Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kitcat

Xe container
Em không thích từ phết :) Meo bỏ nó đi :))
Hay em dùng DT nên không thấy mấy cái icon đó nhỉ :) có mỗi quả tim vỡ =(( :)):))
Dạ để đó cho chúng mình có động lực để cố gắng :P. Em nhận tym rồi nhé :x:x:x
Cứ đọc đi Mèo,
Khác với ngoài CF, trong này có những chia sẻ kinh nghiệm của những người từng trải và lỳ bậc nhất OF đấy.
Và rất yêu quý Mèo@};-!
@};-@};-@};-@};-@};-
Cảm ơn kuu, em thấy kuu lượn vào lượn ra 1 thời gian đã học được bản lĩnh xông pha tán lần lượt các mợ rồi. Em công nhận lỳ và từng trải bậc nhất OF này ngoạ hổ tàng long chốn này :)

Kuu

Xe lăn
Dạ để đó cho chúng mình có động lực để cố gắng :P. Em nhận tym rồi nhé :x:x:x

@};-@};-@};-@};-@};-
Cảm ơn kuu, em thấy kuu lượn vào lượn ra 1 thời gian đã học được bản lĩnh xông pha tán lần lượt các mợ rồi. Em công nhận lỳ và từng trải bậc nhất OF này ngoạ hổ tàng long chốn này :)
Cảm ơn lời khen:P:D:D:D.
Cơ mờ Kuu có tán ai đâu em;).

Kitcat

Xe container
Giận đâu mừ, thương chả hết>:D<
Thinh Jil 130 nói:
Ờ vậy là em yên con bà tâm, cứ tưởng Huế giận em thì em buồn lắm ợ8->

Em chọn bài hát giận mà thương tặng cụ , mợ, lăn tăn xem nên chọn ca sỹ nào, lại bỗng nhớ cụ Da bắt nắng , mời cụ vào nghe nhạc cùng nhé?

Kitcat

Xe container
Cảm ơn lời khen:P:D:D:D.
Cơ mờ Kuu có tán ai đâu em;).
:)) Em biết kuu rồi, từ dạo chối là chưa từng nói là mình quên đường đi Đồ sơn là em biết rồi nha, kuuuu có thói dễ thương là nói xong quên =))
Mà Kuu vẫn chưa trả lời ly vodka của em, phải Kuu làm Công An không ạ? Em hóng thớt kuu tả cảnh nữ tù nhân trong tù ra sao, rồi ma tuý đá, tuyền những thứ đặc biệt.

Kuu

Xe lăn
:)) Em biết kuu rồi, từ dạo chối là chưa từng nói là mình quên đường đi Đồ sơn là em biết rồi nha, kuuuu có thói dễ thương là nói xong quên =))
Mà Kuu vẫn chưa trả lời ly vodka của em, phải Kuu làm Công An không ạ?
Hà hà hà, Mèo to gan nhể:D:D:D
Có câu hỏi đó à, thật sự là Kuu vô ý không xem lời nhắn ly vk đó. Sorry em:(.
Kuu ko phải CA!

Kitcat

Xe container
@ Kuu :) em xoá còm trên đi rồi nhé, thực ra có những thứ hỏi chỉ để mà hỏi mà :P, có gì đâu, trừ khi có ý khác ;)

Kuu

Xe lăn
@ Kuu :) em xoá còm trên đi rồi nhé, thực ra có những thứ hỏi chỉ để mà hỏi mà :P, có gì đâu, trừ khi có ý khác ;)
Ko sao đâu em, cái gì nói đc Kuu sẽ nói. Cái gì ko nói đc Kuu sẽ trả lời là không nói đc. Và Kuu ko nói dối ở thớt này:)>-.

Kuu

Xe lăn
meo_long_xu : Pháp luật và tình hình thực thi pháp luật thì có nhiều bộ phận nắm được như Tòa án, VKS, sở Tư pháp, và 1 vài cơ quan chí.nh quyền. Không nhất thiết cứ phải là CA mới biết Mèo ạ.

Kitcat

Xe container
meo_long_xu : Pháp luật và tình hình thực thi pháp luật thì có nhiều bộ phận nắm được như Tòa án, VKS, sở Tư pháp, và 1 vài cơ quan chí.nh quyền. Không nhất thiết cứ phải là CA mới biết Mèo ạ.
Dạ em cảm ơn kuu :). Em thấy câu "cái gì nói đc Kuu sẽ nói. Cái gì ko nói đc Kuu sẽ trả lời là không nói đc." quen quen, và em thích cách trả lời đó ;)

Da bắt nắng

Xe điện
Thinh Jil 130 nói:
Ờ vậy là em yên con bà tâm, cứ tưởng Huế giận em thì em buồn lắm ợ8->

Em chọn bài hát giận mà thương tặng cụ , mợ, lăn tăn xem nên chọn ca sỹ nào, lại bỗng nhớ cụ Da bắt nắng , mời cụ vào nghe nhạc cùng nhé?
Đây là một cảm giác rất dễ bị vướng vào đối với những người giàu tình cảm :). Chắc là vậy!

Kitcat

Xe container
Đây là một cảm giác rất dễ bị vướng vào đối với những người giàu tình cảm :). Chắc là vậy!
:) lâu lắm mới gặp, cụ đã bớt bận chưa ạ?
@ chã: em xoá còm xong quay lại lại thấy, làm em tưởng mắt em bị mờ click nhầm cái cancel ^^

@ chã: em xoá còm xong quay lại lại thấy, làm em tưởng mắt em bị mờ click nhầm cái cancel ^^
Núc nở đã có bạn nói xong vài phút đi sửa còm, sửa xong nghĩ thế nào lâu lâu lại giật mình đi sửa và tiện tay lại xóa luôn. Chả nhẽ cậu lại bị lây chăng ;)

Kitcat

Xe container
Núc nở đã có bạn nói xong vài phút đi sửa còm, sửa xong nghĩ thế nào lâu lâu lại giật mình đi sửa và tiện tay lại xóa luôn. Chả nhẽ cậu lại bị lây chăng ;)
:(( chã trêu em, làm em tưởng em nhầm thật, xoá lại, lúc sau vào lại , lại thấy, thế là em đeo kính lên cho rõ nét rồi... gõ cái còm này reply chã.

thngaylangthang

Xe ngựa
:(( chã trêu em, làm em tưởng em nhầm thật, xoá lại, lúc sau vào lại , lại thấy, thế là em đeo kính lên cho rõ nét rồi... gõ cái còm này reply chã.
Hệ thống tự động rep, delete - no rep, no del ;;)

Da bắt nắng

Xe điện
Mong là các việc sẽ sớm vào quỹ đạo mợ ạ. Khi đó còn bận thì cũng dễ sắp xếp thời gian hơn :).

Kitcat

Xe container
Mong là các việc sẽ sớm vào quỹ đạo mợ ạ. Khi đó còn bận thì cũng dễ sắp xếp thời gian hơn :).
:) Dạ, mong là thế, chào buổi sáng nhé
Em có đận bận viêc quá mà máy tính nhà để mấy tháng liền ko bật, tới khi sờ đến thì bị hỏng vì ẩm nên em hiểu cái kiểu thích focus vào ít thứ thôi của cụ, là tránh bị mất tập trung chứ ko phải là bận tới nỗi ko login đc.

Kuu

Xe lăn
Hic hic!
Thấy Mèo xóa, Kuu cũng xóa theo cho hợp ý nhưng đêm qua OF bị lỗi, tự kích hoạt tính năng khôi phục cmt:P. Công nhận mấy cmt đó là khá ngộ nghĩnh:)).
Đã thế từ nay muốn tâm sự Kuu cứ cho thẳng vào chỗ kín của Mèo cho yên tâm.
:)):)):)):)):))!

thngaylangthang

Xe ngựa
Khởi động, khởi động, lại khởi động ;;)

Trạng thái
Thớt đang đóng