[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

nhimkute

Xe buýt
À, em ném đá hãng thôi chứ em ko định chọc ngoáy gì cụ đâu nhé :P

Thần Tài

Xe điện
Hehe em thấy cái lý do này của hãng nghe cũng hơi chuối. Nếu có lỗi do tắt bật nhiều lần thật (chỉ nói đến trường hợp sử dụng thông thường thôi nhé, ko tính cái kiểu cố tình phá hoại cứ bật bật tắt tắt liên tục) thì phải ghi rõ ra trong hướng dẫn sử dụng chứ. Đồ điện tử mà lại hạn chế tắt bật thì nghe hơi phi lý, có hãng sản xuất TV nào cấm bật tắt nhiều lần trong ngày để tránh hỏng máy đâu nhỉ :D
Lỗi này lẽ ra hãng nên sửa free chứ ai lại đi charge đến 10-20% giá thành sản phẩm thế bao giờ :P
Đồng ý với cụ là với thiết bị điện bình thường thì khi tắt bật nói chung không ảnh hưởng. Nhưng với một số thiết bị, VD như cái Cam hành trình thì nó chạy bằng phần mềm. mà phần mềm không hoàn toàn lưu trong ROM của máy mà các thông số Setup lại được lưu trên Thẻ nhớ. Vì vậy khi tắt bật mà má chưa đọc được đầy đủ thông tin trong thẻ hoàn toàn có thể dẫn đến bị lỗi.
Nặt khác thì chắc chắn đây cũng là phỏng đoán của nhân viên dịch vụ của hãng thôi chứ hãng chả làm sao biết được người dùng có đúng là hay tắt bật không.
Về không Free thì vì cái Cam này không được bảo hành do mua không chính ngạch, cái này do em theo dõi mấy trang trước nên em biết.

blackpaint

Xe container
Hehe, bên hãng nó gửi thông báo cho em, cái cam cũ của cị, bị lỗi do tắt bật nhiều quá (sử dụng công tắc trên máy ý). Gây chập nên phải thay cái gì gì ở trong đó
Giá sửa chữa của em nó là 44$, hôm nào rảnh em cho cụ xem bill
Vì vậy , kính đề nghị cụ hạn chế tắt bật trên máy nhóe, nếu không cần ghi thì rút nguồn tẩu thuốc ra cho nó an toàn cụ ợ
tks cụ
Ối, hãng nó chuối nhỉ?Nó cứ bảo do tắt bật thì em nói thật đến cụ nào chả bao giờ tắt thì cũng phải chịu, vì chả có gì chứng minh là mình tắt bật nhiều quá (thế nào là nhiều, thế nào là ít, và trong hướng dẫn sử dụng có nói đến việc phải tắt trên bao nhiêu lần thì gọi là nhiều không ợ??? Bản thân em chả mấy khi tắt, vì trước đây cắm nó không lên, lúc đầu cứ tưởng do ổ cắm, nhưng sạc pin chạy rầm rầm, với lại nó lại như sau: lúc bật đi thì ok, dừng xe tí khởi động xe lại không lên, ổ cắm vẫn thế vì em chả mấy khi sạc hay dùng cái gì khác trên xe. Em thấy cái Cam này có vấn đề từ lâu rồi, sau đó cụ sửa thì thỉnh thoảng vẫn bệnh cũ. Em thường chỉ cắm đi cắm lại chỗ tẩu thuốc thôi, chứ còn hầu như em không tắt trên Cam. Còn cái nút có chữ M hay nút gì đấy em cũng chả quan tâm. Nhưng cụ cho em hỏi nếu trong thời gian bảo hành thì hãng vẫn bắt trả phí sửa chữa hả cụ?

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Ối, hãng nó chuối nhỉ?Nó cứ bảo do tắt bật thì em nói thật đến cụ nào chả bao giờ tắt thì cũng phải chịu, vì chả có gì chứng minh là mình tắt bật nhiều quá (thế nào là nhiều, thế nào là ít, và trong hướng dẫn sử dụng có nói đến việc phải tắt trên bao nhiêu lần thì gọi là nhiều không ợ??? Bản thân em chả mấy khi tắt, vì trước đây cắm nó không lên, lúc đầu cứ tưởng do ổ cắm, nhưng sạc pin chạy rầm rầm, với lại nó lại như sau: lúc bật đi thì ok, dừng xe tí khởi động xe lại không lên, ổ cắm vẫn thế vì em chả mấy khi sạc hay dùng cái gì khác trên xe. Em thấy cái Cam này có vấn đề từ lâu rồi, sau đó cụ sửa thì thỉnh thoảng vẫn bệnh cũ. Em thường chỉ cắm đi cắm lại chỗ tẩu thuốc thôi, chứ còn hầu như em không tắt trên Cam. Còn cái nút có chữ M hay nút gì đấy em cũng chả quan tâm. Nhưng cụ cho em hỏi nếu trong thời gian bảo hành thì hãng vẫn bắt trả phí sửa chữa hả cụ?
Hehe, để mai thằng Hàn nó cầm bill sang em cho cụ xem.
Lỗi là bật quá đà cụ nhé, dẫn đến chập cháy và hỏng ah, còn nó thiết kế công tắc tắt bật thì đương nhiên là dùng để tắt và bật rồi, phỏng ợ.

chuongbeo

Xe tải
Hàng sắp về, úp cho cụ thantai thèm.
Máy in tự động LG< kết nối Bluetooth, cụ thàn tài chuyên đi chụp choạch mà cầm theo em này đi cùng thì ái theo phải biết nhề ... =D>

[video=youtube;hfRfTV0tABY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=hfRfTV0tABY[/video]
Ô, cái này hay nhể. hôm nào có hàng tôi qua ngắm cái xem ntn. Nhưng hình như chỉ kết nối với Android hay sao nhể? :)

""LG mới đây đã giới thiệu chiếc máy in hình ảnh di động nhỏ nhất thế giới, Pocket Photo . Đúng như tên gọi, chiếc máy in này dễ dàng bỏ vừa túi quần bởi kích thước 7,2 x 12,1 x 2,4 cm, lớn hơn chiếc điện thoại Optimus Vu một chút. Pocket Photo sử dụng công nghệ in của hãng Zink (Zero Ink), tức là thiết bị sẽ dùng loại giấy in đặc biệt (0,5 $/tờ) với các màu sắc đã được dựng sẵn, vì vậy công đoạn in bây giờ chỉ còn việc làm nóng giấy và tạo nên các hình ảnh được yêu cầu bởi người dùng.

Pocket Photo sẽ được điều khiển bởi một chiếc smartphone (thông qua kết nối Bluetooth, USB hay NFC ) chạy ứng dụng riêng của LG, điểm đặc biệt là ứng dụng này cho phép người dùng sử dụng các phần mềm chỉnh sửa hình ảnh như Instagram, hoặc thêm chú thích, mã QR vào ảnh trước khi in. Ảnh được in ra sẽ có kích thước 2x3 inch. Pocket Photo sẽ được bán ra tại thị trường Hàn Quốc với ba màu bạc, hồng vàcam với giá 170$ (khoảng 3,5 triệu VNĐ). LG vẫn chưa lên kế hoạch tung ra thị trường quốc tế chiếc máy in ảnh di động này. "

Ngại nhất dòng đo đỏ!

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Ô, cái này hay nhể. hôm nào có hàng tôi qua ngắm cái xem ntn. Nhưng hình như chỉ kết nối với Android hay sao nhể? :)
Cái này phải mấu thì mới nhập về, dưng dùng được cho mọi đt có kết nối bluetooth mà

keomienxa

Xe hơi
Trước em thấy cụ có bán gioăng cao su cách âm cánh cửa, giờ còn không cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

keomienxa

Xe hơi
Cuối tuần có hàng về cụ ạ, tks
Giá rổ thế nào vậy cụ, nó có là loại định hình theo cửa xe, hay là bán mét dài về cứ dán vào cắt ra, cụ cho em cái link để ngâm cứu dc không

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chuột bạch thì off 50% coi như phí quảng cáo, PR. Nhập luôn đê! 8->
Thoai, để tôi tìm cho ông loại đa dụng, dùng được cho mọi ĐT nhé, chứ thằng LG này chưa phải là đỉnh cao đâu ô ợ, để lát tôi sâu cho ô xem
Trưa có làm tí không \:D/

blackpaint

Xe container
Hehe, để mai thằng Hàn nó cầm bill sang em cho cụ xem.
Lỗi là bật quá đà cụ nhé, dẫn đến chập cháy và hỏng ah, còn nó thiết kế công tắc tắt bật thì đương nhiên là dùng để tắt và bật rồi, phỏng ợ.
Nhưng thú thật em cũng rất hiếm khi sờ đến cái nút ấy làm gì, chỉ hay rút ra cắm lại chỗ tẩu thuốc thôi, cắm lại không lên thì thôi. Vì em biết bệnh nên cứ kệ, lần sau khởi động lại lên. Giờ có bảo không bật, bật ít hay bật nhiều thì cũng khó vì chả có cái gì làm bằng chứng, họ nói thế thì chuối quá.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Nhưng thú thật em cũng rất hiếm khi sờ đến cái nút ấy làm gì, chỉ hay rút ra cắm lại chỗ tẩu thuốc thôi, cắm lại không lên thì thôi. Vì em biết bệnh nên cứ kệ, lần sau khởi động lại lên. Giờ có bảo không bật, bật ít hay bật nhiều thì cũng khó vì chả có cái gì làm bằng chứng, họ nói thế thì chuối quá.
Oạch, cụ chưa hiểu ý rồi, bên kia nó bẩu là lỗi do gạt nút mạnh quá, làm gẫy ợ, chứ có phải là dùng ít hay nhiều đâu.
Servicre bên hàn thì em nói thật là cực khoái, vì có sao bảo vậy, không linh tinh đâu.
Tks cụ

laodatma

Xe điện
Hị hị,
Hàng đặt theo yêu cầu.
Sản xuất tại Korea,
Oánh giá : Nhìn khá ngon, nuột.
Dán lên mặt táp lohowacj bất kỳ chỗ nào trong xe = miếng 3M phía dưới.
Công dụng : Chắc cụ nào bị lạc trong rừng, nơi mà không có sóng GPS cho hệ thống dẫn đường, thì dùng em này phù hợp, ít nhất cũng biết được hướng nào là hướng biển mà về =D>

Hình em nó :

Dưới mít có 1 miếng dán 3M để các cụ cho nó năm đâu thì nằm

Em nó có thể co dãn dư lày. Mục đích co dãn được vì ... Các cụ xem hình cuối sẽ hiểu ợ :

Dung nhan tổng thể em nó, nhìn khá nuột ah. Đứng bên cạnh em nó là hàng của anh Tập. Được cái anh Tập thì có thêm cả quả nhiệt kế bên cạnh, tuy nhiên oánh giá tổng thể thì hàng anh Tập hơi thôi, chi tiết nhựa xấu, không bằng hàng chị Park

Lý do em nó có thể co dãn : Bên kia ló văn minh, ló làm cái lò xo : Mục đích có thể kẹp được tấm các vì dịt hoặc đại loại chỉ là số alo, để đỗ xe đâu, ai cần còn biết đường mà réo =D>

Bô lút : Quả hình cận cảnh anh Tập

Mời các cụ vào chém, nhẩt là các cụ đã từng bị nạc trong dừng ợ =D>
Em Like món này, chắc để cùng ẩm kế (mấy lần bảo qua lấy mà bận quá chưa đi đươc) khu vực đồng hồ xem giờ của xe là đẹp (cân 2 bên). Chiều mà nếu qua được chỗ cụ em lấy luôn nhóe! :-bd

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em Like món này, chắc để cùng ẩm kế (mấy lần bảo qua lấy mà bận quá chưa đi đươc) khu vực đồng hồ xem giờ của xe là đẹp (cân 2 bên). Chiều mà nếu qua được chỗ cụ em lấy luôn nhóe! :-bd
Hế hế, mời lão qua xơi ợ....

akaoko

Xe buýt
Cái La bàn này có vẻ cao và to hơn cái ẩm kế đới cụ. Coi chừng không vừa chỗ đồng Hồ Kem nhà mình đâu nhoé

Sent from my iPhone using Forum Runner

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cái La bàn này có vẻ cao và to hơn cái ẩm kế đới cụ. Coi chừng không vừa chỗ đồng Hồ Kem nhà mình đâu nhoé

Hi cụ, khách hàng trung thành, cụ có mấu thì đầu tháng 6 em đi Đà Nẵng, sẽ cầm vào tặng cụ 1 trong 2 loại tùy cụ chọn nhóe, HQ hoặc Tung của, vô tư đi ợ.
Hẹn cụ ở ĐN giao lưu tí nhề :D

laodatma

Xe điện

Thì tạm thời e cứ ướm = mắt thế đã, hnay đến lôi ra đặt vào vị trí đó xem thử r mới tính típ được :)

tla

Xe điện
Xe em có thảm chống nóng nắp cabo thì lắp cái này kiểu gì nhỉ: