Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sao mợ chê mợ Moon nhà em. Mợ moon có suy nghĩ hay nhưng cách diễn đạt không tốt lắm dễ bị hiểu nhầm. Mợ ấy có dòng dõi địa chủ nên phong cách tao nhã. Tất nhiên nó không hợp với xã hội hiện đại. Nếu mợ ấy tân cổ giao duyên thì sẽ hấp dẫn. Nếu là đàn ông em chọn mợ Moon hơn những mợ giống kiểu mợ chủ thớt đó. Mợ xem đĩa bay em đâu nhỉ :D
Mun của sư mà? :))

Xatara

Xe điện
Sao mợ chê mợ Moon nhà em. Mợ moon có suy nghĩ hay nhưng cách diễn đạt không tốt lắm dễ bị hiểu nhầm. Mợ ấy có dòng dõi địa chủ nên phong cách tao nhã. Tất nhiên nó không hợp với xã hội hiện đại. Nếu mợ ấy tân cổ giao duyên thì sẽ hấp dẫn. Nếu là đàn ông em chọn mợ Moon hơn những mợ giống kiểu mợ chủ thớt đó. Mợ xem đĩa bay em đâu nhỉ :D
Em có dám chê đâu, đang khen mà. Mợ ấy biết chọn sữa tắm 3 tầng mùi hương :)) mặc đồ ko hở với ko lộ cái gì gì ý :)) với 4 năm học thương thuyết này :)) với cái gì gì ý em ko nhớ hết. Thật sự là ko đọc đc hết vì dài quá. Chủ thớt người ta đang buồn mà cứ vào khoe mình thơm này, chân mìn đẹp này, mình nũng nịu này... :))))

Mợ có lên phi thuyền với em ko, chúng mình đuổi theo phi thuyền mợ kia

Ruouvangminhnguyet.vn

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Chính xác phải gọi là Lò Tụt, cậu mà dùng từ Moon là phần lớn thành viên nghĩ tớ đấy :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em có dám chê đâu, đang khen mà. Mợ ấy biết chọn sữa tắm 3 tầng mùi hương :)) mặc đồ ko hở với ko lộ cái gì gì ý :)) với 4 năm học thương thuyết này :)) với cái gì gì ý em ko nhớ hết. Thật sự là ko đọc đc hết vì dài quá. Chủ thớt người ta đang buồn mà cứ vào khoe mình thơm này, chân mìn đẹp này, mình nũng nịu này... :))))

Cái tính mợ ấy thế, chỗ nào cũng thể hiện bản thân được nhưng hầu như là không có ác ý và có những cái rất hay (hiển nhiên là cũng có những cái rất xàm nên bị nhiều người trêu chọc).

The Beauty

[Tịch thu bằng lái]

Mợ ấy kể về mình như vậy là để khuyên chủ thớt nên làm như vậy cho đỡ lý thuyết suông. Đã bẩu mợ ấy diễn đạt không tốt mà. Ý mợ ấy, cũng là ý em ví dụ cùng vào bếp nhưng có phụ nữ nhìn lôi thôi đầu tắt mặt tối nhìn đã chán, nhưng có phụ nữ dù vào bếp nhưng dáng vẻ vẫn hấp dẫn, đáng yêu. Đúng hông? Nhiều vấn đề lắm em cũng chịu chả giải thích hết được. Nôm na như vậy :D

The Beauty

[Tịch thu bằng lái]

Kitcat

Xe container
Em vào mừng sinh nhật (^_^)

Ruouvangminhnguyet.vn

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn

Kitcat

Xe container
Mợ ấy kể về mình như vậy là để khuyên chủ thớt nên làm như vậy cho đỡ lý thuyết suông. Đã bẩu mợ ấy diễn đạt không tốt mà. Ý mợ ấy, cũng là ý em ví dụ cùng vào bếp nhưng có phụ nữ nhìn lôi thôi đầu tắt mặt tối nhìn đã chán, nhưng có phụ nữ dù vào bếp nhưng dáng vẻ vẫn hấp dẫn, đáng yêu. Đúng hông? Nhiều vấn đề lắm em cũng chịu chả giải thích hết được. Nôm na như vậy :D
Em cũng cùng ý kiến với Mợ, dù chả quen mợ Mun, nhưng em thấy Mợ ý cũng là có ý tốt, có điều có cái tật là hay mang bản thân ra làm ví dụ để khuyên nhủ kẻ khác, vô hình trung khiến người nghe khó tiếp thu, gây khó chịu vì họ cảm thấy bị tấn công cá nhân/một số người thấy bức xúc vì bị cướp sóng.
Mợ ý luôn nghĩ mình hoản hảo, mình không sai, và quả là mợ ý cũng ít sai thật. Cảm tưởng của em là sống với mợ ấy cũng hay đấy, nhưng điều kiện tiên quyết là phải yêu mợ ý và mợ ý phải yêu người đó.

The Beauty

[Tịch thu bằng lái]

Kitcat

Xe container
Mèo có tâm hơn chị em trong này, sư đã gợi ý mà mấy nàng chẳng quan tâm.
Chắc ai đó sẽ buồn :))
Sao sư không nói thẳng ra ạ!

@ dạ, em xác nhận em là phát ngôn viên của mợ Beauty. Ai cần gì cứ đi cửa sau qua em cò mồi :P

Trạng thái
Thớt đang đóng