[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cái nào chả được cụ ơi, dưng em hàng DR-500GW của cụ ăn dòng tầm 7W nên nếu cụ cần thì phải chơi bộ nguồn 10.000mAp cho nó hoành. Còn đa phần lukas ăn có hơn 2w tí ti thì chơi em này là vừa cụ ợ.
Đợt này bận quá, cái DR-500GW cụ gửi vẫn còn nguyên trong hộp, hôm rồi về em mới mở ra xem thôi, vẫn chưa treo được lên kính lái (vì vẫn còn vướng quả DR-400 II :D )!

nhimkute

Xe buýt
10 đôi về, còn nhõn 1 đôi chưa có chủ thôi ợ, cụ qua nhanh thì còn, chậm thì đợi đợt sau nhóe, còn cụ yên văn tâm, hàng Hàn xẻng tuy đắt dưng xắt ra miếng cụ ợ, ngon choét :-bd
May quá, chõm được đôi này rồi hehe. Mưa quá em chưa dán được, dưng mà cầm lên nhìn thì rất sướng. Em chỉ sợ dán gương này xong có thằng nào xấu bụng nhìn thấy lại táy máy vặt đi thì khổ :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
May quá, chõm được đôi này rồi hehe. Mưa quá em chưa dán được, dưng mà cầm lên nhìn thì rất sướng. Em chỉ sợ dán gương này xong có thằng nào xấu bụng nhìn thấy lại táy máy vặt đi thì khổ :D
Úi giời cầm hàng hịn cũng sướng tay cụ nhể, ngon choét choèn choẹt luôn ah, tks cụ cái \:D/

GAT

Xe điện
Cụ còn cái tẩu 3 đầu ok ợ ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

cargoman

Xe điện
Tẩu chia này dây dài bao nhiêu cụ nhỉ? Xe em Cap có dùng được ko? Tks cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
@ các cụ đang dùng camera hành trình DR500GW WIFI HD :
Hôm nay có 1 cụ vác 1 em đến nhờ cài lại máy. Lý do : mua hàng xuất khẩu ở ebay, chạy firmwere tiếng Anh, nên lỗi lúc ghi lúc không. Loay hoay mất 1h mới xong. Sau truy cập trên diễn đàn Carblack box của Hàn thì họ nói bản tiếng anh hay bị lỗi phần mềm.
Hàng em nhập về là bản nội địa, cực chuẩn nên các cụ đừng có lên mạng dow firmwere tiếng anh về dùng là tạch đới nhé. Keke
Bản xuất khẩu có 1 số ưu điểm dưng cũng có vài nhược điểm. Giá thì rẻ hơn bản nội địa tí. Nhưng chất thì chạ bằng là cái chắc. Giống bọn Nhật bản, cái gì nội địa cũng là số 1

Chỉnh sửa cuối:

cargoman

Xe điện
Quả gương cầu này em đã xem thực tế công nhận hay thật nhưng em lại chưa có nhu cầu, để lúc nào xem cụ có gì hay thì lại qua hihi

Thần Tài

Xe điện
@ các cụ đang dùng camera hành trình DR500GW WIFI HD :
Hôm nay có 1 cụ vác 1 em đến nhờ cài lại máy. Lý do : mua hàng xuất khẩu ở ebay, chạy firmwere tiếng Anh, nên lỗi lúc ghi lúc không. Loay hoay mất 1h mới xong. Sau truy cập trên diễn đàn Carblack box của Hàn thì họ nói bản tiếng anh hay bị lỗi phần mềm.
Hàng em nhập về là bản nội địa, cực chuẩn nên các cụ đừng có lên mạng dow firmwere tiếng anh về dùng là tạch đới nhé. Keke
Bản xuất khẩu có 1 số ưu điểm dưng cũng có vài nhược điểm. Giá thì rẻ hơn bản nội địa tí. Nhưng chất thì chạ bằng là cái chắc. Giống bọn Nhật bản, cái gì nội địa cũng là số 1
Em thấy chả có lý do gì để up firmware tiếng Anh cả vì 500GW có thể setup từ Mobile, mà phần mềm Blackvue chạy trên Mobile thì tiếng Anh 100% rồi.
Qua sử dụng em thấy kể cả bản nội địa cũng có lúc bị treo (chỉ lên mỗi đèn Xanh lá cây). Tuy nhiên việc này hết sức bình thường đối với các thiết bị có phần mềm, nếu có xảy ra (Hiện tượng: Sau khi các cụ mở khóa xe, trong vòng khoảng 30" mà không nghe thấy tiếng em gái Hàn xẻng í ới, nhìn lên cam chỉ thấy mỗi đèn Green sáng) thì chỉ cần rút đầu giắc nguồn ở cam (với cụ nào đấu nguồn trực tiếp) hoặc rút nguồn ở tẩu, chờ Cam tắt hẳn (không còn đèn nào sáng nữa) và cắm lại là lại bình văn thường.
Đã về gương cầu lồi mới, giá 200.000k mời các bác qua khuân nhá

Cái này hay quá nhưng xe em lại có rồi mới đen chứ.
10 đôi về, còn nhõn 1 đôi chưa có chủ thôi ợ, cụ qua nhanh thì còn, chậm thì đợi đợt sau nhóe, còn cụ yên văn tâm, hàng Hàn xẻng tuy đắt dưng xắt ra miếng cụ ợ, ngon choét :-bd

@ các cụ : Bộ cấp điện mới dành cho camera hành trình lúc không nổ máy xe :
Công dụng : Cấp nguồn cho máy. Có 1 cổng nạp từ xe và 1 cổng cấp cho camera hành trình. Hãng Lukas sx, pin cso 2 option : 2600mAp và 3000mAp. Sử dụng liên tục cho 1 em lukas được 8-11h. thời gian xạc cho bộ này là 2-3h thì đầy.
Cái này cần cho 1 số xe không thể can thiệp vào hệ thống điện trên xe như BMW, MEC...
Khéo cụ thần tài lại mấu em này mất thoai >:D<

Thực sự cái này rất thuận tiện cho những xe không can thiệp được vào hệ thống điện.
Còn em vẫn yêu bộ Magic Pro Power lắm, sau khi đấu và Setup ngon lành thì mọi việc cực đơn giản:
- Muốn Cam tắt theo việc rút chìa khỏi xe thì để công tắc OFF. Đây là chế độ em sử dụng hàng ngày, tối cất xe ở Gara.
- Muốn Cam ghi khi Parking (Em đang đặt tự tắt sau 6h từ khi tắt máy) thì để công tắc ON. Đây là chế độ dùng khi đi lang thang, vứt xe bừa bãi.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

nhimkute

Xe buýt
Cái gương cầu mới này khác gì với cái 250K hôm trước em lấy thế hả cụ ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Y hệt cụ ợ, về công năng ý, mối tội cái viền nó là nhựa nên hơi xấu so với cái cụ lấy, được cái là rẻ hơn 5 xịch cụ ợ. Tks cụ

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Dạo trước em lấy cái LK-5100 của cụ nhưng hôm qua em check lại thì thấy có 2 vấn đề sau
1. Xem lại video thì cái GPS của cụ nó không cung cấp được hành trình chạy ở đâu, địa điểm nào, mà chỉ có tác dụng tính toán tọa độ di chuyển thôi ah
2. Hôm qua em test thủ cổng AV out bằng jack cắm 3.5mm thì không xuất được ra màn DVD(e dùng cable 3.5-3.5mm), không rõ nguyên nhân, cụ giải thích giúp em cái ah
* Cụ giải quyết vụ này giúp em, em quất tiếp 1 em LK-5100 cho cu em ợ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Dạo trước em lấy cái LK-5100 của cụ nhưng hôm qua em check lại thì thấy có 2 vấn đề sau
1. Xem lại video thì cái GPS của cụ nó không cung cấp được hành trình chạy ở đâu, địa điểm nào, mà chỉ có tác dụng tính toán tọa độ di chuyển thôi ah
2. Hôm qua em test thủ cổng AV out bằng jack cắm 3.5mm thì không xuất được ra màn DVD(e dùng cable 3.5-3.5mm), không rõ nguyên nhân, cụ giải thích giúp em cái ah
* Cụ giải quyết vụ này giúp em, em quất tiếp 1 em LK-5100 cho cu em ợ
Hi cụ.
1 - CỤ đúng rồi, và đa phần camera hành trình có GPS chỉ cung cấp được dữ liệu online khi máy tính nối mạng internet mà cụ. Trước có model VR10 và VR12 có tính năng cung cấp xem lại hành trình trên file dữ liệu nhưng ở VN không SD được thì phải. CHip GPS chỉ có tác dụng là cung cấp tốc độ và tọa độ tức thời thôi cụ nhé. Tks cụ.
2 - AV out thì ngon choét thôi, em dự 99% là cụ cắm không đúng giắc AV chính hãng nên không có dữ liệu là đúng. Giắc này giá 200k, nếu rảnh cụ qua em test thử xem. SD giắc chính hãng thì kiểu gì chả phải lên ah.
Tks cụ

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Hi cụ.
1 - CỤ đúng rồi, và đa phần camera hành trình có GPS chỉ cung cấp được dữ liệu online khi máy tính nối mạng internet mà cụ. Trước có model VR10 và VR12 có tính năng cung cấp xem lại hành trình trên file dữ liệu nhưng ở VN không SD được thì phải. CHip GPS chỉ có tác dụng là cung cấp tốc độ và tọa độ tức thời thôi cụ nhé. Tks cụ.
2 - AV out thì ngon choét thôi, em dự 99% là cụ cắm không đúng giắc AV chính hãng nên không có dữ liệu là đúng. Giắc này giá 200k, nếu rảnh cụ qua em test thử xem. SD giắc chính hãng thì kiểu gì chả phải lên ah.
Tks cụ
Đã Pm inbox cho cụ rồi ợ
Cụ xem xét rồi gửi hàng cho em ợ
Mà con này của cụ lắp làm Cam tiến, xuất ra màn DVD thi công mất nhiều time không ợ
Đang tính lắp con này vào chân gương như civic 2013 , cụ xem ổn không ơ.
Camera lùi Khan-10 : Giá 1.200k

- Made in Korea
- Thông số Kt : Có 3 mầu trắng, đen, bạc. Chíp : CMOD - Korea, góc quét 150 độ, độ nhạy sáng 0.5LUX. Có 2 loại cấp nguồn 12 hoặc 24V.
- Bảo hành 01 năm.
- Đánh giá : Cho ra hình ảnh cực trung thực. Có 02 dây mầu xanh và xanh thẫm, cắt dây xanh thẩm dùng để đảo chiều hình ảnh, cắt dây xanh dùng để bỏ đi thanh chia vạch (trong trường hợp muốn dùng camera này làm cam tiến, lắp góc bên phụ)
Link sản phẩm : http://shopkorea.info/index.php?main...roducts_id=296

Chỉnh sửa cuối: