Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Porsche 911

Xe container

URAL CCCP

Xe ba gác
Tạm gác lại tình người sét đánh, tạm gác lại món ăn, tạm gác lại binh biến tovo, tạm gác lại đánh cắp trái tim, tạm biệt Hà Nội đầy buồn, nản. Em đi theo quản gia Xatara ra ngước ngoài đây :-h:-h:-h

Laos thẳng tiến

Chúc Chã thượng lộ bình an. P/s: bên ý có ìn tờ nẹc để vào ô tô phăn không hử Chã.:-h

URAL CCCP

Xe ba gác
Tự lên chức à cụ? Rứa em có bị Chã oánh hơm:))
Đi hết roài, thì ở nhà phải cử người trông nom và điều hành chứ mợ. Mà không biết sang xứ laos có inh tờ nẹc để chã vào ô tô phăn không mợ nhể:))

Porsche 911

Xe container
Cụ siêu xe lộ qua, giống em để cứ âm thầm ngắm chỗ khác mà không nói giề chớ! :))
Vậy em lại đi lặng lẽ ngắm những chỗ còn lại mà không nói dì với Huế Thương đây bác ạ.

Huế và Em

Xe điện
Em cũng ko nói giề đâu =))
Vậy em lại đi lặng lẽ ngắm những chỗ còn lại mà không nói dì với Huế Thương đây bác ạ.
Cụ siêu xe lộ qua, giống em để cứ âm thầm ngắm chỗ khác mà không nói giề chớ! :))
Ngắm cái chi rứa các cụ ơi;)
Thinh Jil 1145927 nói:
Đi hết roài, thì ở nhà phải cử người trông nom và điều hành chứ mợ. Mà không biết sang xứ laos có inh tờ nẹc để chã vào ô tô phăn không mợ nhể:))
Em nghĩ thế này cụ thấy được không hey, đang lúc quản gia vắng cụ Chã cũng vắng, mình xem dỡ cái cột hay ôm cái ngói đem đi được không cụ:))

nguyennu

Xe điện
Tạm gác lại tình người sét đánh, tạm gác lại món ăn, tạm gác lại binh biến tovo, tạm gác lại đánh cắp trái tim, tạm biệt Hà Nội đầy buồn, nản. Em đi theo quản gia Xatara ra ngước ngoài đây :(

Laos thẳng tiến

Chúc cụ chủ đi may mắn, em đợi cầu truyền hình trực tiếp từ nước ngoài

Chúc Chã thượng lộ bình an. P/s: bên ý có ìn tờ nẹc để vào ô tô phăn không hử Chã.:-h
Chắc ko rồi cụ ạ, thấy im ắng lắm :)

Sao tự nhiên Huế Thương lại khóc to thế?
Haha em thích cái icon, cơ mà kéo tóc hơi mạnh à nha :D aPors nhiều icon dễ thương nhỉ, có lần có icon thơm tay bạn gái nữa xynh chít được :D

nguyennu

Xe điện
Bình thường mà, chọc tức mà người khác tức hiển nhiên thấy vui rồi :))
Ôi giờ em mới để ý có còm này của sư. Sư đừng nghĩ xấu cho người tốt thế chứ. Em cơ bản là buồn khi sư buồn, chỉ hơi vui tí thôi :D

Porsche 911

Xe container
Chúc cụ chủ đi may mắn, em đợi cầu truyền hình trực tiếp từ nước ngoài

Chắc ko rồi cụ ạ, thấy im ắng lắm :)

Haha em thích cái icon, cơ mà kéo tóc hơi mạnh à nha :D aPors nhiều icon dễ thương nhỉ, có lần có icon thơm tay bạn gái nữa xynh chít được :D
aPors thấy mợ Huế định đi đâu đó để làm liều nên kéo xềnh xệch về đấy Nu ạ ;))

nguyennu

Xe điện
aPors thấy mợ Huế định đi đâu đó để làm liều nên kéo xềnh xệch về đấy Nu ạ ;))
Trông có vẻ tình cảm hơn lời aPors tả đấy, đôi khi ngôn từ cũng không thể biểu đạt hết được cảm xúc :D em cũng hay bị thế lắm

Trạng thái
Thớt đang đóng