Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Chã cứ hay bốc thăm trúng thưởng nhờ :))
Ô hóa ra tự kỷ là có thật à cậu, hôm qua NN thì có người dỗi và kèm có người tự kỷ hẳn mấy hôm đến hôm nay mới lại bi bô lại ;))

Nóng tự kỷ là có thật

Huế và Em

Xe điện
Ô hóa ra tự kỷ là có thật à cậu, hôm qua NN thì có người dỗi và kèm có người tự kỷ hẳn mấy hôm đến hôm nay mới lại bi bô lại ;))

Nóng tự kỷ là có thật
Ai dỗi thế để em khăn gói đi làm lành cụ Chã ơi =))

Trác Mộ Thu

Xe điện
Ca Huế khác với nhạc về Huế cụ Trác ạ. Em lại không thích ca Huế :))
Các bài hát về Huế cũng phải con gái Huế hát em nghe mới thấy hay.
Ngày xưa thời sinh viên gặp 1 bạn nữ người Huế mà tương tư mất mấy hôm vì giọng nói. :))

Huế và Em

Xe điện
Các bài hát về Huế cũng phải con gái Huế hát em nghe mới thấy hay.
Ngày xưa thời sinh viên gặp 1 bạn nữ người Huế mà tương tư mất mấy hôm vì giọng nói. :))
Hihi. Giọng Huế của các mợ đẹp khác với giọng Huế của em cụ ạ. Em mà thủ thỉ có khi cụ trốn em mấy ngày í :))

LeTai1979

Xe cút kít
Nàng Lâm nhìn hoa rơi mà nghĩ đến bản thân mình:

“Giờ hoa rụng có ta chôn cất,
Chôn thân ta chưa biết bao giờ.
Chôn hoa người bảo ngẩn ngơ,
Sau này ta chết, ai là người chôn?”

Thương hoa cũng là thương kiếp hồng nhan, nở đẹp đến đâu cũng tới khi tàn, rớt rơi về nơi bùn nhơ, không thể chọn lựa:

“Ngẫm khi xuân muộn hoa tàn,
Cũng là khi khách hồng nhan về già
Hồng nhan thấm thoắt xuân qua,
Hoa tàn người vắng ai mà biết ai!”

LeTai1979

Xe cút kít
Đây là nhạc phim cho phim hoạt hình dài gần 30'. Phim và nhạc phim cực hay.
"Độ ta ko độ nàng" là tóm tắt câu nói hoà thượng trách Phật Tổ: sao độ (phù hộ độ trì) ta mà ko độ nàng, sau đó tự lý giải: "Phật độ ta vì trong lòng ta có Phật, Phật ko độ nàng vì trong lòng nàng có ta".
Link truyện: https://truyenfun.com/doc-truyen/do-ta-khong-do-nang-186292148.html
Anh đang đọc dở thấy cũng rất hay. :))
E vào ngắm váy và nghe bản hit nổi đình nổi đám gần đây :))
Ngôn tình là giấc mơ của mỗi con người, từ trong tâm ai là người không muốn được yêu thương, được quan tâm, được hy sinh và nhận được sự hy sinh từ người xứng đáng? Ngôn tình trong cuộc sống thực làm cho vạn vật có sắc màu, âm thanh thành giai điệu, buồn vui nhấp nhô như sóng... ai nói đàn ông không cần đến tình yêu như trong tiểu thuyết? :D

LeTai1979

Xe cút kít
Có một số câu hỏi các mợ hay hỏi người yêu thương như sau:

1. Em xinh không?
2. Anh yêu em không?
3. Xa em anh có buồn không?
4. Sao anh không bao giờ đặt vào vị trí của em, không bao giờ quan tâm em vậy? Luôn luôn em xếp sau cùng trong lựa chọn của anh: công việc, bạn bè,...

...

Và một câu rất ngớ ngẩn mà em đoán mợ nào cũng thích hỏi hoặc đã từng hỏi:

“Giờ được chọn giữa em và lấy lại những gì anh đã có và đã mất; chọn giữa em và rất nhiều tiền bạc, tiền đồ, cơ hội, anh sẽ chọn gì?”

Các cụ thì chắc sẽ nghĩ: “Thần kinh à, tự nhiên lại so sánh. Với ở đâu ra lắm tiền thế?”

Nhưng một câu trả lời ngôn tình sẽ đại lọai thế này: “Khi yên tâm có em ở cạnh, anh nhìn xung quanh thấy đủ mọi sắc màu; không còn em, tất cả chỉ một màu xám. Khi có em, anh muốn có tất cả; không còn em, anh không muốn gì nữa cả, anh chỉ muốn có em.”

Nghe chối không? Quá chối, phát ngại không dám nói ấy chứ - ra Cà phê OF mà xem. Nhưng hỏi các mợ xem, đặt tay lên ngực trái có thấy gì đang tan vỡ? :D Là các cụ, có muốn nghe lời thì thầm ”Không ai, không cái gì, có thể so được với anh. Em chỉ yêu anh, chỉ yêu được mình anh thôi!”

Đừng chê ngôn tình, nó làm cho con người trong cuộc sống trần trụi này, thấy... HẠNH PHÚC :D

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em hóng còm dài :))

1. Em xinh không?
2. Anh yêu em không?
4. Sao anh không bao giờ đặt vào vị trí của em, không bao giờ quan tâm em vậy? Luôn luôn em xếp sau cùng trong lựa chọn của anh: công việc, bạn bè,...

...

“Giờ được chọn giữa em và lấy lại những gì anh đã có và đã mất; chọn giữa em và rất nhiều tiền bạc, tiền đồ, cơ hội, anh sẽ chọn gì?”

Các cụ thì chắc sẽ nghĩ: “Thần kinh à, tự nhiên lại so sánh. Với ở đâu ra lắm tiền thế?”

Nhưng một câu trả lời ngôn tình sẽ đại lọai thế này: “Khi yên tâm có em ở cạnh, anh nhìn xung quanh thấy đủ mọi sắc màu; không còn em, tất cả chỉ một màu xám. Khi có em, anh muốn có tất cả; không còn em, anh không muốn gì nữa cả, anh chỉ muốn có em.”

Nghe chối không? Quá chối, phát ngại không dám nói ấy chứ - ra Cà phê OF mà xem. Nhưng hỏi các mợ xem, đặt tay lên ngực trái có thấy gì đang tan vỡ? :D Là các cụ, có muốn nghe lời thì thầm ”Không ai, không cái gì, có thể so được với anh. Em chỉ yêu anh, chỉ yêu được mình anh thôi!”

Đừng chê ngôn tình, nó làm cho con người trong cuộc sống trần trụi này, thấy... HẠNH PHÚC :D
về khoản ngôn tình thì anh cô cực kém, gần như chả biết nói và thổ lộ thế nào ;)

Gianthienly

Xe container
Em vinh hạnh được thấy ảnh sư rồi. Phong độ đúng tuổi và rất hấp dẫn.Mà em không có tài làm thơ nên Cà phê _đắng không phải em nhé mợ.
Không liên quan nhưng sáng nay hàng xóm nhà em bị sập Gianthienly , em hôi đc tý của.

Sao mà sập giàn thiên lý nhà người ta vậy Mợ ơi!

Lần sau Mợ nhớ mách hàng xóm gia cố bằng giàn bê tông dây thép giống nhà em nhé:))

P/s: canh cua thôi Mợ ơi:D

Gianthienly

Xe container

1. Em xinh không?
2. Anh yêu em không?

...

Mầu ơi.
Em đọc thôi mà tim em nó rớt khỏi ngực.
Để lên đầu rồi đây này!

Em bắt đền Mầu đấy:-*

Kệ Mầu;;)

Gianthienly

Xe container
TẠI SAO?
Thơ của Cafe_đắng

Cà phê đắng lại đắng thêm
Vì tôi mê muội suốt đêm đợi người
Già rồi vẫn tưởng đôi mươi
Mặc cho ruồi đậu cứ lười đuổi đi

Lĩnh hai tạ thóc còn chi
Nâu sòng đã khoác sân si với đời
Dối lòng buông tiếng lả lơi
Con tim ứa máu chơi vơi biển tình

Bởi em xinh thật là xinh
Môi cười tỏa nắng lung linh nhẹ nhàng
Lại thêm duyên dáng dịu dàng
Hỏi sao anh chẳng vội vàng nhớ thương

Thế gian vạn sự vô thường
Đắm say quên hết liệu lường đúng sai
Cà phê yêu đắng ghét cay
Tự nhiên nhận lấy dứt day vào mình

Khói bay khói vốn vô tình
Cà phê đâu đã đủ trình giữ chân
Mượn dòng thơ thẩn tỏ phân
Còn thương thì hãy tự thân quay về

Bằng không như chuyện bên lề
Xem như ta vẫn chưa hề gặp nhau
Một lần xa cách dù đau
Còn hơn gượng gạo trước sau cũng lìa

Hạ về phượng nở ngoài kia
Ve sầu khóc lóc chia lìa nhớ nhung
Hứa câu suốt kiếp đi cùng
Tại sao em cứ lúc dừng lúc đi?
:)

Nhất quyết không chèn ảnh Huế nhà em vào :))
Em nói thật.
Là Bác Porsche hơn cả dễ mến rồi đấy:D

Toàn Mợ đẹp! Em GATO:D

BadBoy79

Xe lăn
Ngọc có đồng ý quay lưng với cả thế gian chỉ để nhìn em hơm;;)

Tại sao Ngọc lại làm người ta say đến vậy:-*
Chúng ta gặp nhau đi, em chịu em chịu,..... “đi người không” về ở với Lý đấy, đón em đi :)

Trạng thái
Thớt đang đóng