Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyennu

Xe điện

Kitcat

Xe container
Giải thích cho có mà, không quất còm lại nghĩ sư bơ :))
:)) Dạ em cảm ơn sư lo cho em, em xúc động quá! Em bảo nè, lần sau sư ko cần giải thích cho có đâu, em hiểu, sẽ ko nghĩ là bơ đâu, cũng ko giận luôn.
@ nu: em chào nu, nu đã khoẻ chưa? Em thò lên xong lại lặn đây.

Gianthienly

Xe container
Em cám ơn mợ, nay em đỡ mệt rồi, mai chắc là đi làm được ;)) chiều qua suýt xỉu trên cq, mọi người trong phòng sợ quá bảo đưa em về mà em cứ thế xỏ cái dép lê đi về không biết gì cơ ;)) sáng ra xuống nhà: ơ sao cái dép lê lại ở đây :D

Em quý cụ nhất làm sao mà vang cụ được, vang cụ dưới thôi ạ ;))

One to gan nhề ;))
Ồ, thế là ốm cũng to đấy Mợ.
Giữ gìn sức khoẻ nha Mợ đẹp:x

Roses

Xe điện
Chào mợ iu quý. Mợ đã khỏi ốm chưa vậy? Thời tiết độc mợ nhớ giữ gìn sk nhé :)

Em chào cả nhà buổi sáng :bz:bz em chào cụ chủ, em chào Bobs em chào Pors em chào mợ Huế em chào Lý chào meo chào Lật đật chào Hương chào Rose chào Nhím chào sư chào One chào cụ Thinh Jil chào nhinh chào kuu chào mai chào cụ 7679 chào cụ Phuco chào cả không thích sex chào cả Fer và Bat chào cả da bắt nắng với cả xa, chào cả các cụ xưởng bia thỉnh thoảng sang chơi, chào cả cụ gì mà thỉnh thoảng hay vào đây đọc thơ và rót diệu.

Porsche 911

Xe container
Em chào cả nhà buổi sáng :bz:bz em chào cụ chủ, em chào Bobs em chào Pors em chào mợ Huế em chào Lý chào meo chào Lật đật chào Hương chào Rose chào Nhím chào sư chào One chào cụ Thinh Jil chào nhinh chào kuu chào mai chào cụ 7679 chào cụ Phuco chào cả không thích sex chào cả Fer và Bat chào cả da bắt nắng với cả xa, chào cả các cụ xưởng bia thỉnh thoảng sang chơi, chào cả cụ gì mà thỉnh thoảng hay vào đây đọc thơ và rót diệu.
Chào Nu, chúc Nu một ngày vui.
Đọc còm của Nu, cứ gần gần đứt hơi thì lại có một dấu phẩy :)

Kitcat

Xe container
Ơh, sao lại có brl ở đây! Trong nài có mỗi em & lão Porsche 911 là dân brl thoy, hay là Mều nói mềng nhể ;))
Chắc Mều xinh không nói đền miềng rồi :)
:) Dạ không, hiệp sỹ hông nức nở mà nức nở dùm hoặc cầm kiếm dỗ các nàng/chàng thơ ở nức nở . (Em dùng sai từ ạ, ý em là ... mục đích giống BRL - thui ngầm hiểu nha, em hông viết thêm nữa đâu) ^_^.
Về cơ bản là vậy, nhưng nếu tính tất cả các thành viên chém trong xa xứ này thì có lẽ khoảng 7, 80% chưa ra khỏi VN ;) có điều xa xứ không nhất thiết phải dính tới Việt Kiều. Xa quê cũng là xa xứ mà ;)

Có lẽ nào đã thành một câu chuyện ngắn, để tôi phải viết giấc mơ ngọt ngào ở trong một phần chuyện khác?

Tôi vẫn luôn thấy trong vòng tay dịu dàng, giấc ngủ đến với tôi thật nhanh

Cho dù tôi không còn tin khi ai đó nói yêu tôi

Tôi biết trong đám đông ngoài kia ai đó đã phản bội tôi, tôi biết thời gian qua tôi và người đó đã có những khoảng cách vời vợi...

Sẽ chẳng ai trong số các bạn hiểu tôi, hiểu tôi cảm giác buồn, lo sợ khi nghĩ phải giáp mặt ai đó.

Tôi sợ cái tình yêu ngọt ngào mà ai đó đã dành cho tôi

Tôi thật ngu ngốc và mù quáng tin và không

Nhưng làm thế nào tôi có thể nói điều đó với ai đó?
Nếu bây giờ đối diện chỉ mình ai đó tôi phải làm thế nào?

Cho dù ai đó sai

Nhưng làm thế nào tôi có thể nói nhưng câu mà để ai đó phải dời xa tôi!

Phải chăng các bạn của tôi nói đúng. Có điều gì đó sai nơi tôi.

Cuộc sống hỗn độn hàng ngày đã làm tôi thay đổi. Khi tôi luôn thấy cuộc sống mình vô nghĩa khi không có ai đó.

Tôi chôn giấu những gì mình nghĩ trong chính mình và luôn có giấc mơ ngọt ngào không có tôi thì ai đó sẽ không là người thật của chính ai đó

Nhưng làm thế nào tôi có thể nói điều đó với ai đó
Nếu bây giờ đối diện chỉ mình ai đó tôi phải làm thế nào?

Cho dù ai đó sai

Nhưng làm thế nào tôi có thể nói nhưng câu mà để ai đó phải dời xa tôi!

Lúc này tôi ở đây với bạn, tôi cảm thấy sự cứng cỏi của tôi mềm đi trong từng câu nói, từng suy nghĩ.

Chả lẽ số phận không cho cho tôi cơ hội một lần nữa
Em quote còm, cảm ơn người đã chu đáo dịch lời bài hát ^^

thichduthu2011

Tầu Hỏa
:)) Dạ em cảm ơn sư lo cho em, em xúc động quá! Em bảo nè, lần sau sư ko cần giải thích cho có đâu, em hiểu, sẽ ko nghĩ là bơ đâu, cũng ko giận luôn.
@ nu: em chào nu, nu đã khoẻ chưa? Em thò lên xong lại lặn đây.
Cảm ơn suông thế à? phải vầy >:D<:))

nguyennu

Xe điện
Em lại vào chào với cám ơn thôi chứ mệt lắm chả còm được theo cả nhà.

_
Em đang định còm thế thì sư lại bắt em hành hạ gì nên em lại phải còm tiếp thêm 1 đoạn. Mệt sư lắm.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em lại vào chào với cám ơn thôi chứ mệt lắm chả còm được theo cả nhà.

_
Em đang định còm thế thì sư lại bắt em hành hạ gì nên em lại phải còm tiếp thêm 1 đoạn. Mệt sư lắm.
Nghiêm túc nè. Khoẻ mau lên để chém gió với mọi người trong đó có sư :))

nguyennu

Xe điện

Thomas_hsgs

Xe buýt
Chắc Mều xinh không nói đền miềng rồi :)
:) Dạ không, hiệp sỹ hông nức nở mà nức nở dùm hoặc cầm kiếm dỗ các nàng/chàng thơ ở nức nở . (Em dùng sai từ ạ, ý em là ... mục đích giống BRL - thui ngầm hiểu nha, em hông viết thêm nữa đâu) ^_^.
Vại là Mều xếp em vào 1% các cụ ở đây òy, chả bít dư vại là tốt hay là xấu nữa ;))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Mợ Huế nè, Bún bò Huế gần nhà em đó, em vừa nhờ ông ngoại đi mua giúp.
À mà hôm nay thiếu mất khúc chưn giò ;)) chả bít có ai thương người úm mà cho mượn đoạn chưn giò gặm tạm hay không ;))

Sư đọc còm đi rồi giả nhời :D

Cần gì suy nghĩ, cái gì cũng được chứ tiếc gì cái chân ... giò :))

Trạng thái
Thớt đang đóng