Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hai Tạ Thóc

Xe hơi
Hoặc là ngốc quá, dây thần kinh rung rinh liệt rồi :))
Nghiêm văn túc thì đúng là nam giới rất dễ rung rinh :)),
Có lần em tưởng nhầm cái nick Yahoo của thằng bạn thân anh trai là nick của anh trai em, thế là em vào còm tình củm ngọt ngào . Xong tự dưng thấy thằng bạn của anh đến nhà mình cứ nhìn mình là lạ. Xong nó chuyển hẳn tới quán nhà em ngủ, sáng nó phải dậy sớm đi dọn hàng cho mẹ. Em được cái chu đáo, sáng dậy sớm thì tiện thể ghé cửa sổ quán gọi nó dậy... Xong một ngày chả hiểu nói chuyện thế nào em mới À lên: ơ thế đấy là nick ông à, tôi tưởng đấy là nick của trai tôi =))

Xong cũng thằng ấy, 1 ngày của vài tháng sau, nó ngồi kể "có 1 đứa tấn công em nhiệt tình quá, đâm ra sợ, chả biết nên làm thế nào".
Một tháng sau thì thằng ấy đổ gục, yêu , rồi cưới mặc gia đình phản đối (nàng bị bệnh tim).
Đúng là đàn ông sẽ rung rinh, nhưng có rung tiếp đc hay không lại cần cộng hưởng :))
Nghiêm văn túc là với những cậu bé còn non như cậu chim ở trên, chứ như mình lĩnh hai tạ thóc rồi thì rung rinh vào mắt nhá :P

thichduthu2011

Tầu Hỏa
E ko tin vào mọi sự "khẳng định". E thật! Vì tất cả có va vào mới nói đc. Còn nói hay thì ai chẳng nói đc phỏng kuu thichduthu2011?

(Còn cố gắng dùng lý trí để đánh bại :) )
Có nghịch lý ntn, khi khuyên người khác mình dùng lý trí nhưng nếu gặp trường hợp y như vậy có khi mình không làm được như những gì mình đã khuyên (bị tình cảm lấn át) :))

Kuu

Xe lăn
=)) dỗi nữ tính kìa, kuu thực ra e đoán là gia trưởng đấy mà vào nức nở, nũng nịu khéo khéo là.
Hông phải bênh mà là có hiểu em và Lật đật. Còn thì nếu em là chủ thể , là người được nhắn cho cái còm đấy bởi 1 cái nick lạ trên OF ở ngoài Quán Cafe, em cũng sẽ ko reply, "bởi vì người lạ nghĩ gì về mình thì kệ người ta thôi" - hoặc em sẽ "sửa" kẻ kia là đang chuyển topic sang tấn công cá nhân em ;)
Ôm Mèo cho dễ ngủ>:D<!

Kitcat

Xe container

nguyennu

Xe điện
Hnay bàn về một vấn đề khó :D em ko có ý kiến vì em nghĩ chẳng nói mạnh được chuyện gì.
Ngày xưa lấy ck đến đoạn trao nhau nhẫn cưới em còn nghĩ là sẽ yêu nhau mãi cơ :-j:-j:-j
Em cuốc lại còm của Kuu vì em thấy cũng đúng
Tóm lại là chuyện này khó nói lắm, cứ phải rơi vào tình cảnh đó mới biết được.
Ngồi đây mà mạnh mồm tôi sẽ thế nọ, tôi sẽ thế kia... thì đúng là lý trí thật:D.

Roses

Xe điện
Công nhận ... iu sư cái :x

E đã từng thấy những ng triết lý và nói ng khác chẳng ra cái gì ... cuối cùng lại ... chính mình dẫm phải ... haiza thế nên ...để mặc dòng đời xô đẩy , Sư nhể :))

Có nghịch lý ntn, khi khuyên người khác mình dùng lý trí nhưng nếu gặp trường hợp y như vậy có khi mình không làm được như những gì mình đã khuyên (bị tình cảm lấn át) :))

Kuu

Xe lăn
Uhm em có phải là đàn ông đâu mà biết :))
Thôi hông tám nữa, em out ra đây, dùng máy tính nhiều cận lắm rồi :((
Nào gặp nhau em kể cho, em nói cho nghiêm trọng tí thôi mà
Chị cũng ngủ thôi, muộn rồi
Đi ngủ đi, đêm mai chém tiếp:D.
Vậy chia sẻ thôi trước khi để quá tải !

Roses

Xe điện
:)) :)) sr mợ cho e cười chút vì thực sự bản thân e luôn sống kiểu 50-50 cho mọi tình huống để ko phải sốc :))

Hnay bàn về một vấn đề khó :D em ko có ý kiến vì em nghĩ chẳng nói mạnh được chuyện gì.
Ngày xưa lấy ck đến đoạn trao nhau nhẫn cưới em còn nghĩ là sẽ yêu nhau mãi cơ :-j:-j:-j

Hai Tạ Thóc

Xe hơi
Và cái dòng xanh trên giờ là cổ tích hả mợ?

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Công nhận ... iu sư cái :x

E đã từng thấy những ng triết lý và nói ng khác chẳng ra cái gì ... cuối cùng lại ... chính mình dẫm phải ... haiza thế nên ...để mặc dòng đời xô đẩy , Sư nhể :))
Tuỳ mục đích nữa Râu, nếu triết lý với mục đích tốt cho người khác thì không sao nhưng chỉ để hiện cái tôi thì không nên :))

nguyennu

Xe điện
:)) :)) sr mợ cho e cười chút vì thực sự bản thân e luôn sống kiểu 50-50 cho mọi tình huống để ko phải sốc :))
Em sốc mất mấy năm :D giờ thì vô tư đi mợ :-j:-jem chả tin vào cái gì cả, chả dám nói mạnh cái gì cả, đời chiện gì chả có thể xảy ra.

Trạng thái
Thớt đang đóng