Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

7579

Xe điện
Hậu bối của chị đồng nghiệp em nữa, mỗi tội bả không ham mê mấy chương trình này :D
Đợt này Quảng Ninh nổi trội và phát triển nhỉ? :)

Em thấy QN rất tiềm năng ấy, có được dàn LĐ tâm huyết chút thì cực ngon phải không CCCM.

Kuu

Xe lăn
Một góc bãi đỗ xe.

Nước uống miễn phí bày la liệt, thoải mái cho tất cả những ai đến cổ vũ.

Lãnh đạo có tâm huyết hay không thì không biết nhưng QN so với các tỉnh thì rất nhiều tiền và chịu chơi vãi. Tốc độ phát triển hạ tầng cao, dân họ rất giàu.
Ví dụ nhỏ như tổ chức những chương trình, sự kiện như trên bao giờ cũng trội, hoành tráng hơn hẳn những địa phương khác.
(Kuu vừa là chủ, vừa là khách của QN:D).

Đợt này Quảng Ninh nổi trội và phát triển nhỉ? :)
Em thấy QN rất tiềm năng ấy, có được dàn LĐ tâm huyết chút thì cực ngon phải không CCCM.

Kuu

Xe lăn
Giới thiệu cho kuu làm gì ;;)
Xinh, trắng, trẻ lâu, nhà ở giếng đáy, 2,9m bẻ đôi, hơn lđ 1t, còn chồng bà ý hơn con gái cụ 4t :D
Xinh, trắng, trẻ lâu mà có chồng rồi thì ...bỏ qua, khỏi giới thiệu:(.

Một góc bãi đỗ xe.

Nước uống miễn phí bày la liệt, thoải mái cho tất cả những ai đến cổ vũ.

Lãnh đạo có tâm huyết hay không thì không biết nhưng QN so với các tỉnh thì rất nhiều tiền và chịu chơi vãi. Tốc độ phát triển hạ tầng cao, dân họ rất giàu.
Ví dụ nhỏ như tổ chức những chương trình, sự kiện như trên bao giờ cũng trội, hoành tráng hơn hẳn những địa phương khác.
(Kuu vừa là chủ, vừa là khách của QN:D).
Quan trọng nhất là QN có nguồn thu lớn và các LĐ cũng biết tận dụng chi " Chi thì mới .... " ngoài ra cả VN mỗi QN là tỉnh có 5 thành phố, thành phố nọ nhìn thành phố kia nên làm gì cũng phải hoành không kém ;))

Kuu

Xe lăn
Quan trọng nhất là QN có nguồn thu lớn và các LĐ cũng biết tận dụng chi " Chi thì mới .... " ngoài ra cả VN mỗi QN là tỉnh có 5 thành phố, thành phố nọ nhìn thành phố kia nên làm gì cũng phải hoành không kém ;))
Công nhựn ạ.

Em quên, không hỏi thăm xem anh đợt này có đc nghỉ dài ko, có đi đâu ko:-)).
Anh nghỉ như mọi nơi thứ ba đi làm. Nghỉ dài nhưng vào dịp chả muốn đi đâu nên từ hôm qua đến giờ chưa bước chân ra khỏi nhà. Một mình một cái máy tính đi du lịch toàn thế giới :((

Sao giờ này cụ không nằm với mợ :-/

Zai nhà chã bảnh thật, có khi triển khai với gái nhà kuu được đó ;))
Đấy là F1 mà F1 giờ chả thích sắp đặt nên kệ chúng phát triển :P Còn ở đây tớ đang bảo tớ cơ mà :((

7579

Xe điện
Thà thế còn vào Dân được tí Cụ Chã ạ, Còn hơn là mút hết Dân chẳng được gì! Cỡ 3-4 năm em quay lại HL / Cẩm Phả / Mông Dương em thấy nó phát triển rất mạnh mẽ. Chưa nói Móng cái, chỗ đó cỡ hơn 10 năm em mới quay lại và hơn nữa nó là TP gần Biên giới :)

Dạ bẩm các cụ là lđ thích trai trẻ độc thân :x các cụ nhận làm con dâu là gật đầu luôn :D
Ờ, bảo sao tớ cũng không thấy lạ khi thấy cậu ế dài dài ;)

Thà thế còn vào Dân được tí Cụ Chã ạ, Còn hơn là mút hết Dân chẳng được gì! Cỡ 3-4 năm em quay lại HL / Cẩm Phả / Mông Dương em thấy nó phát triển rất mạnh mẽ. Chưa nói Móng cái, chỗ đó cỡ hơn 10 năm em mới quay lại và hơn nữa nó là TP gần Biên giới :)
Bản thân dân ở QN cũng có nhiều nguồn thu và cũng dễ kiếm hơn các tỉnh khác, họ quan trọng tổ chứ rầm rộ thì được cái tinh thần chứ số tiền rơi vãi chả vào dân đâu :)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
NHỚ NGƯỜI YÊU

Hôm nay không gặp được người yêu
Tưởng chỉ thoáng quá lại nhớ nhiều
Ngoài môi vẫn thốt lời kênh kiệu
Nhưng tận đáy lòng đã liêu xiêu

Hồn anh khô hạn chẳng phì nhiêu
Còn em khuê các lại mỹ miều
Tre già lá úa che nhành liễu
Yêu vội lẽ nào bởi tiếng tiêu?

Ly cà phê đắng thoáng đăm chiêu