Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

SYRIA

Xe buýt
Lâu lâu em vào thăm các lão thớt nức nở

Ngonghinh

Xe tăng
Buổi chiều nhà cháu vào Nhà NN chào các cụ các mợ ạ.

Kính các Cụ các Mợ chơi trong nhà Nức Nở

Vào ngày chủ nhật 14.10.2018 Chi hội BRL tổ chức SN. Em thay mặt chi hội BRL sang đây kính mời các Cụ các Mợ tham gia sinh nhật cùng chi hội. Tuy khác chi hội nhưng chúng ta đều điểm chung là cùng sinh hoạt trong khu vực chi hội và đặc biệt khá nhiều các thành viên ở đây đều biết, chơi, cũng như có liên quan đến chi hội BRL. Vậy kính mong các Cụ các Mợ cố gắng bớt chút thời gian tham gia, giao lưu trên tinh thần hàng xóm láng giềng với nhau trong khu vực Chi Hội.

Chi tiết ngày giờ, địa điểm cụ thể mời các Cụ các Mợ xem, đăng ký tại Đây

Rất mong được gặp gỡ và giao lưu với các Cụ các Mợ. Trân trọng kính mời!

nguyennu

Xe điện
Kính các Cụ các Mợ chơi trong nhà Nức Nở

Vào ngày chủ nhật 14.10.2018 Chi hội BRL tổ chức SN. Em thay mặt chi hội BRL sang đây kính mời các Cụ các Mợ tham gia sinh nhật cùng chi hội. Tuy khác chi hội nhưng chúng ta đều điểm chung là cùng sinh hoạt trong khu vực chi hội và đặc biệt khá nhiều các thành viên ở đây đều biết, chơi, cũng như có liên quan đến chi hội BRL. Vậy kính mong các Cụ các Mợ cố gắng bớt chút thời gian tham gia, giao lưu trên tinh thần hàng xóm láng giềng với nhau trong khu vực Chi Hội.

Chi tiết ngày giờ, địa điểm cụ thể mời các Cụ các Mợ xem, đăng ký tại Đây

Rất mong được gặp gỡ và giao lưu với các Cụ các Mợ. Trân trọng kính mời!
Cám ơn Chã đã cho em và các cụ mợ biết thông tin buổi gặp mặt. Em cũng có ý kiến thế này. Em tham gia OF chưa lâu, ban đầu em cũng chỉ có ý nghĩ là chơi ảo sống ảo, nhưng sau một thời gian gắn bó với nhà NN, nhận được những tình cảm và sự chia sẻ từ cụ chủ và các cụ mợ trên này, quả thật bây giờ em cũng muốn bước ra khỏi thế giới ảo để được gặp gỡ mọi người. Lần OFF lò này cũng coi như một cơ hội để chúng ta cùng gặp gỡ giao lưu, để gắn bó hơn với nhau ngoài đời thực chứ không chỉ là cuộc sống ảo trên diễn đàn nên cũng rất mong các cụ mợ xắp xếp thời gian để nhà NN mình cùng góp mặt, hoặc là hẹn hò đón đưa nhau thì càng tốt.

Em ngóng lịch hẹn hò Bobs, Pors, mợ Huế, mợ Lý, meo, Hương, cụ Thinh Jil, Kuu, lật đật, sư, One, Trig, Nhinh, mai, Nhím, Roses và các cụ mợ thỉnh thoảng vào đặt còm đọc thơ nghe truyện và cả Tò Vò nữa...

Yêu cả nhà :x

Cám ơn Chã đã cho em và các cụ mợ biết thông tin buổi gặp mặt. Em cũng có ý kiến thế này. Em tham gia OF chưa lâu, ban đầu em cũng chỉ có ý nghĩ là chơi ảo sống ảo, nhưng sau một thời gian gắn bó với nhà NN, nhận được những tình cảm và sự chia sẻ từ cụ chủ và các cụ mợ trên này, quả thật bây giờ em cũng muốn bước ra khỏi thế giới ảo để được gặp gỡ mọi người. Lần OFF lò này cũng coi như một cơ hội để chúng ta cùng gặp gỡ giao lưu, để gắn bó hơn với nhau ngoài đời thực chứ không chỉ là cuộc sống ảo trên diễn đàn nên cũng rất mong các cụ mợ xắp xếp thời gian để nhà NN mình cùng góp mặt, hoặc là hẹn hò đón đưa nhau thì càng tốt.

Em ngóng lịch hẹn hò Bobs, Pors, mợ Huế, mợ Lý, meo, Hương, cụ Thinh Jil, Kuu, lật đật, sư, One, Trig, Nhinh, mai, Nhím, Roses và các cụ mợ thỉnh thoảng vào đặt còm đọc thơ nghe truyện và cả Tò Vò nữa...

Có lẽ từ lâu tớ muốn được đọc một còm như thế này từ cậu ;)

nguyennu

Xe điện

Kuu

Xe lăn
Hí. Tháng này thì ko được nhưng tháng sau chắc là được. Kuu cứ tập hợp ace đi rồi gọi em.
Sure nhé.
Để Kuu hỏi ý kiến Chã rồi tính:)>-.

(Cũng muốn đi ọp với BRL lắm nhưng 14/10 này họp lớp nên Kuu ko đi đc)

Ngonghinh

Xe tăng
Ngày mới nhà cháu vào Nhà NN chúc các cụ các mợ một ngày với đầy niềm vui và hạnh phúc ạ.

Phuco2007

Tháo bánh
E vô chào cả nhà ngày đầu đông

Koenigsegg One 1

Xe buýt

Anh Pors cũng rất mong muốn đọc được còm như thế này. >:D<
Anh Pors sẽ sang Việt Hưng cà phê, rồi đi cùng với anh Túng (Tien Tung) và một số cụ, mợ nữa.
Anh Pors đã bắt được 3 khách về Hải Dương rồi. :)

Trạng thái
Thớt đang đóng