Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Em sinh sau đẻ muộn ít tuổi hơn cụ nhiều nhưng mỗi lần về quê rất thích mùi rơm mới và mùi đốt rạ. Cảm giác rất thích.
Nói sợ các cụ cười chứ em còn thích mùi phân lợn nữa, cảm giác nhớ về tuổi thơ ở với ông bà nội ;))
Để cảm nhận được cái này nó cần có thời gian, không gian và khoảng khắc tâm hồn ;)

Da bắt nắng

Xe điện
Em sinh sau đẻ muộn ít tuổi hơn cụ nhiều nhưng mỗi lần về quê rất thích mùi rơm mới và mùi đốt rạ. Cảm giác rất thích.
Nói sợ các cụ cười chứ em còn thích mùi phân lợn nữa, cảm giác nhớ về tuổi thơ ở với ông bà nội ;))
Rơm rạ thơm mà cụ, đốt thì càng thơm, em cũng rất thích. Phân lợn thì em chịu :D

Da bắt nắng

Xe điện
Nó gọi là phải đi từ mùi vật lý đến mùi sinh lý phải không ạ! :))

Mùi vật lý ==> mùi sinh lý và rốt cuộc tất cả những cái này có thơ có mộng mấy rồi cũng quay lại về vật lý với sự hỗ trợ của máy chạy bằng cơm :))

Da bắt nắng

Xe điện
Mùi vật lý ==> mùi sinh lý và rốt cuộc tất cả những cái này có thơ có mộng mấy rồi cũng quay lại về vật lý với sự hỗ trợ của máy chạy bằng cơm :))
Phương pháp cổ điển mà chẳng bao giờ lỗi thời. Vật lý muôn năm :))

Kitcat

Xe container
Cái đó gọi là mùi của kỷ niệm cụ nhỉ. E mang tiếng sống trong làng mà chưa biết mùi phân lợn ạ :(.
Hồi đó papa em cấm con cái chơi với lũ trẻ trong làng vì sợ bị hư hỗn theo chúng nó. Ông a trai e tụ tập với mấy đứa đi trộm hoa quả, sau trộm cả tiền đê mua pháo đốt cùng thằng hàng xóm thế là bị gửi thẳng ra chen chúc trong cái nhà của cả họ , nhờ họ hàng nuôi mấy năm.
Thế nên ở trong làng, em chơi đủ trò ngoài đồng nhưng chưa từng qua nhà đứa nào để biết mùi phân lợn ntn. Được cái papa em giúp dân chung quanh nhiều, nhà em đc quý, lúc nào cũng đầy khách với khoai sắn dân chung quanh họ cho.

Chỉnh sửa cuối:

Kitcat

Xe container
Một câu này thôi là có thể thành thớt hay rồi mợ ạ! :)
Dạ em có nhiều mùi kỷ niệm lắm, mn ở đây chắc cũng rứa? Chã ui, chã mở cho tụi em một cái tổ tò vò riêng nha, khỏi quấy quả nức nở. Hihihi
trig thì ta ra thớt riêng trả ko gian lại cho người ta,

Kitcat

Xe container
=))=))=))
Chuẩn quá ạ.
Nhưng đấy là Bác chưa nhìn mấy cô 16-18 bất chợt bị bắt đi cấy đới.
Chân trần nõn nà, bùn đầy cẳng chân rửa qua như tắm trắng. Nắng chiếu má phớt hồng, môi thắm miệng cười xinh như nắng.
À, còn nữa. Bác nhìn thấy mấy Cô đi tắm bùn khoáng chưa. E thích. Bùn bám tẹo đi ra bể tắm khoáng người hồng như con tôm luộc. Nõn nà.
Sao lúc đó e thích ngửi mùi bùn thía. =))
=))
=))
Nếu thế em vẫn chỉ thích ngắm thôi ạ, tanh mùi bùn lắm. Em sẽ thích lại gần khi cô thôn nữ đã tắm xong, người còn thoảng hương sả, bồ kết, mần trầu. Em gọi đấy là mùi chân quê ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng