Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gianthienly

Xe container
:bz
Nghe chuyện của Lý làm em nhớ cách đây lâu lắc, hồi đó đội bóng Bofatogo của Brazil sang ta đá giao hữu (năm 98 thì phải). Hồi đó em có dịp ra giàn khoan của Vietsovpetro, ngoài giàn khoan ngày đó chỉ có đội nấu bếp của bên dịch vụ là có nữ. Chết cười lúc ăn chiều, TV phát lại cảnh bà con đón đội bóng kia ở Tân Sơn Nhất. Các kỹ sư Dầu khí đi ăn cơm thấy vậy ai cũng tranh thủ vỗ mông các chị nấu bếp cái và nói xin về sớm đi lấy giống kẻo hết :))
Mà các chị toàn tầm 45-50 trở lên chứ. Thế mà rôm rả cả phòng ăn rộng chừng 300m2.
Thực ra khi phụ nữ ở tuổi đó mà họ vô tư. Lúc họ cười cũng dễ mến vì hào phóng và lại thêm phần thoải mái (cái này e khó tả quá). Nhất là chị nào hơi phốp pháp một chút nhìn vào bớt ưu phiền và dễ chịu.

Bác bị ấn tượng vì khi đó còn rất trẻ và bị nụ cười thoải mái của các bà cô múp múp vô tư đó cuốn theo chứ gì:D

One-77

Xe cút kít
:bz

Thực ra khi phụ nữ ở tuổi đó mà họ vô tư. Lúc họ cười cũng dễ mến vì hào phóng và lại thêm phần thoải mái (cái này e khó tả quá). Nhất là chị nào hơi phốp pháp một chút nhìn vào bớt ưu phiền và dễ chịu.

Bác bị ấn tượng vì khi đó còn rất trẻ và bị nụ cười thoải mái của các bà cô múp múp vô tư đó cuốn theo chứ gì:D
Ơ, không không. Em chỉ ấn tượng vì cái không khí chan hoà giữa biển khơi thôi.
Em hiểu cách Lý định châm biếm nhưng em không nói đâu nhá. :))=))

Huế và Em

Xe điện
Hôm nay em vào ăn vạ nức nở và đợi cụ Chã post ảnh nhận 2 tạ thóc :))
À cái này thì em nhận ngay, dù em sinh hoạt trong câu lạc bộ hai tạ thóc nhưng bản năng đàn ông vẫn còn và thích phụ nữ là điều tất yếu ;)

Huế và Em

Xe điện

One-77

Xe cút kít
Xem cái ảnh chụp dưới, từ avata lẫn chứ ký nhé. Tất cả nam giới đi triệt sản đều được lĩnh một khoản bồi dưỡng từ ủy ban kế hoạch hóa gia đình tương đương số tiền của 2 tạ thóc ;)

Giờ cậu hiểu rồi chứ ;))

Luôn luôn đề cao cảnh giác trong mọi tình huống _Lật_đật_ ạ. :))

Huế và Em

Xe điện

URAL CCCP

Xe ba gác
Xem cái ảnh chụp dưới, từ avata lẫn chứ ký nhé. Tất cả nam giới đi triệt sản đều được lĩnh một khoản bồi dưỡng từ ủy ban kế hoạch hóa gia đình tương đương số tiền của 2 tạ thóc ;)

Giờ cậu hiểu rồi chứ ;))

Chã có cái nick 2 tạ thóc trông nhã nhể:))

Huế và Em

Xe điện

URAL CCCP

Xe ba gác
Mều bít 3 xe của em: Bopbi_hsgs, Thomas_hsgs, Edition_hsgs. Ngoài ra còn 2 xe phụ khác là thanhtrung_hsgs & huyminh_hsgs chỉ lượn ở ngoài Plaza. Các xe phụ chủ yếu hoạt động để hỗ trợ xe chính buôn riệu thoy ;))

Mấy cụ kia bít các xe phụ là vì mấy xe phụ chuyên rót trả riệu hàng ngày cho mấy cụ đấy.
Thì cứ nick nào có cái rơ mooc là hsgs thì đích thị là lão Bóp bi, vậy cho nó dễ nhớ:))

Hai Tạ Thóc

Xe hơi
Chã có cái nick 2 tạ thóc trông nhã nhể:))
Khổ, nhã gì đâu ạ. Cách đây hơn chục năm đói ăn quá đành đi triệt sản để kiếm ít tiền về đong gạo ăn và lập luôn cái nick này thôi ạ :((

Trạng thái
Thớt đang đóng