Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nói không phải để khen chứ hàng công cộng.
Cả cõi nhìn vào từ bao năm, mất công chi hình dung cho nhọc hả Bác.b-)
Em lại đuổi thằng Bê Tha xê ra, để em lại ngồi cạnh Lý :))

Kitcat

Xe container
Nope, ở trên mợ mều hỏi chã học đâu nên em tập làm conan :))
Ôi giờ em mới để ý đây là hội xa xứ, ai cũng có dính tí vịt kìu à ;))
Tặng mợ Conan ;)

Khi đi xa hoặc khi có 1 nút thắt trong lòng, nhu cầu nức nở mới có, chớ hồi ở nhà em làm gì có nhu cầu lên forum nhiều ạ còn bận lao động, học thêm nọ kia, cafe bạn bè, và bận dành thời gian cho những sở thích riêng. Có dính tý Việt kiều nào không thì em không dám chắc, nhưng 99% thành viên nức nở có chuyện cần nức nở, chỉ có nói ra hoặc ko nói ra (1% còn lại có thể là người ăn lương, tiện thể đi buôn BRL ;) )
:)) đừng giải thích, giải thích là thừa nhận đấy.

Mr Morning

Xe tăng
Tặng mợ Conan ;)

Khi đi xa hoặc khi có 1 nút thắt trong lòng, nhu cầu nức nở mới có, chớ hồi ở nhà em làm gì có nhu cầu lên forum nhiều ạ còn bận lao động, học thêm nọ kia, cafe bạn bè, và bận dành thời gian cho những sở thích riêng. Có dính tý Việt kiều nào không thì em không dám chắc, nhưng 99% thành viên nức nở có chuyện cần nức nở, chỉ có nói ra hoặc ko nói ra (1% còn lại có thể là người ăn lương, tiện thể đi buôn BRL ;) )

vào nghe nhạc của Meo

Thomas_hsgs

Xe buýt
Ơh, sao lại có brl ở đây! Trong nài có mỗi em & lão Porsche 911 là dân brl thoy, hay là Mều nói mềng nhể ;))

Lâu đài tình ái mang tên Lò Gạch làng Vũ Đại
Website
www.chanoimalamgi.com
Nope, ở trên mợ mều hỏi chã học đâu nên em tập làm conan :))
Ôi giờ em mới để ý đây là hội xa xứ, ai cũng có dính tí vịt kìu à ;))
Về cơ bản là vậy, nhưng nếu tính tất cả các thành viên chém trong xa xứ này thì có lẽ khoảng 7, 80% chưa ra khỏi VN ;) có điều xa xứ không nhất thiết phải dính tới Việt Kiều. Xa quê cũng là xa xứ mà ;)

Tặng mợ Conan ;)

Một mớ hỗn độn như mớ bòng bong của cô gái trong bài hát:

Có lẽ nào đã thành một câu chuyện ngắn, để tôi phải viết giấc mơ ngọt ngào ở trong một phần chuyện khác?

Tôi vẫn luôn thấy trong vòng tay dịu dàng, giấc ngủ đến với tôi thật nhanh

Cho dù tôi không còn tin khi ai đó nói yêu tôi

Tôi biết trong đám đông ngoài kia ai đó đã phản bội tôi, tôi biết thời gian qua tôi và người đó đã có những khoảng cách vời vợi...

Sẽ chẳng ai trong số các bạn hiểu tôi, hiểu tôi cảm giác buồn, lo sợ khi nghĩ phải giáp mặt ai đó.

Tôi sợ cái tình yêu ngọt ngào mà ai đó đã dành cho tôi

Tôi thật ngu ngốc và mù quáng tin và không

Nhưng làm thế nào tôi có thể nói điều đó với ai đó?
Nếu bây giờ đối diện chỉ mình ai đó tôi phải làm thế nào?

Cho dù ai đó sai

Nhưng làm thế nào tôi có thể nói nhưng câu mà để ai đó phải dời xa tôi!

Phải chăng các bạn của tôi nói đúng. Có điều gì đó sai nơi tôi.

Cuộc sống hỗn độn hàng ngày đã làm tôi thay đổi. Khi tôi luôn thấy cuộc sống mình vô nghĩa khi không có ai đó.

Tôi chôn giấu những gì mình nghĩ trong chính mình và luôn có giấc mơ ngọt ngào không có tôi thì ai đó sẽ không là người thật của chính ai đó

Nhưng làm thế nào tôi có thể nói điều đó với ai đó
Nếu bây giờ đối diện chỉ mình ai đó tôi phải làm thế nào?

Cho dù ai đó sai

Nhưng làm thế nào tôi có thể nói nhưng câu mà để ai đó phải dời xa tôi!

Lúc này tôi ở đây với bạn, tôi cảm thấy sự cứng cỏi của tôi mềm đi trong từng câu nói, từng suy nghĩ.

Chả lẽ số phận không cho cho tôi cơ hội một lần nữa

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tặng mợ Conan ;)

Giải thích cho có mà, không quất còm lại nghĩ sư bơ :))
À, em nói lão thichduthu2011 thôi chứ không phải nói em :))

Gianthienly

Xe container
Troll em, chã thật thà hiền lành đâu mât rồi :((

:)) Sáng ra thích đọc còm của Lý lắm ý
(Từ ngày em lò dò vào NN, nghía cũng thấy chã mang cái công tắc ra phân tích chỉ trỏ không biết cho bao nhiêu người nữa. ;)) )

Nay hình như sư buồn thật, chả lẽ thi sỹ yêu thật rồi? Thơ hay >:D<
Còm nào của Miu xinh mà Lý chả thích:x
Còn thích cả hơi thở nữa ý chứ:x

nguyennu

Xe điện
Em chào cả nhà buổi sáng :bz:bz em chào cụ chủ, em chào Bobs em chào Pors em chào mợ Huế em chào Lý chào meo chào Lật đật chào Hương chào Rose chào Nhím chào sư chào One chào cụ Thinh Jil chào nhinh chào kuu chào mai chào cụ 7679 chào cụ Phuco chào cả không thích sex chào cả Fer và Bat chào cả da bắt nắng với cả xa, chào cả các cụ xưởng bia thỉnh thoảng sang chơi, chào cả cụ gì mà thỉnh thoảng hay vào đây đọc thơ và rót diệu.

nguyennu

Xe điện
Thế Nàng đã bớt mệt chưa để e gửi lời yêu mến:x
Em cám ơn mợ, nay em đỡ mệt rồi, mai chắc là đi làm được ;)) chiều qua suýt xỉu trên cq, mọi người trong phòng sợ quá bảo đưa em về mà em cứ thế xỏ cái dép lê đi về không biết gì cơ ;)) sáng ra xuống nhà: ơ sao cái dép lê lại ở đây :D
May quá mình không bị Nu dọa vang:))
Em quý cụ nhất làm sao mà vang cụ được, vang cụ dưới thôi ạ ;))

Nu buồn sư có vui đâu bao giờ. Thế mà nỡ vang sư :))
Hê hê. Chào lão. Kệ cụ Bóp. Em chỉ quen cụ ý bên BLR thôi, bên đây là bên đây chứ;)
One to gan nhề ;))

Thomas_hsgs

Xe buýt
Em chào cả nhà buổi sáng :bz:bz em chào cụ chủ, em chào Bobs em chào Pors em chào mợ Huế em chào Lý chào meo chào Lật đật chào Hương chào Rose chào Nhím chào sư chào One chào cụ Thinh Jil chào nhinh chào kuu chào mai chào cụ 7679 chào cụ Phuco chào cả không thích sex chào cả Fer và Bat chào cả da bắt nắng với cả xa, chào cả các cụ xưởng bia thỉnh thoảng sang chơi, chào cả cụ gì mà thỉnh thoảng hay vào đây đọc thơ và rót diệu.
Bobs chào em :D

One-77

Xe cút kít
Nu nói thế một hơi không nghỉ mà không mệt à? Vậy chắc khỏi ốm rồi nhỉ?;)

Trạng thái
Thớt đang đóng