Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tán gái ngoài mồm phải dùng tay
Anh cứ thẩn thơ suốt cả ngày
Thất tình, anh cứ vô chùa ở
Ngày quét lá đa, tối ăn chay. :))
Khi thất tình đổ tại chẳng may
Vẫn còn thơ vẫn tiếp tục cày
Tán sắp đổ phải quay đầu chạy
Chậm chân là suốt kiếp đắng cay ... :))

nguyennu

Xe điện
Giờ mới về và được măm, vẫn như hôm qua chỉ thay bánh đa nhỏ bằng loại sợi to để cầm hơi :(

Cầm hơi đủ chất quá ạ ;))
haha để diễn nôm nhé. Đầu tiên là đang mong chờ khắc khoải và bật đèn xanh là sẽ sập giàn tiếp theo giới thiệu bản thân vừa xinh vừa độc thân sau đó vẽ ra viễn cảnh thiên đường và chốt lại là sẽ liều. Thả thính kiểu này mà gặp sư là sư măm ngay :))
Sư thích măm canh bánh đa rau cải hông? thính kia dễ nghẹn ;))

Ngonghinh

Xe tăng
Ngày 22-12 xin gửi tới Cụ Tien Tung, Chaukga.... cùng các cụ các mợ ở Nhà NN đã và đang ở trong quân ngũ những tình cảm và những lời chúc tốt đẹp nhất, xin gửi tới các cụ các mợ những bông hoa tươi thắm nhất để tri ân những hy sinh và những đóng góp cao quý và thầm lặng của CCCM, để thể hiện sự trân trọng và lòng ngưỡng mộ về những phẩm chất đạo đức và tư cách trong sáng cao thượng "Bộ đội Cụ Hồ" của CCCM trong cuộc sống. Xin gửi tới CCCM và gia đình những lời chúc tốt đẹp nhất và vạn sự như ý. Chúc sức khỏe, niềm vui và thành công luôn song hành cùng CCCM trong cuộc sống. Trân trọng !

Chỉnh sửa cuối:

One-77

Xe cút kít
Chào NN. Chúc cả nhà những ngày cuối tuần vui vẻ :)

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
Ngày 22-12 xin gửi tới Cụ Tien Tung, Chaukga.... cùng các cụ các mợ ở Nhà NN đã và đang ở trong quân ngũ những tình cảm và những lời chúc tốt đẹp nhất, xin gửi tới các cụ các mợ những bông hoa tươi thắm nhất để tri ân những hy sinh và những đóng góp cao quý và thầm lặng của CCCM, để thể hiện sự trân trọng và lòng ngưỡng mộ về những phẩm chất đạo đức và tư cách trong sáng cao thượng "Bộ đội Cụ Hồ" của CCCM trong cuộc sống. Xin gửi tới CCCM và gia đình những lời chúc tốt đẹp nhất và vạn sự như ý. Chúc sức khỏe, niềm vui và thành công luôn song hành cùng CCCM trong cuộc sống. Trân trọng !

Em thấy có hoa đẹp em chạy vào nhận thay cụ chủ và bác Cả ;)) cám ơn cụ.

Gianthienly

Xe container
Th
Hic,
Mấy hôm trước Kuu treo ảnh Bác có tóc mới bị mn chọc quê cứ bảo đấy là ảnh mạng, chờ Bác vào bênh mãi không thấy. Tủi thân quá:(:(
Thực lòng e xấu hơn cô đó nhiều.
Muốn dư vậy cũng phải 360 độ và sửa mòn vân tay may chăng đạt 30% thôi:))

Bác bớt buồn đi ạ:))

Cám ơn bác cũng xin chúc bác, một cựu chiến binh sức khỏe dồi dào :)

Bao Lão Tam

Xe hơi
Khi thất tình đổ tại chẳng may
Vẫn còn thơ vẫn tiếp tục cày
Tán sắp đổ phải quay đầu chạy
Chậm chân là suốt kiếp đắng cay ... :))
Nói nhiều cũng chả được bao nhiêu
Chung quy vẫn phải một chữ liều
Sư còn do dự không lấn tới
Kuu mà ra tán, Pinsu xiêu. :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nói nhiều cũng chả được bao nhiêu
Chung quy vẫn phải một chữ liều
Sư còn do dự không lấn tới
Kuu mà ra tán, Pinsu xiêu. :D
Kuu thì thật sự cũng lắm chiêu
Ban đầu gặp gái rất biết chiều
Nhưng mà sau đó thì yểu điệu
Tán hoài mà chẳng thấy ai xiêu ... :))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Kitcat

Xe container
Em vào chúc mừng các cựu chiến binh. Trưa nay thann toán ng ta hỏi có ai có sinh nhật sẽ đc giảm giá. Papa e hỏi đùa thế có giảm ngày 22-12 ko cháu. Câu trả lời là không. Mọi năm ngày này vc thầy giáo cấp 2 của tụi em hay gửi quà sang cho papa em. Ngày xưa là cả vợ chồng sang, rồi chỉ còn thầy, cô không khỏe nữa, từ năm trước là con trai mang quà thay. Năm nay chưa thấy ai :(

Thời gian chả buông tha ai cả, em chúc những ai cô đơn thì kiếm thêm nửa nữa cho vui nhé!

Em măm xong rồi, giờ mí chém đc:)).
Sao Sư suốt ngày chê em nhát là sao nhỉ~X( , hình như Sư muốn hỏi hay muốn nói với em điều gì đó thì phải8->
Ảnh trong 5 phút nhé Kuu nguyennu _Lật_đật_

Chỉnh sửa cuối:

Kitcat

Xe container
@ chã chã ăn đủ chất, ăn muộn thế ngủ muộn lắm nhỉ ?
Chã show cái ảnh chụp được cho đủ bộ đi ạ. Em hóng thấy hình như có cái gì đã được xóa đi :)

giólangthang

Xe điện
Chã show cái ảnh chụp được cho đủ bộ đi ạ. Em hóng thấy hình như có cái gì đã được xóa đi :)
Gió cũng mún xem cái dì đã xóa sau 5' ;))

Ảnh gì nhỉ, tớ up thì chả xóa ;))

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
Em vào chúc mừng các cựu chiến binh. Trưa nay thann toán ng ta hỏi có ai có sinh nhật sẽ đc giảm giá. Papa e hỏi đùa thế có giảm ngày 22-12 ko cháu. Câu trả lời là không. Mọi năm ngày này vc thầy giáo cấp 2 của tụi em hay gửi quà sang cho papa em. Ngày xưa là cả vợ chồng sang, rồi chỉ còn thầy, cô không khỏe nữa, từ năm trước là con trai mang quà thay. Năm nay chưa thấy ai :(

Thời gian chả buông tha ai cả, em chúc những ai cô đơn thì kiếm thêm nửa nữa cho vui nhé!

Ảnh trong 5 phút nhé Kuu nguyennu _Lật_đật_
Ơ em lỡ mất tiu cái 5p rồi. Sao Mều ko gọi Tẩy, Mều làm lại đi :((

Chã : Nghe cựu chiến binh cứ thấy già già Chã ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng