Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Vầng, chã nhà em học chuyên toán nên làm thơ giỏi lắm ạ, ngoài ra do học TDTT nên chã nhà em còn giỏi môn bóng bàn, đá bóng, thổi còi... ;)

Đúng là da vàng thật, giống màu da em ;))

Thơ hay. Em hóng kèo vờ giả ngu ngơ của sư ;))
Mà sư tán đổ đươc bao nhiêu em rồi ạ? ;))
@Nu: Em hóng thấy nu xin vang, nu khéo thế, tặng vang cho người thích vang, thế em giúp Nu tặng vang thì nu có lại ghen với em không? ;))
@ lật đật: ô có ảnh hồi nhỏ này, trông đáng yêu thế, muốn véo má :P
Tớ khác cậu, nhìn ảnh _Lật_đật_ hồi bé tớ muốn hít, xơm má chứ không véo ;)

Kitcat

Xe container
Tớ khác cậu, nhìn ảnh _Lật_đật_ hồi bé tớ muốn hít, xơm má chứ không véo ;)
Đấy là sự khác nhau giữa nam và nữ, em thì thấy đẹp, mềm là em thích véo, thậm chí có thể muốn cắn :((
Vấn đề là em bé nào chã cũng thế hay chỉ nàng lđ?
Và hơi mất hứng chã 1 tý nhưng như One nói thì hay hơn "giờ còn muốn vậy", thực tế giờ mà xán lại hít xơm má 1 em bé "nhà người ta" là không được ổn lắm, cần sự cho phép của đối tượng. Giờ người ta còn lật lại lịch sử mang ảnh cũ khoanh tròn ảnh các ông cụ thơm môi hít má các em bé mà phê phán kìa :P (fun thôi nhé, đừng phát triển chuyện này lên 1 đề tài mới).

One-77

Xe cút kít
Ơ kìa, em nói thật bác lại bảo em khéo nhỉ :((
Cách dùng từ của bác Túng điêu luyện thật. Rất “tu từ”. Cái này là em khen thật. Mà em đàn ông còn phải khen thì Meo hay Lật cũng khen là chắc :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vầng, chã nhà em học chuyên toán nên làm thơ giỏi lắm ạ, ngoài ra do học TDTT nên chã nhà em còn giỏi môn bóng bàn, đá bóng, thổi còi... ;)

Đúng là da vàng thật, giống màu da em ;))

Thơ hay. Em hóng kèo vờ giả ngu ngơ của sư ;))
Mà sư tán đổ đươc bao nhiêu em rồi ạ? ;))
@Nu: Em hóng thấy nu xin vang, nu khéo thế, tặng vang cho người thích vang, thế em giúp Nu tặng vang thì nu có lại ghen với em không? ;))
@ lật đật: ô có ảnh hồi nhỏ này, trông đáng yêu thế, muốn véo má :P
Thơ giành cho bánh bèo mà Mèo? Đổ có mỗi Nu thôi Mèo ạ :))

Đấy là sự khác nhau giữa nam và nữ, em thì thấy đẹp, mềm là em thích véo, thậm chí có thể muốn cắn :((
Vấn đề là em bé nào chã cũng thế hay chỉ nàng lđ?
Và hơi mất hứng chã 1 tý nhưng như One nói thì hay hơn "giờ còn muốn vậy", thực tế giờ mà xán lại hít xơm má 1 em bé "nhà người ta" là không được ổn lắm, cần sự cho phép của đối tượng. Giờ người ta còn lật lại lịch sử mang ảnh cũ khoanh tròn ảnh các ông cụ thơm môi hít má các em bé mà phê phán kìa :P (fun thôi nhé, đừng phát triển chuyện này lên 1 đề tài mới).
Để mà xơm, hít má trẻ em thì thường phải thân thiết, mùi má trẻ con nó khá quyến rũ. Ai phê thì phê, những đứa bé mà tớ đã bế tớ thường sẽ xơm cho dù có thể theo khoa học nó sẽ truyền nhiễm rất nhiều thứ ;)

Kitcat

Xe container

Kitcat

Xe container
Để mà xơm, hít má trẻ em thì thường phải thân thiết, mùi má trẻ con nó khá quyến rũ. Ai phê thì phê, những đứa bé mà tớ đã bế tớ thường sẽ xơm cho dù có thể theo khoa học nó sẽ truyền nhiễm rất nhiều thứ ;)
Em tuyền bị trẻ con cưỡng hôn chứ em chả chủ định hôn chúng nó bao giờ. Nhìn trẻ con ngủ thèm véo chúng nó thì có :))
Gọi là mùi sữa đúng ko ạ?
Chào Meo xinh. Meo đi đâu mấy ngày nay thế? :)
Em không đi đâu cả ạ, tự dỗi sau đó tự chữa lành cảm xúc :))

Em tuyền bị trẻ con cưỡng hôn chứ em chả chủ định hôn chúng nó bao giờ. Nhìn trẻ con ngủ thèm véo chúng nó thì có :))
Gọi là mùi sữa đúng ko ạ?

Chính xác mùi sữa, tớ rất thích mùi đấy " không liên quan đến sữa của các bà mẹ nhé vì sữa của các bà mẹ thường không thơm như thế " ;)

nguyennu

Xe điện
Hí, hôm đấy thì meo lại ko vang giờ em hết ức rồi meo ạ ;))
Meo có dỗi em hông? Em chỉ sợ là meo dỗi em.
Tặng meo @};-

Sư chê em bớt bớt thôi chứ, sư chưa thấy bão à?

Thơ giành cho bánh bèo mà Mèo? Đổ có mỗi Nu thôi Mèo ạ :))
Em chả nhận đâu mang tiếng là vô hồn lắm :((

___
_Lật_đật_ đưa thêm ảnh bây giờ lên đi

Cách dùng từ của bác Túng điêu luyện thật. Rất “tu từ”. Cái này là em khen thật. Mà em đàn ông còn phải khen thì Meo hay Lật cũng khen là chắc :))
Thật ra em chém thường ít nắn nót câu từ, chính xác chém khá bạt mạng. Giờ bận nên ít chém, chứ thời điểm mấy năm trước một ngày vẽ, viết vài trăm bài là thường. Mà vài trăm bài chém thì khó chuẩn lắm ;)

Giờ cũng chả còn má phính mà véo nữa ạ :))
Tất nhiên tớ biết, má cậu bây giờ không dành để véo rồi. Cậu có thể chụp cái má hiện tại và up lên đây được hông?

One-77

Xe cút kít
Thật ra em chém thường ít nắn nót câu từ, chính xác chém khá bạt mạng. Giờ bận nên ít chém, chứ thời điểm mấy năm trước một ngày vẽ, viết vài trăm bài là thường. Mà vài trăm bài chém thì khó chuẩn lắm ;)

Tất nhiên tớ biết, má cậu bây giờ không dành để véo rồi. Cậu có thể chụp cái má hiện tại và up lên đây được hông?
Công việc tạo ra cho mình những kỹ năng rất hữu ích bác nhỉ. Em cũng thế. Làm dự án nên tiếp xúc với hợp đồng, biên bản nghiệm thu nhiều nên khi đọc hồ sơ bắt lỗi cũng nhanh :)

Truyện ngày xưa kể rắng: Nếu như mỗi ngày LĐ ăn đều đặn 1 trái táo. Thì sau 1 tuần LĐ sẽ nhận thấy rằng... LĐ đã ăn được 7 trái táo :P

Đùa chứ, giờ không biết chứ hồi bé LĐ chắc khá lì nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng