Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngocmai227

Xe lăn
Em biết rồi:D.
Vụ đó là do em sơ suất quên đảo nick, post xong cái em nhận ra sai sót ngay. Tự xóa ngay lập tức, tất cả chỉ trong vòng chưa đến 5 giây.
Các Cụ đỏ nhanh thật:)).

:)):)):)):)):)).
Chắc đúng đợt ra quân cụ nhỉ :))

Có thế thôi mà những 6 tháng ạ? :P . Em bắt đầu ngạc nhiên sao giờ vẫn bi bô còm được mà chưa bị treo cổ hoặc giam vài tháng ^^

Đỏ thôi, đen quên đi. Bài mới nhất vừa xong nên ra sửa, Chã nào đi qua thì được nghỉ 10 ngày ngay.

Trong thời gian qua, có rất nhiều thành viên sử dụng từ Vịt và Vịt Ngan để thay thế cho từ Việt Nam, điều này thể hiện việc thiếu tôn trọng đất nước, con người Việt Nam.

Kể từ ngày 1/1/2012 các bài viết có những từ ngữ như thế này sẽ bị BĐH xử lý ở mức rút thẻ phạt. Các thành viên khi đọc bài phát hiện thấy những từ ngữ này vui lòng bấm Report Bad Post và không Quote lại để BĐH kịp thời xử
.

https://www.otofun.net/threads/bo-sung-noi-quy-dien-dan-otofun.47583/#post-7880309

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Chém me mé thôi =)) như bố Jakies ấy =)) rất phong cách
Không phải đâu, những đợt nhậy cảm 141 ra quân rất đông, những đợt đấy e ngồi im không dám hó hé gì, ngồi lâu thành quen luôn rồi :))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Chaukga

Xe container
Đỏ thôi, đen quên đi. Bài mới nhất vừa xong nên ra sửa, Chã nào đi qua thì được nghỉ 10 ngày ngay.

Trong thời gian qua, có rất nhiều thành viên sử dụng từ Vịt và Vịt Ngan để thay thế cho từ Việt Nam, điều này thể hiện việc thiếu tôn trọng đất nước, con người Việt Nam.

Kể từ ngày 1/1/2012 các bài viết có những từ ngữ như thế này sẽ bị BĐH xử lý ở mức rút thẻ phạt. Các thành viên khi đọc bài phát hiện thấy những từ ngữ này vui lòng bấm Report Bad Post và không Quote lại để BĐH kịp thời xử
.

https://www.otofun.net/threads/bo-sung-noi-quy-dien-dan-otofun.47583/#post-7880309
Bao nhiêu năm nay dồi chả đọc nội quy Ôm Tô Fân #:-s

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Hình như có chút ưu ái với em vậy.
Mới nhìn ảnh thôi mà đã sinh tình vậy saoX_X
E thẹn
Tình thơ lai láng chảy ồ ồ
Nếu không rơi vãi hứng đầy xô
Mặc kệ người đời chê vô độ
Ta vẫn tự tin chẳng hồ đồ

Thị Nở xấu òm lại răng hô
Chí Phèo ngày ấy vẫn trầm trồ
Một bát cháo hành se duyên nợ
Bản chất con người chẳng mưu mô ... :x

nguyennu

Xe điện
Hềnh như câu nài có j sai sai hay sao ý ;))
Ôi xí hổ quá! Vừa em còm như này:

---
Àh để em rủ bạn ái em vào xb chơi cho vui.
Em qua xb thăm Bobs ;))
Em chào cụ chủ và các cụ xb!

Đang còm thì phải tắt máy nấu cơm nên em có copy lại, lúc đó Bobs chưa còm cái còm là "em xếp chén tối" thì phải, nấu xong cơm em vào định paste thì em search thấy Bobs đặt còm là "em xếp chén tối", vậy là em vào đó paste rất nhiệt tình. Xong bỏ điện thoại đó :) 5phút sau xem lại hóa ra em đặt còm ý trong BRL chứ ko phải xb :P xí hổ quá e phải xóa vội :D may chắc chưa cụ nào vào đọc ;))

Kitcat

Xe container
Dạ, e cảm ơn chã :P
Lá số em đỏ mà, gặp đen thì đen kinh hoàng chứ bt thì em luôn gặp may, hihi. Chã trí nhớ thật là tốt, thuộc hết nội quy lun (nịnh bợ).
Thôi em lười sửa quá, cứ để vậy, nếu được nghỉ 10 ngày thì em cai 10 ngày ạ :D

.

nguyennu

Xe điện
Em cai of được đúng 6 tháng mợ miêu ợ. Không lập nick mới, vào Op tô phăn phết búc Chém loạn xạ. Ra Tù lại vào of chém tiếp:)):)):))
Em công nhận cụ Thinh Jil vác kiếm đi cũng ác chiến đấy :D cơ mà về đây thì cũng còm từ tốn điềm đạm phết ;)) ra cafe gặp các mợ NN cũng biết bênh ra phết ;)) 10 điểm cộng đấy cụ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng