Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phuco2007

Xe lăn

Hai hôm ni Huế bận việc riêng cụ Zin nà. Chỉ mỗi cụ Zin còn nhớ đến Huế thôi :((. Trên đường đi tạt vào cho f1 ảo vườn thanh long tí. Quê em đất cát nên thanh long ngọt hơn vùng khác ;)

Những tưởng Miền Trung khô cằn sỏi đá nhưng con người & cảnh vật cũng thấm tình người và sức sống mãnh liệt lắm ạ! Quê bố E ở Quảng Trị nên năm nào E cũng về, F1 nhà E về quê còn k muốn ra nữa:-bd

Huế và Em

Xe điện
Những tưởng Miền Trung khô cằn sỏi đá nhưng con người & cảnh vật cũng thấm tình người và sức sống mãnh liệt lắm ạ! Quê bố E ở Quảng Trị nên năm nào E cũng về, F1 nhà E về quê còn k muốn ra nữa:-bd
Em như cụ, và vì nơi đó hôm nay giỗ lần 7 Mẹ em cụ ợ

Mr Morning

Xe tăng

Hai hôm ni Huế bận việc riêng cụ Zin nà. Chỉ mỗi cụ Zin còn nhớ đến Huế thôi :((. Trên đường đi tạt vào cho f1 ảo vườn thanh long tí. Quê em đất cát nên thanh long ngọt hơn vùng khác ;)

những trái Thanh Long chín đỏ ngọt ngào, cũng giống con người xứ Huế, giỏi giang đầy tình cảm
PS: nhà cháu có ông bác rể người Huế, đến đời các anh chị cũng vậy, luôn đầy tình cảm mặc dù người trong Nam, người ngoài Bắc

Huế và Em

Xe điện
những trái Thanh Long chín đỏ ngọt ngào, cũng giống con người xứ Huế, giỏi giang đầy tình cảm
PS: nhà cháu có ông bác rể người Huế, đến đời các anh chị cũng vậy, luôn đầy tình cảm mặc dù người trong Nam, người ngoài Bắc
Cảm ơn cụ đã có ấn tượng tốt với Huế

Mr Morning

Xe tăng
BVC là cái hội gì thế ạ? Vợ không cho vào, chắc là cụ ko nên vào đâu, em thật :))

Chã đang gián tiếp nói em nắng mưa đấy à :((.
Nắng mưa là bệnh của giời,
Tương tư là bệnh của tôi yêu nàng :((

Thôi, viết mà biết trước là người ta sẽ khóc thì thôi em can đừng viết :P, mưa lụt cả NN em biết trốn đâu nữa.
bản nhạc dưới chữ ký mợ cháu nghe cả chiều lúc mưa, thật du dương và đi vào lòng người!

Kitcat

Xe container
bản nhạc dưới chữ ký mợ cháu nghe cả chiều lúc mưa, thật du dương và đi vào lòng người!
:) Cảm ơn cụ , cụ nghe thêm bài này xem có hợp không nhé
Điệu thôi rồi mợ ạ:))
Em vào ngắm F1 xinh và thanh long ngọt , thèm quá mợ Huế ơi :))
Bạn nhà tớ có đáng iu hông ;)

Bạn ở ảnh 1 thì qua mức đáng iu rồi, men lỳ, ảnh chụp rất chất!
Chã: em không biết lội, thôi em cứ tóm góc áo chã hỏi là cặp nào vào BVC thế ạ? :P

One-77

Xe cút kít
Chào NN, chúc cả nhà có một ngày vui!!!
Hôm nay em được mở cửa :)

nguyennu

Xe điện
Em quét sân và quét cổng :)

One-77

Xe cút kít
Lại nhéo mắt với em :D Em đọc thơ thôi mà ;))
Ừ. Đấy, em lại tiện tay. Nhưng hôm trước Nu đồng ý để em dùng cái icon đấy rồi mà. Thế câu vừa rồi là câu thơ à? Vậy em sửa lại câu của em vậy;)
Nghe tiếng phụ nữ theo nhịp thật cuốn hút :)

Trạng thái
Thớt đang đóng