Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

huongsac80

Xe container
Em từng khủng hoảng nghiêm trọng cách đây hơn 7 năm, khi đó mẹ em mất đưa tang được 3 ngày, người thân bị sự cố tai nạn suýt ra đi, bs gọi em vào trấn an...... Lúc đó ban đêm em phải uống thuốc ngủ mới ngủ được đấy. Sau đó tự học cách đi qua khủng hoảng, cũng may em có f1 nên mọi thứ cứ vịn vào nó mà sống vui với đời
:( Mợ đã trải qua những nỗi đau thực sự kinh khủng, em không dám nghĩ đến những chuyện như thế luôn.
Rồi mình cũng sẽ có hạnh phúc mợ ạ, cố lên :D

Xatara

Xe điện
Mợ Nhu! haiz, mợ thiệt là, xin mợ, mợ xem có cần uống giảm sốt ko nào?
Mợ đã từng như em chưa? Có hồi em bơ vơ nơi xứ lạ 1 mình, bị đau nửa đầu, em không ăn uống đc gì trong 2 hôm, mở mắt ra là nôn. Vậy mà em vẫn lết tới phòng y tế để khám. Lúc ngồi đó xếp hàng chờ tới lượt, y tá ra tiêm cho em liều chống nôn. Em ngồi đó và khóc, cảm thấy cô đơn, lẻ loi và yếu đuối quá.
Nhờ vậy mà giờ này em vẫn đang ngồi đây gõ phím và chém gió với mợ.
Xin mợ nè ^^
Em cũng đã từng như mợ, được đưa vào viện cấp cứu, cũng chả có người thân nào bên cạnh cả :D
Giờ thì cứ chém vô tư đi mợ :)) chuyện gì rồi cũng qua mà :D
Em từng khủng hoảng nghiêm trọng cách đây hơn 7 năm, khi đó mẹ em mất đưa tang được 3 ngày, người thân bị sự cố tai nạn suýt ra đi, bs gọi em vào trấn an...... Lúc đó ban đêm em phải uống thuốc ngủ mới ngủ được đấy. Sau đó tự học cách đi qua khủng hoảng, cũng may em có f1 nên mọi thứ cứ vịn vào nó mà sống vui với đời
Ôm các mợ >:D<>:D<>:D<

Huế và Em

Xe điện
:( Mợ đã trải qua những nỗi đau thực sự kinh khủng, em không dám nghĩ đến những chuyện như thế luôn.
Rồi mình cũng sẽ có hạnh phúc mợ ạ, cố lên :D
Chuyện qua rồi mợ ạ.
Khổ tận cam lai, mợ gắng lên nhé!
Vâng. Vì vậy bây giờ mọi thứ em rất nhẹ nhàng, không như trước nữa các mợ ạ. Lúc đó là vũng địa ngục mình còn bước qua được, thì bây giờ chuyện hỷ nộ đáng gì..
Em cứ lấy châm ngôn sống: "là phụ nữ dù ban đêm có khóc ướt gối, sáng mai ra đường phải tươi và xuynh".X_X

Moon

Xe tăng
Website
ruouvangminhnguyet.vn

Xatara

Xe điện
Qua một hồi tìm kiếm, em tạm kết luận là không có chỗ nào để thành viên vào xin xoá nick. Em thấy rất nhiều thành viên kiện cáo vì bị .. xoá nick sau khi cãi nhau với mod. VD đòi thay 1 dấu chấm trong nội quy là đủ =))
Mợ xóa làm gì. Kệ đời đi mợ. Ít nhất thì mợ nên vui vì mợ cao hơn chiều cao 1m51 của iem :)

Trạng thái
Thớt đang đóng