Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huế và Em

Xe điện
mợ Huế rất có con mắt nghệ thuật nhé, chụp ảnh rất là đẹp. Mà cụ Pors đương về quê hay sao ý, mợ xem có offline ở đoạn giữa giữa hai quê thì cầu truyền hình với Bắc Nam cho tụi em với nhé.
Quê anh Pors ở đâu mợ ơi?

Xưởng Nức Nở có truyền thống là khách đến nhà thỳ mời 7 tuần rượu (mời 7 ngày liền ý). Cụ đợi tý, cụ chủ sẽ là ng mời đầu tiên ợ ;))
Không cần phải thế cụ ạ, em tới nhà có cụ chào hỏi một câu là vui rồi, rượu chè bê tha thì chết

Roses

Xe điện
Hnay e đc ngày ... trên từng cây số :)

URAL CCCP

Xe ba gác
Hôm nay chỗ em mưa to, gió lớn, sấm sét đì đùng, nên mất điện. Em vào chào cccm cái rồi em đi ngất đơi ợ:((:((:((

Kuu

Xe lăn
Em đi mưa một mình!
Em ra ngoài đường định tìm chỗ nào ngồi uống cafe nhưng rồi lại chẳng muốn vào quán nào cả, lang thang một lúc bất giác dừng lại chụp ảnh ngọn đèn đường rồi về. Những ngọn đèn đường màu vàng gắn với em nhiều kỷ niệm từ hồi sinh viên. Có một cảm giác gì đó buồn buồn, xa xa.
Tâm trạng rất thật lúc này:(.

One-77

Xe cút kít
Cả nhà không có ai hay sao ý nhỉ?

One-77

Xe cút kít
Em đi mưa một mình!
Em ra ngoài đường định tìm chỗ nào ngồi uống cafe nhưng rồi lại chẳng muốn vào quán nào cả, lang thang một lúc bất giác dừng lại chụp ảnh ngọn đèn đường rồi về. Những ngọn đèn đường màu vàng gắn với em nhiều kỷ niệm từ hồi sinh viên. Có một cảm giác gì đó buồn buồn, xa xa.

Hát một bài cho hết tâm trạng đi Kuu :))

Kitcat

Xe container
Hic hic!
Thấy Mèo xóa, Kuu cũng xóa theo cho hợp ý nhưng đêm qua OF bị lỗi, tự kích hoạt tính năng khôi phục cmt:P. Công nhận mấy cmt đó là khá ngộ nghĩnh:)).
Đã thế từ nay muốn tâm sự Kuu cứ cho thẳng vào chỗ kín của Mèo cho yên tâm.
:)):)):)):)):))!
Dạ, nhất trí, kín nữa thì email nhé :))
Lâu lắm mới thấy Mợ, hay là do lâu lắm em mới lò dò nhảy dù vào đây. :)
Đúng là lâu lắm cụ mới vào (hình như tầm 7 ngày đổ lại).

Kuu

Xe lăn
Những lúc có tâm trạng buồn thì em lại thích yên tĩnh. Không hứng hát, không hứng rượu bia, cafe tụ tập,...Em thường chỉ thích một mình và hay nghĩ về những gì mình đã trải qua.
Lạ thật.

One-77

Xe cút kít
Những lúc có tâm trạng buồn thì em lại thích yên tĩnh. Không hứng hát, không hứng rượu bia, cafe tụ tập,...Em thường chỉ thích một mình và hay nghĩ về những gì mình đã trải qua.
Lạ thật.
Thay đổi cách tiếp cận vấn đề cũng là cách để thay đổi tâm trạng. Thích yên tĩnh, không hứng hát thì bây giờ đổi lại. Hát, ồn ào. Mãi một phương thức sẽ tạo thành đường mòn :))

Kitcat

Xe container
Xưởng Nức Nở có truyền thống là khách đến nhà thỳ mời 7 tuần rượu (mời 7 ngày liền ý). Cụ đợi tý, cụ chủ sẽ là ng mời đầu tiên ợ ;))
:P iu ơi, thế thì say cả chấy aj? Thế mà hồi em vào hình như chưa có luật ý ;)
Lạ thật.
Buồn buồn thì em hát / căng thẳng em nghe nhạc/còn rất buồn thì em cũng như Kuu chả muốn gì, không hát, ko tụ tập, đôi khi không nghĩ luôn .
Nay em buồn buồn, em post nhạc theo sở thích của em, ko theo sở thích của người nghe nữa nhé :)

One-77

Xe cút kít
:P iu ơi, thế thì say cả chấy aj? Thế mà hồi em vào hình như chưa có luật ý ;)

Buồn buồn thì em hát / căng thẳng em nghe nhạc/còn rất buồn thì em cũng như Kuu chả muốn gì, không hát, ko tụ tập, đôi khi không nghĩ luôn .

Nay em buồn buồn, em post nhạc theo sở thích của em, ko theo sở thích của người nghe nữa nhé :)
Meo nghe Boulevard hay Nothing’s gona change love for you đi. :)

Em đi mưa một mình!

Mỗi khi ra đường lại nhớ cái gì đó đến nao lòng, thấy người ta tay trong tay cũng thấy tủi thân nhưng lại chỉ khẽ cười vì nghĩ đến nơi ấy chắc có người cũng có cảm giác tương tự như mình đang hằng muốn. Muốn được ôm, được yêu, được vỗ về. Muốn được thấy dù chỉ là một ánh mắt yêu thương, giận dỗi hay một cái bẹo má , một cái xiết tay của ai đó... Rồi cả những lúc con đường vắng lất phất mưa dưới ánh đèn vàng lại làm ta đi tìm ngày xưa, bắt gặp những kỷ niệm đã ẩm ướt đã cũ mang mùi rêu mốc... Ta nghĩ về ngày mai, ta chạm phải ta trong hình hài sương khói... mong manh! Ta triết lý để tìm quên và .....

Trạng thái
Thớt đang đóng