Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Em cũng góp cái ảnh gần giống của Chã với chủ đề: Chúng ta đều là những nhà vô địch:))
Cái trên nó nằm ở avatar của một con BRL lâu rồi bác. Cá nhân em thích nấu ăn nên em thích hình ảnh dưới hơn, cho dù em không ăn hành, ăn hành kinh lắm ;)

Menhim1601

Xe container
Của mợ Moon ạ? Hihi để em xem đã, hum nọ em mua 6kg nhãn của mợ Huyền Miêu, giá x2 nhãn mà em đi bộ ra mua đc, mà lại còn chả ngon bằng. E vừa mạnh miệng bảo từ rày ko mua đồ ăn online nữa, chả nếm đc.
Sầu của mợ Moon ấy Miu ạ, ăn ok, hum trc Nhím mua rùi, ăn ngon, ko ngọt quá, ngậy mà ko ngấy

Của mợ Moon ạ? Hihi để em xem đã, hum nọ em mua 6kg nhãn của mợ Huyền Miêu, giá x2 nhãn mà em đi bộ ra mua đc, mà lại còn chả ngon bằng. E vừa mạnh miệng bảo từ rày ko mua đồ ăn online nữa, chả nếm đc.
Mua đồ ăn online là điều khó vô cùng bởi đôi khi nó còn phụ thuộc ngon hay không ngon của mỗi khẩu vị mồm ăn. Về cái cậu mua nó cũng vô cùng, hoa quả còn tùy thời điểm mua, đầu vụ, chớm vụ, giữa vụ, cuối vụ. Như giờ nhãn mấy bạn nữ ở công ty mua có 10-15k bán đầy dọc đường. Còn Sầu thì lại khác, khi bán thường phải bao ngon, không sượng khi có lỗi phải cho ship đến đổi luôn cho khách, nhưng nếu thế thì giá cũng nhỉnh hơn chút, hôm nọ thấy Mẹ Nhím mua ăn. Tớ chưa được ăn nên chưa biết ;)

Menhim1601

Xe container
Vậy hử, sao tớ không biết vụ tớ làm cậu tương tư nhỉ. À mà may mới chỉ làm tương tư chứ không phải làm
nhỉ ;)
Từ hum cậu bẩu cậu đưa ảnh ọt lên là tớ cứ tương tư mãi. Mau giải đáp thắc mắc cho tớ đi.
Ps: Cái vế sau á, không có đâu :-w

Từ hum cậu bẩu cậu đưa ảnh ọt lên là tớ cứ tương tư mãi. Mau giải đáp thắc mắc cho tớ đi.
Ps: Cái vế sau á, không có đâu :-w
Ơ thế không có à. Sao lại thế, còn trẻ mà cậu đã triệt rồi á?

À nhưng cũng sẽ an toàn cho ai đấy đỡ phải lo lắng nhờ ;)

Còn vụ ảnh hả, có phải tớ bảo tớ đua ảnh này
lên á. Để tớ đưa Full HD nhá?

Menhim1601

Xe container
Ơ thế không có à. Sao lại thế, còn trẻ mà cậu đã triệt rồi á?

À nhưng cũng sẽ an toàn cho ai đấy đỡ phải lo lắng nhờ ;)

Còn vụ ảnh hả, có phải tớ bảo tớ đua ảnh này
lên á. Để tớ đưa Full HD nhá?
hazz, không thèm hỏi nữa :((:((

thichduthu2011

Tầu Hỏa
:)) Tặng sư và tình iêu chanh cốm giật cục mỗi ngày 1 cô của sư
Khi đã yêu thì không được liều
Yêu vừa thôi để còn đường lui
Câu thuỷ chung như cánh chim trời
Tình kia như áng mây trôi
Khi yêu yêu chục người thôi

Khi đã yêu thì lo sợ gì
Khi người đi sẽ tìm người thay
Khi người xa không chút chau mày
Tình kia cứ vỡ tan đi
Cho ta vui mừng cạn li ... :))

Kitcat

Xe container
Mua đồ ăn online là điều khó vô cùng bởi đôi khi nó còn phụ thuộc ngon hay không ngon của mỗi khẩu vị mồm ăn. Về cái cậu mua nó cũng vô cùng, hoa quả còn tùy thời điểm mua, đầu vụ, chớm vụ, giữa vụ, cuối vụ. Như giờ nhãn mấy bạn nữ ở công ty mua có 10-15k bán đầy dọc đường. Còn Sầu thì lại khác, khi bán thường phải bao ngon, không sượng khi có lỗi phải cho ship đến đổi luôn cho khách, nhưng nếu thế thì giá cũng nhỉnh hơn chút, hôm nọ thấy Mẹ Nhím mua ăn. Tớ chưa được ăn nên chưa biết ;)
:P Dạ, sao bao lâu rồi mà chã vẫn chưa đc ăn? Có phải chã ko ăn được sầu riêng hông??
Hiii chã nói chuẩn ạ, giá em so là hôm trước mua của mợ HuyenMieu, hôm sau mua luôn ngoài chợ ạ. Lúc em gọi đt hỏi nhãn to ntn? Bạn ý bảo to bằng ngón chân cái và rất ngọt, về nhà thì ăn không được ngọt và bé hơn em tưởng tượng, tới nỗi em phải cười và bảo với cháu em rằng chắc cái cô bán nhãn này có bàn chân nhỏ xinh xắn như cháu.
Sầu của mợ Moon ấy Miu ạ, ăn ok, hum trc Nhím mua rùi, ăn ngon, ko ngọt quá, ngậy mà ko ngấy
Cảm ơn mợ review nhé ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng