Núm phun nước rửa kính bị gẫy ống nối

F.I.A.T

Xe điện
Ca này có vẻ nặng cụ nhẩy, gẫy cái ống dẫn thì có thể măng xông được, chứ gẫy cái núm trên nắp capo thì làm sao mà gẫy được chỉ có bị vặt mất thôi. Hãng mà bó tay thì tìm hàng ngoài cũng vất đấy

hoachuoique

Xe điện
Ca này có vẻ nặng cụ nhẩy, gẫy cái ống dẫn thì có thể măng xông được, chứ gẫy cái núm trên nắp capo thì làm sao mà gẫy được chỉ có bị vặt mất thôi. Hãng mà bó tay thì tìm hàng ngoài cũng vất đấy
Cảm các bác, vụ này em sử lý xong từ thời thành nhà Hồ mới xây cơ ạ, Ngon choét . Công xá nhờ bác Dũng Huế trước làm thợ ở MêKông Thanh Trì.

MQC

Xe buýt
Theo cách của bác là khả thi nhất. Em thấy nếu khó quá thì chỉ có đóng thêm cốt rồi hàn mới chắc, mấy cái này thì cụ nào hay sửa hệ thống dàn ngưng thì nắm rõ nhất. Xe em nếu hỏng cái này thì em để sẵn trong xe bình xịt tưới cây, thích là em xịt luôn :) khỏi sửa

hoachuoique

Xe điện
Theo cách của bác là khả thi nhất. Em thấy nếu khó quá thì chỉ có đóng thêm cốt rồi hàn mới chắc, mấy cái này thì cụ nào hay sửa hệ thống dàn ngưng thì nắm rõ nhất. Xe em nếu hỏng cái này thì em để sẵn trong xe bình xịt tưới cây, thích là em xịt luôn :) khỏi sửa
Cụ Mờ Quy Cờ Lắp cao kiến quá .... Hãng Fiat phải cấp bằng sách chế .

sieutruong

Xe tải
Cho tí ảnh đi cụ chủ thớt để anh em còn ngâm cứu

tuansn

Xe tải
Website
pmu2.com.vn
Xe mình FIAT cũng mới bị gẫy: tại 2 vị trí: 1: điểm phân chia nước ra 2 bec phun (3 trạc), rồi là điểm nối lên béc cũng bị long ra, đang thử nghiệm lấy 502 và cát vàng hàn mà chưa hiệu quả, ai có cao kiến gì thi chia sẻ nhé, tốt nhất là địa chỉ để mua mới, vì hàn gắn k chắc chắn, khi mở nắp cabô và đóng lại, k cẩn thận lại hỏng thôi mà, cảm ớn các cụ cho ý kiến khắc phục

hoachuoique

Xe điện
Xe mình FIAT cũng mới bị gẫy: tại 2 vị trí: 1: điểm phân chia nước ra 2 bec phun (3 trạc), rồi là điểm nối lên béc cũng bị long ra, đang thử nghiệm lấy 502 và cát vàng hàn mà chưa hiệu quả, ai có cao kiến gì thi chia sẻ nhé, tốt nhất là địa chỉ để mua mới, vì hàn gắn k chắc chắn, khi mở nắp cabô và đóng lại, k cẩn thận lại hỏng thôi mà, cảm ớn các cụ cho ý kiến khắc phục
Cụ xem lại bài của em ấy, em bị rồi đã đc chú Dũng Huế làm ngon lại .

ninhcd

Xe tăng
hình như xe e đã từng bị như xe cụ, cụ ra Gara nó chế 1 đoạn ống trung gian vào giữa đoạn đứt đó, vật liệu e thấy cực kỳ đơn giản, đó là cái ống mút sữa của trẻ e đó cụ àh, mua về cho con nó mút xong cụ lấy cái ống đó, cắm nối vào giữa, đó là cách mà e thấy thợ làm cho xe e đó cụ àh.
Cụ ngâm kíu sem sao nhá

yeu-albea

Xe hơi
Cứ xuống hãng cụ ạ, hãng không sửa được ta vẫn cứ phải xuống hãng, không nên đi chỗ khác, nay không sửa được có thể mai lại sửa được thì sao.
Đúng rồi đấy ạ!Cứ xuống hãng!

tuansn

Xe tải
Website
pmu2.com.vn
Cám ơn các bác, khả năng không tự làm được đâu vì: ruột bút bi mềm quá so với đoạn dây nguyên bản của nó nối vào núm phun nước, hôm qua gắn vào nhưng không được, thứ 2 là: cái "trạc" dẫn nước và phần vào đường dẫn đến 2 núm phun đó bị gãy một bên, em hàn nhưng lại bị tắc (hi hi) khả năng cao là phải xuống bác Dũng Huế hình như ở (3B - NCT thì phải) đằng nào xuống cũng định bảo dưỡng luôn điều hoà, khóa cửa (điện và cơ) .... xem các bác Tư vấn thêm cần sửa gì thì sửa nốt. Kết quả thế nào sẽ báo cáo các cụ sau

[GMT]

Xe buýt
Website
www.facebook.com
cụ mua cái chạc 3 bằng đồng, lượn ra Chợ Giời, chỗ bán nhiều ống cao su ấy, cái đó dùng vĩnh cửu luôn!