[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Chỉnh sửa cuối:

imhotep

Xe buýt
Hi cụ, em chỉ có hàng Mobis, lắp được cho mọi loại xe cụ ợ, hàng hịn luôn, mời cụ qua em xem nhé. tks cụ
Cụ không cho e cái giá à? Nhỡ qua chỗ cụ mà nó lại đắt quá thì xiền đâu mà mua?:)) Mà chỗ cụ còn loại màu đỏ đun không? Có phải đặt hàng hay chờ gì ko ợ?
Cụ cho e hỏi luôn cái camera hồng ngoại lắp cho xe cerato luôn ạ. Cái khung camera xe e nó đúc liền. Giờ chỉ muốn thay cái lõi camera bên trong chứ không muốn phải thay cả cái vè đuôi sang loại ko có camera rồi mới lắp camera vào. Chỗ cụ có camera đấy ko và rổ rá rá rổ thì hết bao nhiêu để e cân đối qua uống trà đá với cụ luôn ợ:))

Chỉnh sửa cuối:

nhimkute

Xe buýt
Cái khung camera xe e nó đúc liền. Giờ chỉ muốn thay cái lõi camera bên trong chứ không muốn phải thay cả cái vè đuôi sang loại ko có camera rồi mới lắp camera vào
Hàng thửa theo xe thì chắc là khó kiếm. Em dự là cụ mua cam mới rồi oánh sang bên Nội thất nhờ họ đục đẽo chế cháo vào thôi :D

Cụ jing có kiếm được cái hộp tỳ tay nào mà có khóa không ạ? Trên xe có mấy cái giấy tờ mà để tơ hơ ra chả yên tâm tí nào. Vào box Nội thất thì thấy có mấy cụ đục điếc tùm lum cũng ra được ổ khóa mà trông không thẩm mỹ lắm nên em không khoái. Không hiểu bọn Hàn có cái đồ đấy không nhỉ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hàng thửa theo xe thì chắc là khó kiếm. Em dự là cụ mua cam mới rồi oánh sang bên Nội thất nhờ họ đục đẽo chế cháo vào thôi :D

Cụ jing có kiếm được cái hộp tỳ tay nào mà có khóa không ạ? Trên xe có mấy cái giấy tờ mà để tơ hơ ra chả yên tâm tí nào. Vào box Nội thất thì thấy có mấy cụ đục điếc tùm lum cũng ra được ổ khóa mà trông không thẩm mỹ lắm nên em không khoái. Không hiểu bọn Hàn có cái đồ đấy không nhỉ?
Bên Hàn nó không có cụ ơi, vì trộm đã vào xe được rồi thì khóa giời cũng khó, nên phải chế ở VN khóa thôi cụ ah, tks cụ

Cụ không cho e cái giá à? Nhỡ qua chỗ cụ mà nó lại đắt quá thì xiền đâu mà mua?:)) Mà chỗ cụ còn loại màu đỏ đun không? Có phải đặt hàng hay chờ gì ko ợ?
Cụ cho e hỏi luôn cái camera hồng ngoại lắp cho xe cerato luôn ạ. Cái khung camera xe e nó đúc liền. Giờ chỉ muốn thay cái lõi camera bên trong chứ không muốn phải thay cả cái vè đuôi sang loại ko có camera rồi mới lắp camera vào. Chỗ cụ có camera đấy ko và rổ rá rá rổ thì hết bao nhiêu để e cân đối qua uống trà đá với cụ luôn ợ:))
Hi cụ, cam em chỉ có loại KHan 10 thoai, không có hàng theo xe cụ ợ, cái chính là hàng hịn nên cực nét, khỏi cần hồng ngoại làm gì, tks cụ
Cảm biến lùi Mobis giá 1.5tr chưa lắp đặt. Màu thì em có sẵn 2 mầu đen và trắng, nếu muốn chơi màu khác thì phải gạch 1 tuần là có nhưng theo em thì chả cần, lắp xong rồi lcus nào rảnh vác ra gara nhờ họ sơn lại là xong

tla

Xe điện
Cụ Jing cho em nợ ảnh nhé, em lại quên chụp, cụ cho em hỏi bên cụ có van đo áp suất lốp cầm tay không?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Jing cho em nợ ảnh nhé, em lại quên chụp, cụ cho em hỏi bên cụ có van đo áp suất lốp cầm tay không?
Oạch, thảo nào em cứ thấy thiếu thiếu cái gì, đồng hồ đo áp suất thì toàn tung của thôi bác, nếu chơi thế thì thà chơi cái bơm còn hơn. laodatma mới nâng cấp lên Lk5200 rồi đới, bác đã xem chưa ???

tla

Xe điện
Oạch, thảo nào em cứ thấy thiếu thiếu cái gì, đồng hồ đo áp suất thì toàn tung của thôi bác, nếu chơi thế thì thà chơi cái bơm còn hơn. laodatma mới nâng cấp lên Lk5200 rồi đới, bác đã xem chưa ???
em chưa xem ạ, hôm chủ nhật anh em gặp nhau chỉ kịp gạt đầu chào, em chưa 8 với cụ ấy tý nào. Em có 1 cái bơm điện rồi, tuy nhiên em muốn thỉnh thoảng đo thử 1 cái nên muốn kiếm 1 cái cầm tay, hàng hồ cẩm đào thì metro bán nhiều nhưng em ghét.

HAICON

Xe điện
Cụ ơi,có mặt đồng hồ xe cà rem chưa ạ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cập nhật giá thay đổi của 1 số camera hành trình :
1 - LK-5100 : 4.1tr (không lấy GPS = 3.6tr)
2 - LK-5200 : 4.7tr
3 - DR400G : Version I : 5,5tr, version II : 5.9tr
Véo cằm các cụ :-bd

AntyTran

Xe máy
Cụ gần nhà em, nay em mới biết.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chúc mừng cụ Jing ngày 9-3 :)).Khi nào LK5900 có firmware mới cứ ới cháu nhé.Thanks!
Oạch, tks cụ nhé, có cái là em ới cụ nuôn và ngay đới ...

EM mới nghịch về bộ này, trong ngon choét. Đánh giá : Khá. Gồm 03 đồng hồ với 3 chức năng : Báo giờ, Báo độ ẩm, Báo nhiệt độ.

Hình thật của em nó :

Nhìn nghiêng (cái vòng đen đen phía ngoài là gí đỡ để gắn lên tap lo, hoặc có thể tùy chỉnh tháo nó ra gắn cũng tiện)

Gắn lên xe hơi thì trôn sẽ như thế này :

Hoặc có thể tháo chân đế ra gắn dư lày cho nó đẹp :

Bác nào thấy hay thì cho em xin chén rượu nhóe, tks \:D/

langtude

Xe hơi
Vâng, đã Pm choi cụ, rảnh mời cụ qua em chơi nhóe, tks
Buổi trưa nay em vừa qua cụ mua mấy thứ, nước hoa - sạc ipad- gương cầu lồi, quả gương bên phụ cụ dán sát ra vành inox bảo vệ của gương quá, thành ra lúc em chỉnh gương điện bên phụ không đưa ra hết được vì quả cầu lồi kia đè vào viền inox bảo vệ nên quả gương chính không đưa ra được nữa, khi nào rảnh em phải ra ăn vạ cụ:)) :)) :))

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Buổi trưa nay em vừa qua cụ mua mấy thứ, nước hoa - sạc ipad- gương cầu lồi, quả gương bên phụ cụ dán sát ra vành inox bảo vệ của gương quá, thành ra lúc em chỉnh gương điện bên phụ không đưa ra hết được vì quả cầu lồi kia đè vào viền inox bảo vệ nên quả gương chính không đưa ra được nữa, khi nào rảnh em phải ra ăn vạ cụ:)) :)) :))
Oạch, rảnh qua em dán lại đê, đơn văn giản thôi mờ cụ, 3M nhà em sẵn hàng, cụ đừng tự tháo mờ hỏng cái thì khổ đấy nhá

langtude

Xe hơi
Oạch, rảnh qua em dán lại đê, đơn văn giản thôi mờ cụ, 3M nhà em sẵn hàng, cụ đừng tự tháo mờ hỏng cái thì khổ đấy nhá
Nhà em lại bận rồi, khi nào em qua cụ chỉnh giúp em, em không giám chỉnh lấy đâu, sợ bị điện giật lắm. Mới lại cụ cho em cái kinh phí 3 quả đồng hồ ở trên mí