Dán bằng keo 3M muốn thao ra thì có để lại vết ko? Và sau muốn dán lại thì thế nào? Không biết cụ có loại nào mà ko phải dán mà vẫn giữ chắc chắn vị trí ko nhỉ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ cho em hỏi là cụ có sẵn thảm taplo Kia Sportage không ạ? Mà sao lại có nhiều mức giá vậy, chất lượng khác nhau hả cụ? Dán bằng keo 3M muốn thao ra thì có để lại vết ko? Và sau muốn dán lại thì thế nào? Không biết cụ có loại nào mà ko phải dán mà vẫn giữ chắc chắn vị trí ko nhỉ?
Có sẵn cụ ah, 2 loại giá 950 và 1100k do chất liệu sx khác nhau.
Có thể dán cố định = 3M rất sạch sẽ khi bóc ra hoặc chỉ cần phủ lên talo là xong thôi ah
Tks cụ

blackpaint

Xe container
Cái Lukas 5100 sau hôm bảo hành tịn Hàn Quốc về không một lỗi lầm cụ ợ, từ hôm đấy đến giờ cứ khởi động xe là lên hình. Cụ xem bên đó họ gửi lại báo giá hôm trước cụ bẩu em ấy.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
- Hi các cụ, đợt rồi em có làm chiến dịch dán phim ủng hộ 04s cho Giải đá bóng chào mừng SN OF7 (tổng 6tr vnd).
- Hưởng ứng lời kêu gọi của cụ X-O, trong thời buổi "1 năm kinh tế buồn", em bán 03 bộ ỔN ĐỊNH DÒNG ẮC QUY Ô TÔ ủng hộ SN OF7.
- Ủng hộ toàn bộ số tiền bán được cho OF ah. Dự kiến 2.4tr vnđ
- Giá em đang bán : 990.000 đ / c
- Giá bán ủng hộ : 800.000 đ / c

- Có 2 việc hay : Các cụ có cái hay hay để nghịch vào xe, em thì có xèng để ủng hộ SN OF7 sắp diễn ra.

- Sơ qua về tính năng của em nó :

Công dụng :
1. Giúp động cơ hoạt động liên tục, hiệu quả, cải thiện công suất động cơ. Dây nguồn nối tiếp với ắc quy được mạ vàng 24K, dẫn điện cực chuẩn.
2. Giảm 10% nhiên liệu so với không dùng (theo quảng cáo của NSX)
3. Giữ an toàn cho ắc quy, hiệu suất ắc qui được nâng cao đồng nghĩa với việc giảm nhu cầu về dòng điện xạc, sử dụng tải máy phát hợp lý sẽ dẫn tới giảm tiêu hao nhiên liệu.
4. Luôn giữ nguồn trong ắc quy ở một khoảng cách an toàn. Chống sụt nguồn cho ắc quy, nhất là ắc quy khô.
5. Kiểm soát ắc quy trong giới hạn từ 12-15V.
6. Tăng khả năng ổn định dòng điện, đảm bảo cho các thiết bị điện tử trên xe được kéo dài tuổi thọ và hoạt động ổn định. Làm cho đèn pha xe sáng hơn đồng thời kéo dài tuổi thọ bóng đèn.
7. Giảm thiểu tác động khi hộp số tự động sang số, đảm bảo hộp số hoạt động ổn định và kéo dài tuổi thọ hộp số.

- Các cụ có thể qua em lắp đặt (10p) hoặc mua về tự lắp theo cách sau :
1. Lau sạch mặt trên ắc qui và bóc lớp băng dính 3M, dán mặt sau sản phẩm vào nơi đã được làm sạch.
2. Đầu tiên, nối cọc âm (dây đen) của sản phẩm với cọc âm (-) của bình ắc qui. Tiếp theo, nối dây dương (dây đỏ) (+) với cực dương của bình. Lưu ý: Làm dứt khoát một lần, tránh nối liên tục.
3. Khi nối 2 dây vào 2 cọc bình xong, điện áp bình sẽ được hiển thị trên mặt đồng hồ. Lúc này nó sẽ giống như 1 đồng hồ đo dòng, giúp xác định ắc quy còn bao nhiêu Vol.
4. Sau khi lắp đặt, nổ máy trong vòng 10 phút (chỉ cần làm 01 lần đầu duy nhất, và khi thay mới ắc quy vui lòng làm lại, chú ý tắt hoàn toàn mọi thiết bị phụ tải như điều hòa, đèn, loa…), sau đó có thể lái xe.
5. Dùng được cho mọi loại xe sử dụng điện 12 hoặc 24V : Xe tải, ô tô con, xe máy …
Bảo hành: 03 năm.
Chú ý : Món này em nhập về hơn 1 năm nay, đã có nhiều cụ OF tin dùng, khen có, chê có (tuy nhiên may cái là tỉ lệ chê ít hơn khen :D)
Nên các cụ xác định mua món này, em nghĩ coi như dùng thêm 1 loại thực phẩm chức năng, vì cái xe nó cũng chỉ có thế, có thêm món này htif sẽ tốt hơn tí ti, còn không có cũng chả chết được, phỏng ah. Tính em vẫn cứ khoái FUN là chính :D

Một vài hình ảnh của em nó :

Vỏ hộp

Bên trong

Lắp thử vào ắc quy

Khi xe tắt máy, nó sẽ báo chính xác dòng của ắc quy theo hệ số 0.1, coi như là 1 đồng hồ đo luôn. Khi xe khởi động, nó sẽ báo dòng nạp cho ắc quy.

Em không chơi gạch đá, cụ nào biết đến chương trình này, qua trước lắp trước, qua sau lắp sau. ĐỦ 03 bộ là xong ợ. Các cụ có thể alo cho em trước khi qua,

Mong Min/Mod cho thớt sống vài hôm để em kiếm tí tiền ủng hộ nhá. :D
Xin chân thành cảm ơn MIN/MOD

NoobDriver

Xe tải
Bên cụ có mắt cảm biến lùi cerato không cụ, xe em bị chết 1 mắt, có cụ cho em báo giá luôn nhé

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Bên cụ có mắt cảm biến lùi cerato không cụ, xe em bị chết 1 mắt, có cụ cho em báo giá luôn nhé
Hi cụ, cảm biến chính hãng thì thường phải vào hãng mua rồi, bên em có cảm biến mobis, có thể bán lẻ cho bác, dưng phải xem lắp có vừa với chân của bộ cảm biến cũ không bác ah, giá tầm 400k nếu mua lẻ bác nhé, tks bác

Thần Tài

Xe điện
- Hi các cụ, đợt rồi em có làm chiến dịch dán phim ủng hộ 04s cho Giải đá bóng chào mừng SN OF7 (tổng 6tr vnd).
- Hưởng ứng lời kêu gọi của cụ X-O, trong thời buổi "1 năm kinh tế buồn", em bán 03 bộ ỔN ĐỊNH DÒNG ẮC QUY Ô TÔ ủng hộ SN OF7.
- Ủng hộ toàn bộ số tiền bán được cho OF ah. Dự kiến 2.4tr vnđ
- Giá em đang bán : 990.000 đ / c
- Giá bán ủng hộ : 800.000 đ / c

- Có 2 việc hay : Các cụ có cái hay hay để nghịch vào xe, em thì có xèng để ủng hộ SN OF7 sắp diễn ra.

- Sơ qua về tính năng của em nó :

Công dụng :
1. Giúp động cơ hoạt động liên tục, hiệu quả, cải thiện công suất động cơ. Dây nguồn nối tiếp với ắc quy được mạ vàng 24K, dẫn điện cực chuẩn.
2. Giảm 10% nhiên liệu so với không dùng (theo quảng cáo của NSX)
3. Giữ an toàn cho ắc quy, hiệu suất ắc qui được nâng cao đồng nghĩa với việc giảm nhu cầu về dòng điện xạc, sử dụng tải máy phát hợp lý sẽ dẫn tới giảm tiêu hao nhiên liệu.
4. Luôn giữ nguồn trong ắc quy ở một khoảng cách an toàn. Chống sụt nguồn cho ắc quy, nhất là ắc quy khô.
5. Kiểm soát ắc quy trong giới hạn từ 12-15V.
6. Tăng khả năng ổn định dòng điện, đảm bảo cho các thiết bị điện tử trên xe được kéo dài tuổi thọ và hoạt động ổn định. Làm cho đèn pha xe sáng hơn đồng thời kéo dài tuổi thọ bóng đèn.
7. Giảm thiểu tác động khi hộp số tự động sang số, đảm bảo hộp số hoạt động ổn định và kéo dài tuổi thọ hộp số.

- Các cụ có thể qua em lắp đặt (10p) hoặc mua về tự lắp theo cách sau :
1. Lau sạch mặt trên ắc qui và bóc lớp băng dính 3M, dán mặt sau sản phẩm vào nơi đã được làm sạch.
2. Đầu tiên, nối cọc âm (dây đen) của sản phẩm với cọc âm (-) của bình ắc qui. Tiếp theo, nối dây dương (dây đỏ) (+) với cực dương của bình. Lưu ý: Làm dứt khoát một lần, tránh nối liên tục.
3. Khi nối 2 dây vào 2 cọc bình xong, điện áp bình sẽ được hiển thị trên mặt đồng hồ. Lúc này nó sẽ giống như 1 đồng hồ đo dòng, giúp xác định ắc quy còn bao nhiêu Vol.
4. Sau khi lắp đặt, nổ máy trong vòng 10 phút (chỉ cần làm 01 lần đầu duy nhất, và khi thay mới ắc quy vui lòng làm lại, chú ý tắt hoàn toàn mọi thiết bị phụ tải như điều hòa, đèn, loa…), sau đó có thể lái xe.
5. Dùng được cho mọi loại xe sử dụng điện 12 hoặc 24V : Xe tải, ô tô con, xe máy …
Bảo hành: 03 năm.
Chú ý : Món này em nhập về hơn 1 năm nay, đã có nhiều cụ OF tin dùng, khen có, chê có (tuy nhiên may cái là tỉ lệ chê ít hơn khen :D)
Nên các cụ xác định mua món này, em nghĩ coi như dùng thêm 1 loại thực phẩm chức năng, vì cái xe nó cũng chỉ có thế, có thêm món này htif sẽ tốt hơn tí ti, còn không có cũng chả chết được, phỏng ah. Tính em vẫn cứ khoái FUN là chính :D

Mong Min/Mod cho thớt sống vài hôm để em kiếm tí tiền ủng hộ nhá. :D
Xin chân thành cảm ơn MIN/MOD
Chuẩn,
Em cũng đang chơi 1 em, chắc đến lúc bán xe cũng chưa hết bảo hành. Các cụ ủng hộ nhà Jing đê.

quadv

Xe buýt
chúc cụ buôn bán tốt

akaoko

Xe buýt
Cái thảm tablo của em về chưa cụ? Hay em chuyển xèng trước cho cụ nhé. Bắt em chờ mãi có giảm giá cho công chờ đợ của em không hả cụ. :))

Sent from my iPhone using Forum Runner