Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Sinh nhật qua lâu roài mà hôm nay mới bắn pháo hoa à Chã ơi. kekeke
Pháo hoa này mừng người vui trở lại mà bác :P

Nuốt được thì mình cứ nuốt thôi Chã ơi :))
Mợ à giữa cụ Tiến Tùng và các bác ấy, có một tình bạn rượu keo sơn đấy, riêng với bác Nguyễn chí Thanh thì em vẫn còn hơi nghi nghi:))
Vâng nuốt rồi để đêm sang bên Lò BRL nghe nức nở cũng tội lắm :((

Đêm đã khuya lại còn ....., ngoài kia côn trùng cũng sánh vai nhau tự tình
còn em đây nằm thổn thức xem ai rót rượu cho mình

"Đành thôi người ơi... xa rượu từ đây
..."

Em chợt tự hỏi chính mình Vodka là gì.
? Từ này đã từng cho em cái cảm giác mộng mơ, rồi khi chính thức bước chân vào cái cõi mơ mộng ấy
thì em mới chợt nhận ra rằng Vodka vốn buồn
và mang đầy nước mắt....

Từ ngày biết Vodka
Vodka như làm cho em u mê, nhất là khi bạn buôn nuốt chén tư nhiên một sự hờn tủi ngậm ngùi dâng lên
....Vodka của em đó, Vodka chỉ là vậy thôi sao... Vodka làm em như hoàn toàn mất đi cả phương hướng
, mất đi lòng tin cái niềm tin rằng mai này mình sẽ được lên đỉnh...Ngoảnh mặt để dấu đi một giòng nước mắt....gió OF đêm hôm nay trong lò BRL ngột ngạt.... ngoài trời mưa và ẩm ướt cả trong tim
....Tình cảm anh trao cho Vodka, mà Vodka có vậy thôi sao....Vodka
Một ly Vodka nhỏ bé không làm cho em lên đỉnh, nhưng nhiều ly sẽ làm em lên đỉnh!
Vậy mà giờ ly Vodka bé nhỏ kia cũng chả có, chỉ thấy cả rừng ly Vodka
đang thâp thò cà rừng ly đang lách cách va chạm nhau
, mà sao chả thấy ly nào va vào mồm em....
Tiếng nỉ non, tụm năm tụm ba bán than trong lò nghe thật êm tai
.... nhưng tại sao sâu thảm lòng em bây giờ lại như đang bị những ly Vodka làm cho mồm khô lẻ, càng nghĩ đến Vodka càng buồn hiu hắt
....
Tất cả những gì trước mắt em bỗng như bị sụp đổ sau những lời mật ngọt
trả chén vậy mà chén vẫn ra đi không trở lại, chỉ còn lại một nổi đau, buồn lặng lẽ

...
Các bạn buôn đang thay lòng
, sao em lại vẫn cứ mải chờ trông bạn buôn rót rượu
....phải chăng đang chờ đợi một cái gì đó rất mong manh, mong manh tựa một làn khói mờ huyền ảo giữa nụ hôn
của hai kẻ xa lạ ....

Buồn bã nhìn vào lò BRL, khung trời thơ mộng lên đỉnh 9 tàng mây của em bây giờ chỉ còn lại một màu xám, màu trời buồn như lỗ vũ trụ
của một sớm đêm hè....Gió nhẹ lay, vài chiếc lá khẽ đong đưa...lá rơi ngoài hiên, sao cứ ngỡ có chai rượu được mở ra và rót cung ly
....
Nhẹ tênh ly rỗng và rồi để tất cả rơi xuống.... ngắm nhìn một lần nửa....khép nhẹ đôi bờ mi....để chợt nhận ra rằng.... các bạn nuốt hết rồi.... Vodka đã dần dần lạc mất nhau .....

Xatara

Xe điện
Chã Tien Tung ơi Nức Nở sắp trăm tầng bị xóa rồi, Chã cho em xin ít đất em lưu thơ của mọi người lại cho thành 1 mạch để về sau dễ đọc được ko ạ? Chã hướng dẫn em cách làm với :)

Chã Tien Tung ơi Nức Nở sắp trăm tầng bị xóa rồi, Chã cho em xin ít đất em lưu thơ của mọi người lại cho thành 1 mạch để về sau dễ đọc được ko ạ? Chã hướng dẫn em cách làm với :)
Cậu mở luôn một thớt trong này:

https://www.otofun.net/forums/chi-hoi-xa-xu.221/

Tiêu đề: Nơi lưu trữ những dòng thơ Nức Nở

Mở xong tớ khóa lại, chỉ để mình cậu up vào cho liền mạch, xong thì bảo tớ mở ra.

Xatara

Xe điện
Cậu mở luôn một thớt trong này:

https://www.otofun.net/forums/chi-hoi-xa-xu.221/

Tiêu đề: Nơi lưu trữ những dòng thơ Nức Nở

Mở xong tớ khóa lại, chỉ để mình cậu up vào cho liền mạch, xong thì bảo tớ mở ra.
Cứ mở để mọi người buôn cũng được ạ, nhưng Chã cấp cho em quyền xóa bài trong thớt đấy được ko ạ? Em sẽ xóa dần những bài buôn, còn ai muốn tiếp tục nối thơ thì em lại update ạ :)

Emhamchoi

Xe buýt
Dở giời hay sao mà lò nay đông vui thía :(

Cụ Tiến Tùng cụ cho đi cụ đã nhận lại, cụ nhận lại nơi tui em không phai ly Volk, cụ nhận ở nơi tụi em là sự tin cậy, một cái gì đó gần gũi, trông chờ và háo hức, cứ mỗi lần cụ xuất hiện thớt đó lại xôn xao nhộn nhịp, đúng mọi người cũng rất vui khi nhạn ly rượu của cụ, nhưng cũng là chỗ mọi người gặp nhau chém qua tán lại với nhau, vui lắm chứ,tại sao có các cụ khác Cao nhân trong này mà tụi em không gần, không phải tại các cụ ấy khó gần, mà các cụ ấy không tạo cho tui em cảm giác để gần giống như cụ và cụ Gangnam. Mọi người muốn hiểu em sao hãy để cho mọi người hiểu, mong cụ vẫn là cụ Tiến Tùng như bây giờ nghe cụ.:D
Haha em có ngóng rượu thì ngóng của các thương gia BRL. Chứ theo luật cân chén của BRL em rót 1 chén cho bác, bác tăng hơn 50 ngựa. Và em sẽ dừng lại chờ bác rót em hơn trăm chén cho đến khi em tăng 50 mã thì em mới rót tiếp. Thì chả bao giờ em đi rót ra ngoài và cũng chính vì thế con buôn ít khi ra ngoài rót bởi họ tuân thủ cuộc chơi riêng của họ :)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chén hồ trường chưa say đã cạn
Uống chén cười chưa cạn đã say:))
Ăn ớt mà chả thấy cay
Đọc còm mà cứ cay cay thế lào

Em lót thêm viên gạch cho đủ 300 tàng =))

Trạng thái
Thớt đang đóng