[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Nhà cụ có cái nhập được cái này không ạ? nếu được báo giá hộ em luôn nhé! thanks ( Em muốn độ cái chỉnh âm thanh trên volang morning slx2010 ) :)
Em vừa liên lạc sang hỏi, dưng bên kia nó hết hàng, cụ chờ có khi cuối tháng em sang em tìm trực tiếp cho cụ nhá , tks

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Em vừa liên lạc sang hỏi, dưng bên kia nó hết hàng, cụ chờ có khi cuối tháng em sang em tìm trực tiếp cho cụ nhá , tks
Vâng hình như cũng có cơ số cụ đi Morning đang tìm loại này đấy ạ! Có gì cụ pm em nhá :)

blackmorning

Xe tải
Cụ ơi, em đi lancer gala 2.0. Cụ thử hỏi hộ em xem bọn Hàn nó có cái chỉnh âm thanh trên volang cho xe lancer như cho morning không ah? Hoặc không thì có cái nào lắp vừa lancer cũng được ah. Màu be thì tốt. HI hi... Cảm ơn cụ nhiều!!!!

Tay lái lancer của em đây:

thick4b

Xe tải
Em vừa mua của cụ 2 cái đệm điện, lúc nào cụ cho em cái bảo hành nhé. Chúc cụ làm ăn phát đạt.

Thần Tài

Xe điện
Các cụ xem cho vui:
Quay bẳng Lukas trên cung đường Tây Nguyên
[video=youtube;A8KzStuiveg]http://www.youtube.com/watch?v=A8KzStuiveg[/video]

Thần Tài

Xe điện
Cụ chỉnh cao lên tí nữa thì đẹp lắm,
Chỉnh lên cao có cái bất lợi là dễ bị ngược sáng dẫn đến flare.
Vọc đến giờ thì thấy dùng Firmware JE21 là hay nhất, sử dung được đầy đủ các tính năng. Dùng thẻ 16G với J21 thì lưu được 8h còn với JE21 chỉ 5h. Nhưng khi thấy cái gì trên đường hay hay chỉ cần bấm nút Event là sẽ có ngay 30" lưu riêng không bị xóa và Alwaysmovie thì vẫn lưu như thừong. Chứ với J21 thì không làm như vậy được (trừ đặt sang chế độ chỉ ghi Event).

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em vừa mua của cụ 2 cái đệm điện, lúc nào cụ cho em cái bảo hành nhé. Chúc cụ làm ăn phát đạt.
Vâng, cụ cần giấy BH thì rảnh qua em nhá, nhưng cơ bản là chất lượng và uy tín người bán thôi cụ ạ, chứ có giấy hay không cũng không quan trọng, em bán hàng trên mạng dăm năm nay, vẫn luôn cố gắng không bao giờ để cho khách hàng bị thiệt thòi ạ, tks cụ

botom

Xe tăng
May quá, vào đây thấy cụ Thần Tài có vẻ thạo món này. Em mua cai LK 3700 của cụ chủ thớt, nhưng chua có thời gian voọc. Phiền cụ chỉ giáo họ em với. Cài của em firmware là J21. Hiện tại em ấn nút Event, thì chẳng thấy lưu gì trong Event folder cả. Thỉnh thoảng qua chỗ xóc mạnh, em có nghe thấy nó kêu tít, va nháy nháy, có vẻ la có event được ghi, nhưng em vào event folder chẳng thấy gì. Trong always folder thi có đầy đủ video. Cụ cho em hỏi em có phải up firmware sang JE21 khong? Up firmware thê nào ạ? Và cài đặt thể nào để event được ghi lại khi em ân nút Event hoăc khi co incident xảy ra ạ?

Đội ơn cụ nhiều!

Chỉnh lên cao có cái bất lợi là dễ bị ngược sáng dẫn đến flare.
Vọc đến giờ thì thấy dùng Firmware JE21 là hay nhất, sử dung được đầy đủ các tính năng. Dùng thẻ 16G với J21 thì lưu được 8h còn với JE21 chỉ 5h. Nhưng khi thấy cái gì trên đường hay hay chỉ cần bấm nút Event là sẽ có ngay 30" lưu riêng không bị xóa và Alwaysmovie thì vẫn lưu như thừong. Chứ với J21 thì không làm như vậy được (trừ đặt sang chế độ chỉ ghi Event).

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
May quá, vào đây thấy cụ Thần Tài có vẻ thạo món này. Em mua cai LK 3700 của cụ chủ thớt, nhưng chua có thời gian voọc. Phiền cụ chỉ giáo họ em với. Cài của em firmware là J21. Hiện tại em ấn nút Event, thì chẳng thấy lưu gì trong Event folder cả. Thỉnh thoảng qua chỗ xóc mạnh, em có nghe thấy nó kêu tít, va nháy nháy, có vẻ la có event được ghi, nhưng em vào event folder chẳng thấy gì. Trong always folder thi có đầy đủ video. Cụ cho em hỏi em có phải up firmware sang JE21 khong? Up firmware thê nào ạ? Và cài đặt thể nào để event được ghi lại khi em ân nút Event hoăc khi co incident xảy ra ạ?

Đội ơn cụ nhiều!
Hic, món này phải đợi cụ thần tài vào PM thôi, cụ ý đang đi Tây Nguyên, chắc sắp về òi, còn cơ bản cụ kiểm tra xem cụ cài setup thế nào, vì cũng có thể nó chỉ ghi trong 1 folder nhưng file event thì nó hiện ký hiệu màu khác đới cụ ạ, máy nó không xóa được những cái file tít tít đâu

botom

Xe tăng
Ah, em thấy rồi!. File nó vẫn ghi bình thường trong thu mục Always. Nhưng nếu mở bằng phần mềm của Lukas, sẽ thấy file đó được đánh dấu đỏ, và nhìn vào event log trong chương trình khi đang chạy file video đó sẽ thấy nó note lại ngày giờ phút event xảy ra impact :).

Thế hóa ra thư mục Event chẳng để làm gì!? Em tưởng khi có event nó se ghi riêng ra thư mục event 1 đoạn video ngắn của thời gian xảy ra impact :). Thôi em chờ cụ ThanTai về cho em mấy nhời vàng ngọc xem cái firmware JE21 nó có làm như vậy không. Kể ra lưu chung vào 1 thư mục như thế này cũng được nếu những file đỏ này không bị xóa hay ghi đè.

Cảm ơn cụ chủ thớt đã cho gợi ý, giải đáp thắc mắc của em!

Hic, món này phải đợi cụ thần tài vào PM thôi, cụ ý đang đi Tây Nguyên, chắc sắp về òi, còn cơ bản cụ kiểm tra xem cụ cài setup thế nào, vì cũng có thể nó chỉ ghi trong 1 folder nhưng file event thì nó hiện ký hiệu màu khác đới cụ ạ, máy nó không xóa được những cái file tít tít đâu

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Vâng, em thử mãi rồi, file đỏ thì máy không xóa được đâu ạ, có lần em chạy đến lúc toàn file đỏ, máy nó hú ầm lên, hóa ra là hết chỗ để ghi file mới, may cso cái đt lởm, đút thẻ nhớ vào xóa tạm, còn vụ update phần mềm thì quả thật em chưa mò, đợi cụ thantai về rồi em hóng hớt xem dư lào :D

aq79

Xe container
cụ Jing ơi cái món lọc xăng và cả bộ gạt mưa sau e nhờ cụ có chưa ạ?

blackmorning

Xe tải
Hik, không thấy cụ chủ thớt giả nhời em :((

Thần Tài

Xe điện
Ah, em thấy rồi!. File nó vẫn ghi bình thường trong thu mục Always. Nhưng nếu mở bằng phần mềm của Lukas, sẽ thấy file đó được đánh dấu đỏ, và nhìn vào event log trong chương trình khi đang chạy file video đó sẽ thấy nó note lại ngày giờ phút event xảy ra impact :).

Thế hóa ra thư mục Event chẳng để làm gì!? Em tưởng khi có event nó se ghi riêng ra thư mục event 1 đoạn video ngắn của thời gian xảy ra impact :). Thôi em chờ cụ ThanTai về cho em mấy nhời vàng ngọc xem cái firmware JE21 nó có làm như vậy không. Kể ra lưu chung vào 1 thư mục như thế này cũng được nếu những file đỏ này không bị xóa hay ghi đè.

Cảm ơn cụ chủ thớt đã cho gợi ý, giải đáp thắc mắc của em!
Nếu cụ dùng J21 thì thế này:
- Trong Setup đặt chế độ Record Mode là Always (Mặc định) thì nó chỉ lưu thành file đỏ trong folder AlwaysMovie thôi >>> Khó tìm kiếm vô cùng nhất là khi không dùng phần mềm chuyên dụng của nó, cụ thử tưởng tượng có 100 file, mỗi file dài 5'. Mặt khác Nút bấm Evant không có tác dụng, nó sẽ là Tắt / Bật LCD.
- Nếu đặt Record Mode là Event thì lại chuối là chỉ có Event nó mới ghi, đồng thời nút bấm Event có tác dụng.
- Dùng thẻ 16GB thì ghi được 8h >> mấy hôm em đi dài cũng chả ghi đủ.

Sau khi em nghịch với firmware JE21 thì em thấy hay hơn:
Với Record Mode vẫn để mặc định là Always thì:
- Khi có Event xảy ra tự động ghi vào thư mục Event (thư mục này được tự tạo khi up Firmware), file dài 30" bao gồm 10" trước và 20" sau khi sensor xác định có biến đổi đột ngột theo 3 chiều. Cái độ nhạy Sensor nên giảm xuống 2 thôi.
- Bấm nút Event thì cũng được ghi vào thư mục Event, cái này hay: khi trên đường thấy có gì hay thì bấm 1 nhát, yên tâm là có 30" không bị xóa và dễ tìm kiếm.
- Thời gian ghi được giảm xuống còn 4h30, độ dài file còn 3', chả vấn đề gì vì những gì cần mình đã chủ động ghi lại rồi.

Cách up Firmware thì cụ xem ở đây.
http://www.hontoracing.net/lukassupport.htm
Bản JE21 mới nhất thì cụ down ở đây
http://lukas.or.kr/gnuboard4/bbs/board.php?bo_table=03_02&wr_id=36
Cụ nhớ Format thẻ trước
Chúc cụ thành công

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
- Trong Setup đặt chế độ Record Mode là Always (Mặc định) thì nó chỉ lưu thành file đỏ trong folder AlwaysMovie thôi >>> Khó tìm kiếm vô cùng nhất là khi không dùng phần mềm chuyên dụng của nó, cụ thử tưởng tượng có 100 file, mỗi file dài 5'. Mặt khác Nút bấm Evant không có tác dụng, nó sẽ là Tắt / Bật LCD.
- Nếu đặt Record Mode là Event thì lại chuối là chỉ có Event nó mới ghi, đồng thời nút bấm Event có tác dụng.

- Khi có Event xảy ra tự động ghi vào thư mục Event (thư mục này được tự tạo khi up Firmware), file dài 30" bao gồm 10" trước và 20" sau khi sensor xác định có biến đổi đột ngột theo 3 chiều. Cái độ nhạy Sensor nên giảm xuống 2 thôi.
- Bấm nút Event thì cũng được ghi vào thư mục Event, cái này hay: khi trên đường thấy có gì hay thì bấm 1 nhát, yên tâm là có 30" không bị xóa và dễ tìm kiếm.
- Thời gian ghi được giảm xuống còn 4h30, độ dài file còn 3', chả vấn đề gì vì những gì cần mình đã chủ động ghi lại rồi.

Cụ nhớ Format thẻ trước
Chúc cụ thành công
Úi giời, tks cụ nhiều nhiều nhá, hôm nào cụ lên HN chơi xin mời ghé em ạ, em xin kỷ niệm cụ lọ nước hoa cafe nhân vụ này nhá X_X

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

blackmorning

Xe tải
Vâng, có hàng thì cụ alo em nhé. Dây thép của em ah: 0985093093. Cảm ơn cụ nhiều!!!

Em đang ngâm cứu cụ ơi, dưng sợ hơi khó, vì sợ nó không giống nhau, có gì em alo cụ luôn nhá, tks

botom

Xe tăng
Em cám ơn cụ Thần Tài. Cụ trả nhời đầy đủ chu đáo quá! Cụ làm ơn cho em hỏi, trong cái link đầu của cụ, em thấy có cả link down cho je21. Vậy em down từ link đó có được không ạ. Cái link thứ 2 của cụ toàn tiếng Hàn xẻng, em nhìn hốt quá.

Cụ nhớ Format thẻ trước
Chúc cụ thành công

Chỉnh sửa cuối: