Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
E thích còm này của Bác.
Yêu mến mà không bày tỏ thì thật là ngu ngốc.
Còn được hay không? Thì xác xuất cũng đoán được 7/10.
Được rồi có “happy ending” không thì phụ thuộc cả hai.
...
Ôi, yêu mến còm này:D
:D
Về chuyện ngốc, ngố.... Kuu tặng Bác đoạn Kuu chat với bạn học cấp 3. Hồi đó Kuu ngố lắm. :D

Roses

Xe điện
Điều này có và thực ra tất cả mọi tình huống đều có :)

Em đúng mà. Nhưng em chỉ đúng với những cô gái thôi, như _Lật_đật_, meo_long_xuhuongsac80 rất xinh.
Roses có tin là cũng có kiểu đàn ông rất đúng nghĩa, tức là rất đàn ông, rất bản lĩnh, tự tin, thành đạt, chuẩn manly nhưng lại rất thích được chị em chinh phục hem?b-);)

huongsac80

Xe container
Em rất thích quan điểm của One-77 luôn ý
Còn sư và Mèo, em cũng tin ở họ.
kuu bk.nguyenlinh em không biết đàn ông như thế nà̀o, nhưng bị chinh phục bởi tình dục rồi nảy sinh tình cảm với em là không thể. 2 người không yêu là đếch lên giường với nhau được :)) chắc bởi em là pn :))

Gianthienly

Xe container
:D
Về chuyện ngốc, ngố.... Kuu tặng Bác đoạn Kuu chat với bạn học cấp 3. Hồi đó Kuu ngố lắm. :D
Thực ra chưa yêu mến đến nỗi phải bày tỏ hoặc chưa đủ yêu mến (chưa tới ngưỡng):-/
Còn yêu mến mà không bày tỏ thì ngu ngốc .
Mà có vô vàn cách bày tỏ theo từng cung bậc của tình cảm mà lại giữ trong lòng. Hết sức lãng phí:))

Kuu

Xe lăn
kuu bk.nguyenlinh em không biết đàn ông như thế nà̀o, nhưng bị chinh phục bởi tình dục rồi nảy sinh tình cảm với em là không thể. 2 người không yêu là đếch lên giường với nhau được :)) chắc bởi em là pn :))
Đàn ông thường dễ dãi trong QHTD, ngay cả với người mình không yêu em ạ. Phụ nữ thì chỉ muốn làm chuyện đó với người mình yêu.
Quan điểm của em là chuẩn.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Yêu đơn giản ntn thôi :))

Thực ra chưa yêu mến đến nỗi phải bày tỏ hoặc chưa đủ yêu mến (chưa tới ngưỡng):-/
Còn yêu mến mà không bày tỏ thì ngu ngốc .
Mà có vô vàn cách bày tỏ theo từng cung bậc của tình cảm mà lại giữ trong lòng. Hết sức lãng phí:))

Kuu

Xe lăn
Lâu lắm rồi mới lại được đọc, được thấy mọi người từ hôm qua đến hôm nay trải lòng, cám ơn cả nhà

Em còn chưa ăn sáng đây này, không biết có ai giống em ko.
:)):)):))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

nguyennu

Xe điện
Nếu đi đến cuối cùng cũng như nhau nhưng khác nhau ở chỗ đặt mục tiêu để đạt được kết quả hay kết quả có được là tất yếu của quá trình chinh phục :))
Khiếp sư còm gì mà như triết học Mác-LêNin thế ;))

Quay lại chuyện sáng và tối qua: Em thấy ai nói được là cũng được qua 1 vòng (như cụ gì lập thớt yêu 2 người đó ạ): ít ra còn dám nói ra, chứ đã ko dám nói hay thể hiện ra thì còn chả hy vọng gì làm nữa cơ :D Giờ trưởng thành hết rồi nên đúng sai gì phải chịu trách nhiệm tất, chứ mà lảng lảng đi thì thành trẻ con :D

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

URAL CCCP

Xe ba gác

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hình như ở khía cạnh này thì cả Mèo và Sư đều thiếu trải nghiệm rồi. Việc khó tán hay dễ tán không quyết định cảm xúc, tình cảm của 2 người yêu nhau. Khi 2 người đã thích nhau thì 1 trong 2 bày tỏ tình cảm, tán tỉnh người kia là dễ dàng.
Nhiều trường hợp khó tán nhưng khi tán được rồi thì nhanh chán vì có nhiều điểm không hợp nhau.
Nhiều trường hợp đàn ông bị phụ nữ tán, lúc đầu anh ta yêu chỉ để thỏa mãn tình dục nhưng sau đó chính anh ta lại bị chinh phục thật sự bởi những gì trước đó chưa biết về người phụ nữ kia.
haha đã thích nhau mà vẫn dùng chữ "chén" thì cần xem lại có biết yêu là gì không cái đã. Khi đã dùng đến từ đó thì hiển nhiên không phải tình yêu và quan điểm của sư cũng không hề thay đổi : không chơi :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Khiếp sư còm gì mà như triết học Mác-LêNin thế ;))

Quay lại chuyện sáng và tối qua: Em thấy ai nói được là cũng được qua 1 vòng (như cụ gì lập thớt yêu 2 người đó ạ): ít ra còn dám nói ra, chứ đã ko dám nói hay thể hiện ra thì còn chả hy vọng gì làm nữa cơ :D Giờ trưởng thành hết rồi nên đúng sai gì phải chịu trách nhiệm tất, chứ mà lảng lảng đi thì thành trẻ con :D
Vẫn quan điểm cũ rích, có gì riêng tư thì inbox còn nếu không thấy inbox có nghĩa là chỉ chém gió :))

Trạng thái
Thớt đang đóng