Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xatara

Xe điện
Em dừng chém gió để đi oánh chén đây ạ, lính tráng có xuất, bọn kia nó chén hết đồ của iem :))

Chấp gì mấy cái xe đấy, cậu thấy xe tớ từ tên nick đến biển có hợp không?
Xe này mới đáng bị vang!

Ba Ngơ

Xích lô
Em dừng chém gió để đi oánh chén đây ạ, lính tráng có xuất, bọn kia nó chén hết đồ của iem :))

Xe này mới đáng bị vang!
Ăn nhiều lại khổ chứ báu giề ;)

Chaukga

Xe container
Đây mới là xăng tiêu chuẩn quốc tế ạ :)
Em tiếc là lần ra quán vừa rồi của nhà NN thì lại bận việc nhà nên không tham gia được, chứ nếu em đã được gặp trực tiếp rồi thì em cho tắm xăng từ đầu í chứ :P

Muon_biet

Xe cút kít
Ờ éo le nhể, kẻ ra bị vu khống cũng akay phết. Dưng thôi bỏ qua đi lão, chụy em bị vu khống mới quan ngại, mềnh liền ông nên vô sờ tư đuê;));));))
Chị em đâu mà không vào tỉa lão này một trận nhỉ?

Kuu

Xe lăn
Sao Nức Nở mình lại thế này? Em tưởng câu chuyện đã chìm xuống rồi vậy mà một vài người ngoài cuộc lại kéo nó lên trong khi chính các bạn trong cuộc đã muốn dừng lại :( em thấy câu chuyện cứ như thể chĩa đối thoại vào Mều vậy :( chuyện có gì đâu, gợi mãi thành ra lại ko hay ho gì. Em mong là sau còm này của em ko ai kích ai nữa, cũng ko ai nhắc nữa, im lặng là sẽ hết, cả nhà ngủ ngon, mở mắt ra là ngày mới. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!
Mều ơi >:D< một cái (em chỉ ôm các mợ thôi)
Nu thức muộn thế,

Giận có trút hết đi thì thương nó mới đến chứ:D

Kuu

Xe lăn
Chào NN ngày mới,
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

Kuu

Xe lăn
Em tiếc là lần ra quán vừa rồi của nhà NN thì lại bận việc nhà nên không tham gia được, chứ nếu em đã được gặp trực tiếp rồi thì em cho tắm xăng từ đầu í chứ :P
Em chờ được tắm xăng8->

Ngonghinh

Xe tăng
Ngày mới nhà cháu vào nhà NN tránh rét, chào các cụ các mợ ạ.

Kitcat

Xe container
Vớ vẩn thật, thế nên em đã còm riêng 1 còm gửi cụ bán xăng, vậy mà còn giả vờ tag người khác vào. Em nói tới đây thôi, ai muốn đọc vào "chuyện U90" mà đọc cả topic.

Ng ọp có lẽ chưa biết mình được ưu ái thế nào? Sau khi người post còm #204 Ofer đã tạo thớt thánh lưỡi tag người ọp vào, bóng gió chuyện người, lúc em nhìn thấy hôm ý nó lên 3-4 trang rồi.
Sao Nức Nở mình lại thế này? Em tưởng câu chuyện đã chìm xuống rồi vậy mà một vài người ngoài cuộc lại kéo nó lên trong khi chính các bạn trong cuộc đã muốn dừng lại :( em thấy câu chuyện cứ như thể chĩa đối thoại vào Mều vậy :( chuyện có gì đâu, gợi mãi thành ra lại ko hay ho gì. Em mong là sau còm này của em ko ai kích ai nữa, cũng ko ai nhắc nữa, im lặng là sẽ hết, cả nhà ngủ ngon, mở mắt ra là ngày mới. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

Mỗi người mỗi lựa chọn, có người ghét gian dối như kẻ thù cũng có người xuê xoa giữ hoà khí, có người thì dù thế nào cũng phải dấu cảm xúc vì là chủ nhà... Cơ bản là
Nhớ câu tôn trọng sự khác biệt cũng bao hàm tôn trọng quyết định của người Khác.
Sau còm này ai còn tag em vào chuyện này em Vang ạ. Chúc nhà nn cuối tuần vui!
Kuu, Huế và Em,Ba Ngơ 7579

Chỉnh sửa cuối:

One-77

Xe cút kít
Chào NN. Chúc cả nhà một ngày thật vui :)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chén nước đổ rồi sẽ không thể hốt đầy
Hãy xem là ảo giác lúc ta say
Nói hết rồi chẳng còn gì áy náy
Cứ vui lên ta lại tiếp tục cày

Trút cạn lòng vơi hết nỗi rứt day
Chẳng còn chi để phải trình bày
Đối nhân tình thì ai cũng vậy
Khi cạn lời thì ắt phải buông tay

Trong cái rủi thường lại có cái may
Tái ông xưa đã hiểu lý lẽ này
Nếu ngủ muộn cứ từ từ thức dậy
Mãi cưỡng cầu chưa chắc đã là hay ... :))

Trạng thái
Thớt đang đóng