Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Da bắt nắng

Xe điện
Trig sợ ko dám đóng lồng nữa aaaa? hihi, đẹp giai quá cũng là 1 yếu điểm đấy ;)
Edit: ý em là yếu điểm trong việc tìm ng yêu, ko biết ng ta yêu vì sắc đẹp của mình hay vì mình (hihihi nhân 1 thớt có 1 em nói giai sợ gái yêu mình vì túi tiền).
Chã mang F1 ra câu cho... mình thì chuẩn ko cần chỉnh. Chắc mã đáo thành công rồi ^^
Bên kia cụ bk.nguyenlinh làm thơ về gia đình. Bên này cụ chã Post ảnh gia đình. Nên em tạm dừng việc đóng lồng một chút.
Em thích ngắm ảnh các gia đình mợ ạ, nhất là khi trên những gương mặt có độ tuổi khác nhau ấy cùng rạng rỡ một nụ cười! :)

Bé gái áo hồng cưới thích chí thế kia thì người chụp ảnh cũng phải rất tài :)

Dạ đạt chuẩn rồi, sau này nếu em lại phải đi xa, sống 1 mình, em sẽ xin chã cho em in cái hình ra ... dán ngoài cửa để tự vệ , doạ bọn trộm cắp. ahihi.
Ờ thế để tớ kiếm mấy cái lúc cạo đầu như ảnh dưới để cậu in một thể nhá. Giờ chả biết nó đâu

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Đóng lồng là gì thế, có lạ và tươi k =))
Bên kia cụ bk.nguyenlinh làm thơ về gia đình. Bên này cụ chã Post ảnh gia đình. Nên em tạm dừng việc đóng lồng một chút.
Em thích ngắm ảnh các gia đình mợ ạ, nhất là khi trên những gương mặt có độ tuổi khác nhau ấy cùng rạng rỡ một nụ cười! :)

Ảnh tay em chụp, chụp điện thoại ạ. Ảnh các cháu với ông nội

Kitcat

Xe container
Ờ thế để tớ kiếm mấy cái lúc cạo đầu như ảnh dưới để cậu in một thể nhá. Giờ chả biết nó đâu

Dạ em đội ơn chã. Em đang tiếc giá mà em vào OF từ sớm hơn, có phải em đã xin đc ảnh chã để dán sớm hơn. Có phải em đã không phải kinh qua những trải nghiệm ko muốn nhớ lại hay không?

Honghen2008

Xe container
Em về Nức nở xem ảnh tư liệu :)

Dạ em đội ơn chã. Em đang tiếc giá mà em vào OF từ sớm hơn, có phải em đã xin đc ảnh chã để dán sớm hơn. Có phải em đã không phải kinh qua những trải nghiệm ko muốn nhớ lại hay không?
Ảnh trên mợ cầm mic là Chánh Tổng hội Hói, hội mệnh danh thông minh nhất OF nổi tiếng một thời khuấy đảo cà phê OF bằng những thớt đuổi hình bắt chữ đấy. Cậu vào sớm có khi cũng có chân trong đấy ;)

Xatara

Xe điện
Ảnh trên mợ cầm mic là Chánh Tổng hội Hói, hội mệnh danh thông minh nhất OF nổi tiếng một thời khuấy đảo cà phê OF bằng những thớt đuổi hình bắt chữ đấy. Cậu vào sớm có khi cũng có chân trong đấy ;)
Chã cho em xin cái link đuổi hình bắt chữ để em học hỏi với ạ :)

Kitcat

Xe container
hồi ý em còn ngây ngây thơ thơ với ttvnol ạ :)
Có 1 kỷ niệm rất buồn cười, ở box hỏi gì đáp nấy, có 1 bạn nói thói xấu của con người là thấy ai tốt thì phải dìm xuống cho xấu. Bằng chứng là đố tìm đc ai có trên 20 vote mà toàn vote 5*. Haha, em có nhiều hơn số đó vote và toàn 5* cả, vào còm là nhìn nick tui nè, xong cái nhận 1 lô vote 1* quà chào hỏi. Trên cao gió to, em lơ ngơ, trí nhớ tốt lại cẩn thận nên chỉ hợp làm chân support thôi ạ.

Da bắt nắng

Xe điện
Ơ em cũng hói nhưng không thông minh lắm, muốn nhập hội có được không ạ :D

Ơ em cũng hói nhưng không thông minh lắm, muốn nhập hội có được không ạ :D
Chã cho em xin cái link đuổi hình bắt chữ để em học hỏi với ạ :)
hồi ý em còn ngây ngây thơ thơ với ttvnol ạ :)
Có 1 kỷ niệm rất buồn cười, ở box hỏi gì đáp nấy, có 1 bạn nói thói xấu của con người là thấy ai tốt thì phải dìm xuống cho xấu. Bằng chứng là đố tìm đc ai có trên 20 vote mà toàn vote 5*. Haha, em có nhiều hơn số đó vote và toàn 5* cả, vào còm là nhìn nick tui nè, xong cái nhận 1 lô vote 1* quà chào hỏi. Trên cao gió to, em lơ ngơ, trí nhớ tốt lại cẩn thận nên chỉ hợp làm chân support thôi ạ.
Chi hội ý đây

https://www.otofun.net/forums/bald-club.154/

Còn đây là phần lưu trữ các thớt ngoài cà phê được chuyển về. Tiếc là nhiều ảnh bị lỗi, nhưng vẫn còn xem được.

https://www.otofun.net/forums/trung-tam-luu-tru-dhbc.155/

Kitcat

Xe container
Chã cho em hỏi nick của Chánh tổng hói là gì ạ? Mợ chánh tổng thông minh nhất cõi thật đáng nể :)
Chánh tổng không nhất thiết phải là người thông minh nhất, mà là người có uy tín nhất được các thành viên trong chi hội bầu làm chánh tổng.

Trong phần lưu trữ những thớt về sau mợ ý là người mở thớt đó. Như thớt dưới:

https://www.otofun.net/threads/nha-8-lo-15-hoi-hoi-hoi-o-lan-chang-sui-tam-ca-tuan-moi-nho-duoc-dam-ba-hinh.382458/

Sôi nổi thì phải những thớt trước ;)

Kitcat

Xe container
Giời ạ, em vừa ngó thử thớt ý, nhiều trò hay thế, may mà thủa ấy em chưa vào OF, không khéo em chả vào đc đại học đâu ý cụ chã ạ :P
Edit: em vừa xem lại năm, xong ĐH rồi, khéo mải mê bỏ làm thôi ạ ^^
Ui em mà vào hội này từ mấy năm trước là rất hợp đấy :(

Giời ạ, em vừa ngó thử thớt ý, nhiều trò hay thế, may mà thủa ấy em chưa vào OF, không khéo em chả vào đc đại học đâu ý cụ chã ạ :P
Edit: em vừa xem lại năm, xong ĐH rồi, khéo mải mê bỏ làm thôi ạ ^^
Ui em mà vào hội này từ mấy năm trước là rất hợp đấy :(
Mợ Me3G là mẹ của ba bé gái, dù thời điểm đấy 3 bé còn nhỏ nhưng nghiện đuổi hình bắt chữ quá mà bao lần bị Sói mắng vì không trông F1

Hơi xấu hổ vì hôm đấy tớ không mặc áo lót :P

Kitcat

Xe container
Mợ Me3G là mẹ của ba bé gái, dù thời điểm đấy 3 bé còn nhỏ nhưng nghiện đuổi hình bắt chữ quá mà bao lần bị Sói mắng vì không trông F1

Hơi xấu hổ vì hôm đấy tớ không mặc áo lót :P
hihi cái dòng màu cam của chã , đúng chất đàn ông xưa đấy ạ! Giờ đàn ông nhà em cũng bỏ thói quen đó đi rồi

Xatara

Xe điện
Chánh tổng không nhất thiết phải là người thông minh nhất, mà là người có uy tín nhất được các thành viên trong chi hội bầu làm chánh tổng.

Trong phần lưu trữ những thớt về sau mợ ý là người mở thớt đó. Như thớt dưới:

https://www.otofun.net/threads/nha-8-lo-15-hoi-hoi-hoi-o-lan-chang-sui-tam-ca-tuan-moi-nho-duoc-dam-ba-hinh.382458/

Sôi nổi thì phải những thớt trước ;)
Thớt đấy công nhận hay ạ. Nhưng chắc phải đầu tư thời gian công sức nhiều lắm, chứ ko còm ào ào như bây giờ được :D

Trạng thái
Thớt đang đóng