Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Porsche 911

Xe container
Lại cho Nu đứng cuối cuội, sư tốt mí Nu quá! :T

à, em hiểu rồi, mọi hôm khác thì bạn nam đi giầy cao gót và bạn nữ đi giầy bệt đúng hơm? ;))
Chắc cụ Sư đoán Tẩy ít tuổi nhất nên được nhắc sau, các kụ trên thấy mặt trời nhiều hơn nên được ưu tiên đấy ;))

Hôm khác thì có khi hai bạn kia đi chân trần rồi :D

Gianthienly

Xe container
Vâng, quan tâm để ý tới một mợ đó thì cũng lag bình thường mà :)

Thớt của mợ chỉ khóa lại chứ có bị xóa đâu :((

https://www.otofun.net/threads/tham-kin.1341954/
Đã từng bị xoá và giờ đã bị khoá.

Thật làm e xúc động vì sự quan tâm một cách thái quá này:))

Sự quan tâm đến nỗi không đánh giá nổi một cảm xúc thật và một câu chuyện làm quà:))

Xin cám ơn tấm lòng Bác;;)

^B^

Xe hơi
Đã từng bị xoá và giờ đã bị khoá.

Thật làm e xúc động vì sự quan tâm một cách thái quá này:))

Sự quan tâm đến nỗi không đánh giá nổi một cảm xúc thật và một câu chuyện làm quà:))

Xin cám ơn tấm lòng Bác;;)
Cái này chắc có Chã cà phê nào mê mợ, xóa đi và giờ khôi phục để đọc lại. Em vô tình được chen vào cảm xúc này, chứng tỏ em cũng có chút duyên chứ không hẳn khách sáo làm quà như mợ nghĩ :)

^B^

Xe hơi
Cảm ơn cụ ^B^ , cụ đã rắc "bột nở" vào mũi nhà cháu ạ. Cũng như 1 nhà thơ đã nói, nhà cháu chỉ "...là người bộ hành phiêu lãng, Đường trần gian xuôi ngược để vui chơi" nên cũng nhuốm bênh "...chỉ là khách tình si, Ham vẻ Đẹp có muôn Hình muôn Thể". Vì vậy tránh sao khỏi rung động trước phụ nữ và cái đẹp ạ. Nhà cháu trước đây chỉ vào OF đi nhẹ nói khẽ, tàu ngầm là chính. Bây giờ có tuổi vả lại có thời gian hơn nên thường xuyên vào OF để giao lưu và tìm sự thanh thản trong tâm hồn, " quẳng nỗi lo đi mà sống " cụ ạ.
Nhà cháu và cụ One có nhiều điểm tương đồng về tư tưởng và nhận thức, chính vì vậy nhà cháu đôi khi hay nói leo theo cụ One-77 . Đôi khi chém quá lời mong các cụ thông cảm nhé.
Xin gửi tới cụ và gia đình những lời chúc tốt đẹp nhất, tràn ngập niềm vui và hạnh phúc. Chúc hạnh phúc và thành công luôn song hành cùng cụ ạ.
Em thật, đọc những dòng cụ viết em đảm bảo mợ nào mà tinh khiết, đầu trong trẻo không bị cơm áo gạo tiền cũng như xã hội đè nặng thì thế nào cũng chết mê chết mệt cụ :)

^B^

Xe hơi
Thì sư vẫn nghĩ Nu mới hơn 20 chứ mấy :(( khổ thân em chưa
Thế mà từ trước đến giờ sau khi em đọc còm mợ khuyên Lý em vẫn nghĩ mợ cứng rắn và có có tuổi rồi ý :)

Kuu

Xe lăn
Nhà NN mấy hôm nay đông vui quá,
Em ngồi ngay ngắn tay chân gọn gàng cạnh ZynZyn, cạnh Gianthienly, cạnh Eraser, cạnh Huế và Em, cạnh ... để vừa ngắm các Mợ xinh đẹp vừa nghe thủ thỉ bộc bạch@};-.

Em cũng xem trộm các Cụ mơi mới mà cu cũ, các Cụ quen quen tán người đẹp NNb-).

^B^

Xe hơi
Thồi, Bác thân mến!
E đang hoang mang tột độ đây.
Câu chuyện hoang tưởng mà ai cũng nghĩ mình là nhân vật chính:))
Người nghĩ và viết ra được câu chuyện mà ai cũng nghĩ mình là nhân vật chính trong đấy thì chứng tỏ người đấy quá tài mợ nhỉ :)

Gianthienly

Xe container
Cái này chắc có Chã cà phê nào mê mợ, xóa đi và giờ khôi phục để đọc lại. Em vô tình được chen vào cảm xúc này, chứng tỏ em cũng có chút duyên chứ không hẳn khách sáo làm quà như mợ nghĩ :)
May, e chả có khiếu văn chương chứ không lại vẽ thành câu chuyện ngôn tình dài tim và cần những lời khuyên điên đảo không hồi kết ở khu cà phê trên of.

Chỉ là e muốn tương tác và cần tương tác. Nhưng câu chuyện bịa của một Mợ già lẩn thẩn không đáng để ý lại được Bác quan tâm vậy.

Ôi, thật là ...=))

Gianthienly

Xe container
Người nghĩ và viết ra được câu chuyện mà ai cũng nghĩ mình là nhân vật chính trong đấy thì chứng tỏ người đấy quá tài mợ nhỉ :)
Không lẽ Bác cũng thấy mình giống người đàn ông phong lưu trên đó mà ghi nhớ quá vậy;;)

^B^

Xe hơi
Thồi, Bác thân mến!
E đang hoang mang tột độ đây.
Câu chuyện hoang tưởng mà ai cũng nghĩ mình là nhân vật chính:))
Em quất lâm lại cho liền mạch :)
Em không biết mợ có khiếu văn chương hay không, dù có là bịa đi chăng nữa nhưng như em đã nói mợ viết ra mà làm bao đàn ông tưởng mình là nhân vật chính thì cũng không phải dạng vừa rồi :)
Còn già, lẩn thẩn đôi khi lại ăn đức hơn mợ trẻ, thong manh mà :P

May, e chả có khiếu văn chương chứ không lại vẽ thành câu chuyện ngôn tình dài tim và cần những lời khuyên điên đảo không hồi kết ở khu cà phê trên of.

Chỉ là e muốn tương tác và cần tương tác. Nhưng câu chuyện bịa của một Mợ già lẩn thẩn không đáng để ý lại được Bác quan tâm vậy.

Ôi, thật là ...=))

^B^

Xe hơi
Không lẽ Bác cũng thấy mình giống người đàn ông phong lưu trên đó mà ghi nhớ quá vậy;;)
Em thì không được phong lưu như nhân vật của mợ, như em đã từng nói ở đây em thuộc tuýp người văn dốt võ dát, ăn không nên đọi nói không nên lời vì vậy cả chục năm vào ô ép mà ít khi em còm. Tuy vậy vì ngưỡng mộ nhân vật chính mà em đọc khá kỹ và ước mình được như thế :)

Kitcat

Xe container
Nay em bị nhức đầu, giờ mới login vào hưởng thụ thông báo, rượu tiên tửu, đọc thơ chân tình của sư, ngắm cặp đôi cat walk và ngay ngắn xếp ghế hóng. Lý ơi ghi nhớ có lẽ bởi dung dị, ng đàn ông bình thường nào có lẽ cũng mong được một nàng thơ rung động dù mình như bao ng khác.
Rất ít người phanh trước dốc vì giữ gìn cái họ đang có trong tay :)
Em mời rượu sau nhé, em vẫn mệt mệt ạ :P

ZynZyn

Xe lăn
Ngồi cạnh 1 thôi chứ, tham thế ;));));))
Nhà NN mấy hôm nay đông vui quá,
Em ngồi ngay ngắn tay chân gọn gàng cạnh ZynZyn, cạnh Gianthienly, cạnh Eraser, cạnh Huế và Em, cạnh ... để vừa ngắm các Mợ xinh đẹp vừa nghe thủ thỉ bộc bạch@};-.

Em cũng xem trộm các Cụ mơi mới mà cu cũ, các Cụ quen quen tán người đẹp NNb-).

Kuu

Xe lăn
Nhà cháu nghe nói khi yêu thì 2 trái tim cùng phát ra 1 tần số và ăng ten não sẽ thu nhận tần số đó chứ cần gì Mợ Lý phải xác nhận đâu, vả lại chốn đông người ai lại công khai ...
... Cũng như 1 nhà thơ đã nói, nhà cháu chỉ "...là người bộ hành phiêu lãng, Đường trần gian xuôi ngược để vui chơi" nên cũng nhuốm bênh "...chỉ là khách tình si, Ham vẻ Đẹp có muôn Hình muôn Thể". Vì vậy tránh sao khỏi rung động trước phụ nữ và cái đẹp ạ. Nhà cháu trước đây chỉ vào OF đi nhẹ nói khẽ, tàu ngầm là chính. Bây giờ có tuổi vả lại có thời gian hơn nên thường xuyên vào OF để giao lưu và tìm sự thanh thản trong tâm hồn, " quẳng nỗi lo đi mà sống " ...
Ngonghinh cứ ẩn dật mãi, hôm nay mới bộc bạch tâm hồn phiêu lãng>:D<.

Rất lắng nghe, rất thấu hiểu phải không _Lật_đật_ ; Ma Mèo @};-!

Trạng thái
Thớt đang đóng