Nước Đức: Cảnh vật, Cuộc sống và Con người

xethunglop

Xe tải
Ảnh đẹp lắm chú Chung, sorry là gợi ý rồi sau quên ko vào xem cập nhật thường xuyên. Hôm nay mới vào xem lại từ đầu tới cuối, ảnh quá đẹp và chất! Thanks

nhìn cảnh vật thì đẹp và cuộc sống cao, nhưng tuyết rơi dày người dân khổ lắm các bác ạ, hôm trước em vừa xem clip tuyết dày quá 2 cái xe buýt chở học sinh trôi không phanh, xe cảnh sát đến cũng trôi không phanh được lao vào xe buýt xe dọn tuyết đến cũng trôi luôn chỉ khổ mọi người ở trên sợ hết hồn, mà em vẫn thích ở bên đó các ạ, xe rẻ quá trời luôn àh chú em mua con audi A8 có 80k euro thôi các bác ạ về Việt Nam nó thành 380k rồi :) :)

chungnguyen5678

Xe tải
nhìn cảnh vật thì đẹp và cuộc sống cao, nhưng tuyết rơi dày người dân khổ lắm các bác ạ, hôm trước em vừa xem clip tuyết dày quá 2 cái xe buýt chở học sinh trôi không phanh, xe cảnh sát đến cũng trôi không phanh được lao vào xe buýt xe dọn tuyết đến cũng trôi luôn chỉ khổ mọi người ở trên sợ hết hồn, mà em vẫn thích ở bên đó các ạ, xe rẻ quá trời luôn àh chú em mua con audi A8 có 80k euro thôi các bác ạ về Việt Nam nó thành 380k rồi :) :)
Vầng cụ, em trải nghiệm tuyết ở bển nên em thấu hiểu tuyết nhìn thì đẹp mà phải đi ra ngoài đường thì khốn khổ thế nào. Ở đây up đươkc clip em tải lên thì rõ ngay, nhưg ko tải được clip thì phải

ekuoi

Xe buýt
cụ thớt chụp đẹp quá.. cụ làm em lại muốn quay lại Đức rồi
:D