[Cần bán] Nước hoa, Hàng hiệu Luis Vuitton, Hermes, Gucci, Dior, Chanel, Burberry, Salvatore full bill box mua trực tiếp tại Pháp

Trạng thái
Thớt đang đóng

pikachu_06

Xe tăng
P205 - B3, TT Giảng Võ, Trần Huy Liệu - Kim Mã
Website
www.facebook.com
CHÀ LÀ NGUYÊN CÀNH LA FAVORITE
Vị ngọt thanh tao, không ngọt đường của loại chà là ngon nhất thế giới đến từ nước Tunisia

Giá bán 650k//hộp 1,1kg, mua từ 2 kg trở lên giá 630k, chuyến tới em chuyển về nhé, hộp này năm ngoái em bán ko biết bao nhiêu khách ăn năm nay lại hỏi date tận 30/11/2021 cơ ah

👉 Chà là sấy khô nhiều chất xơ, giàu vitamin, chứa nhiều khoáng chất, chất chống oxy hóa là nguồn cung cấp năng lượng lành mạnh và rất tốt cho phụ nữ có thai

👉 Trong quả chà là khô chứa rất nhiều chất xơ , cơ thể cần chất xơ để loại trừ độc tố, giảm nguy cơ rối loạn tiêu hóa và ung thư ruột kết. Chính vì thế, ăn chà là sấy khô sẽ giúp giảm chứng táo bón, nhuận tràng tự nhiên và làm sạch đường ruột.

👉 Ngoài ra, chất xơ còn hỗ trợ kiểm soát lượng đường trong máu và cholesterol. Quả chà là sấy khô là một thực phẩm lý tưởng cho những người muốn giảm cân mà không lo bị mất năng lượng vì chà là khô còn có thể hãm cơn thèm ăn của bạn.

👉 Bên cạnh đó, chất xơ có trong quả chà là khô giúp tăng cường sức khỏe tim mạch bằng cách loại các cholesterol xấu ra khỏi động mạch.

Ngoài ra tết ăn nhiều thịt cá ăn mấy cái này cực kỳ tốt ah

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Chocolate Lindt vùng núi Pyrénées

Năm nào cũng thế cứ đến mùa NOEL chocolate Lindt lại đầy up tại các siêu thị Pháp, chocolate Lindt một trong những loại socola #ngon_bậc_nhất thế giới! đáng để nếm thử! #Hàng_xách_tay_từ_pháp

Từ lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường vào những năm 1927 cho đến nay, Lindt đã trở thành thương hiệu đứng đầu thế giới trong sản xuất socola.

Những viên socola bọc giấy bạc là hình ảnh không thể nhầm lẫn của sản phẩm, chứa đựng hương vị rất đặc trưng của Lindt vùng núi Pyrénées tuyết phủ quanh năm: Lớp socola không chất bảo quản, không chất tạo màu, tự động tan chảy khi bạn cắn nó.

Em sẵn hộp 30 socola sữa (lait) giá mua được SALE còn 295k thôi mọi người nhé

thuhuong2

Xe tăng
Ngoài lề chút: Nhà cụ có Pate gan ngỗng ko?( loại lọ thuỷ tinh)

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Ngoài lề chút: Nhà cụ có Pate gan ngỗng ko?( loại lọ thuỷ tinh)
Em chuyển loại dạng hộp về thôi mợ ơi, lọ thuỷ tinh nặng vận chuyể về rùi ro cao lên em ko chuyền về ah

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com
🔥GAN NGỖNG BÉO NGUYÊN KHỐI - ĐẶC SẢN BIẾU TẾT CỦA NGƯỜI SÀNH ĂN

💥Năm nào cũng thế, Gan ngỗng béo là món không thể thiếu tại nhà của Yến Pháp. Khách quen của Yến Pháp mỗi lần đều mua vài hộp để tặng sếp, biếu người thân và dự trữ trong nhà đãi khách đầu năm nữa. 😊

💥Nói đến gan ngỗng béo, người ta mường tượng luôn những ngày lễ quan trong nhất của năm là Noel và năm mới, khi mà người dân Pháp vẫn quan niệm món pate gan ngỗng là món ăn xa xỉ đắt tiền nên chỉ ăn vào dịp lễ tết. Vì trong tiềm thức của người Pháp, Foie gras là món ăn quý tộc và hoàng gia.

💥Gan ngỗng béo (tiếng Pháp gọi là foie gras) gắn liền với ẩm thực truyền thống của Pháp như một niềm tự hào không gì suy chuyển. Đặc sản nổi tiếng này được các chuyên gia ẩm thực thế giới so sánh như viên kim cương đắt giá trong ngành ẩm thực Pháp.

💥Nguyên miếng gan ngỗng sau khi được sơ chế sẽ được kết hợp với các loại gia vị đặc biệt qua công thức bí truyền của riêng để cho ra đời những hộp gan ngỗng béo, bùi, thơm, ngậy, ngọt, đọng lại trong vòm miệng hương vị tinh túy ngàn đời của ẩm thực Pháp. Khi thưởng thức gan ngỗng, cần chậm rãi, từ tốn để cảm nhận vị béo như tan dần trên đầu lưỡi và hương vị nồng nàn, bắt miệng đến lạ lùng, chắc chắn sẽ làm bạn « mê mẩn ». Ngoài ra, món ăn cũng cung cấp nhiều calories cho cơ thể.

💥Gan ngỗng béo là món đặc biệt dành cho dân sành ăn, thưởng thức gan ngỗng béo cũng cần có một chút tinh tế. Nếu các chị chưa từng thử qua món đặc sản nước Pháp này, thì em xin chia sẻ thêm một chút cách ăn gan ngỗng đúng điệu nhé

💥Thưởng thức gan ngỗng béo cần ăn kèm loại bánh mì đặc ruột, nóng, vỏ bánh giòn, không cứng, ruột xốp. Cắt gan ngỗng béo thành lát và đặt lên lát bánh mì rồi nhâm nhi… Bạn lưu ý là không nên quết lên ổ bánh mì như vẫn quen ăn patê. Khi thưởng thức món này, người sành điệu luôn uống cùng rượu vang khi khai vị.

💥Cách cắt gan ngỗng: Cho gan ngỗng vào tủ lạnh 24h, sau đó bỏ ra khỏi tủ lạnh 15ph trước khi ăn. Để cắt các lát gan ngỗng với chiều dày nhiều nhất là 1 cm, bạn hãy sử dụng 1 con dao sắc, lưỡi không có khía, nhúng qua nước thật nóng trước mỗi lần cắt, cắt lát dày khoảng 1 cm, đặt trên lát bánh mỳ cũng có độ dày tương đương khoảng 1cm và thưởng thức.
💥 Đầu tuần tới nhà em chuyển về 3 loại Gan ngỗng béo sau ( chi tiết từng loại click vào ảnh để xem thêm):

- Larnaudie Foie Gras de Canard 200g/450k
- Larnaudie Foie Gras de Canard 250g/590k
- Labeyrie Foie Gras 400g/830k

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Trà Lipton !

Lần đầu qua Pháp gọi em trà Lipton cứ nghĩ nó khác quái gì trà ở mình nhưng càng uống càng nghiện các bác ah, một số bác khách quen qua nhà em mời tra cuối cùng cũng nghiện luôn đó

Trà đen Lipton hoa quả gồm:

Trà và hoa quả sấy khô nguyên chất 👌👌
Điểm 10 cho chất lượng luôn ấy ah.

🌟 Hộp to gồm 60 gói trà: 280k
❤Trà quả đỏ rừng: cherry, mâm xôi, dâu đen rừng

❤ Trà 5 loại quả đỏ thơm ngọt: dâu tây, dâu rừng, cherry, dâu đất..

❤Trà vị cam quất, quýt thơm lừng nhà
❤Trà chanh

❤Trà bạc hà thông mũi trị cảm

❤Trà vani và caramel thơm ngọt

🌟HỘP NHỎ GỒM 20 gói/90k, mỗi gói một vị
Trà đen vị quả đỏ:
🎁 Dâu tây
🎁 Dâu rừng
🎁 Mâm xôi
🎁 Cherry
🎁 Quả lí chua groseilles

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Haizz,
Em hiền nhưng em không dễ dãi, lần trước do hàng về chậm thì lỗi do em, em trả lại cọc. Lần này rét mướt lọ mọ đi mua hàng mua được báo khách thì khách bảo anh mua được rồi ! Anh mua được thì báo em 1 tiếng em đỡ mất công mất việc. Cũng may mà hàng còn bên Pháp em có thể đổi trả lại được. Thôi lần sau tránh em ra và chắn chắn ko có quá tam ba bận đâu ah

P/S: em sẵn moca size 8 xanh đen bên Pháp giá bán giải vía ai cần cọc em chuyển về không có hôm sau em đi Outlet em trả lại

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com

VIPGIFTS

Xe buýt
Haizz,
Em hiền nhưng em không dễ dãi, lần trước do hàng về chậm thì lỗi do em, em trả lại cọc. Lần này rét mướt lọ mọ đi mua hàng mua được báo khách thì khách bảo anh mua được rồi ! Anh mua được thì báo em 1 tiếng em đỡ mất công mất việc. Cũng may mà hàng còn bên Pháp em có thể đổi trả lại được. Thôi lần sau tránh em ra và chắn chắn ko có quá tam ba bận đâu ah

P/S: em sẵn moca size 8 xanh đen bên Pháp giá bán giải vía ai cần cọc em chuyển về không có hôm sau em đi Outlet em trả lại

Mợ cho em giá đôi đen size 41 vào hòm thư và mợ xem có đôi gucci nữ nào dạng như này thì gửi ảnh em xem qua với nhé.

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Mợ cho em giá đôi đen size 41 vào hòm thư và mợ xem có đôi gucci nữ nào dạng như này thì gửi ảnh em xem qua với nhé.
Giá order hiện tại 8190k cụ ah, em sẵn size 6 1/2 ờ Việt Nam! giá tốt hơn

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com
🔥GAN NGỖNG BÉO NGUYÊN KHỐI - ĐẶC SẢN BIẾU TẾT CỦA NGƯỜI SÀNH ĂN

💥Năm nào cũng thế, Gan ngỗng béo là món không thể thiếu tại nhà của Yến Pháp. Khách quen của Yến Pháp mỗi lần đều mua vài hộp để tặng sếp, biếu người thân và dự trữ trong nhà đãi khách đầu năm nữa. 😊

💥Nói đến gan ngỗng béo, người ta mường tượng luôn những ngày lễ quan trong nhất của năm là Noel và năm mới, khi mà người dân Pháp vẫn quan niệm món pate gan ngỗng là món ăn xa xỉ đắt tiền nên chỉ ăn vào dịp lễ tết. Vì trong tiềm thức của người Pháp, Foie gras là món ăn quý tộc và hoàng gia.

💥Gan ngỗng béo (tiếng Pháp gọi là foie gras) gắn liền với ẩm thực truyền thống của Pháp như một niềm tự hào không gì suy chuyển. Đặc sản nổi tiếng này được các chuyên gia ẩm thực thế giới so sánh như viên kim cương đắt giá trong ngành ẩm thực Pháp.

💥Nguyên miếng gan ngỗng sau khi được sơ chế sẽ được kết hợp với các loại gia vị đặc biệt qua công thức bí truyền của riêng để cho ra đời những hộp gan ngỗng béo, bùi, thơm, ngậy, ngọt, đọng lại trong vòm miệng hương vị tinh túy ngàn đời của ẩm thực Pháp. Khi thưởng thức gan ngỗng, cần chậm rãi, từ tốn để cảm nhận vị béo như tan dần trên đầu lưỡi và hương vị nồng nàn, bắt miệng đến lạ lùng, chắc chắn sẽ làm bạn « mê mẩn ». Ngoài ra, món ăn cũng cung cấp nhiều calories cho cơ thể.

💥Gan ngỗng béo là món đặc biệt dành cho dân sành ăn, thưởng thức gan ngỗng béo cũng cần có một chút tinh tế. Nếu các chị chưa từng thử qua món đặc sản nước Pháp này, thì em xin chia sẻ thêm một chút cách ăn gan ngỗng đúng điệu nhé

💥Thưởng thức gan ngỗng béo cần ăn kèm loại bánh mì đặc ruột, nóng, vỏ bánh giòn, không cứng, ruột xốp. Cắt gan ngỗng béo thành lát và đặt lên lát bánh mì rồi nhâm nhi… Bạn lưu ý là không nên quết lên ổ bánh mì như vẫn quen ăn patê. Khi thưởng thức món này, người sành điệu luôn uống cùng rượu vang khi khai vị.

💥Cách cắt gan ngỗng: Cho gan ngỗng vào tủ lạnh 24h, sau đó bỏ ra khỏi tủ lạnh 15ph trước khi ăn. Để cắt các lát gan ngỗng với chiều dày nhiều nhất là 1 cm, bạn hãy sử dụng 1 con dao sắc, lưỡi không có khía, nhúng qua nước thật nóng trước mỗi lần cắt, cắt lát dày khoảng 1 cm, đặt trên lát bánh mỳ cũng có độ dày tương đương khoảng 1cm và thưởng thức.
💥 Đầu tuần tới nhà em chuyển về 3 loại Gan ngỗng béo sau ( chi tiết từng loại click vào ảnh để xem thêm):

- Larnaudie Foie Gras de Canard 200g/450k
- Larnaudie Foie Gras de Canard 250g/590k
- Labeyrie Foie Gras 400g/830k

Gan ngỗng béo nhà em về rồi các cụ mợ nhé !

pikachu_06

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Sắm đồ diện tết thôi các chế ơi, em đang ở GC các mẫu new giá bằng bill chỉ ngày hôm nay thôi ah

Trạng thái
Thớt đang đóng