Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Em là trợ lý của Chã đây có ý kiến:
Có lẽ vào nhà này thì mọi người nên trọng tình cảm hơn lý lẽ nhể.
Cụ Sư cũng nên tag trực tiếp, not //, cụ Bop cũng ko quá nặng nề.
Và trên hết, đất lành chim đậu. Mọi người cứ kéo về đây mà vui chơi như nhà mình. Nhưng cũng phải vui vẻ, không tự ái để Chã thỉnh thoảng dọn dẹp bớt cho gọn nhà.
:)>-.

Bopbi_hsgs

Xe container
Và trên hết, đất lành chim đậu. Mọi người cứ kéo về đây mà vui chơi như nhà mình. Nhưng cũng phải vui vẻ, không tự ái để Chã thỉnh thoảng dọn dẹp bớt cho gọn nhà.
Vâng, em cũng rút kinh nghiệm! Để tránh việc xe chính hiện tên trong các còm nhạy cảm, em sẽ sắp xếp xe khác vào đây để chém cùng các cụ, em cũng xin rút xe chính về đi brl. Em cũng đổi dần cách dùng từ ợ :D

Edition_hsgs

Xe hơi
Em cũng vào xin rút kinh nghiệm, em xin nhường lại nhà cho các cụ mợ khác vào chơi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Có những chuyện chỉ người trong cuộc mới hiểu thôi lão. Ở of em toàn chém gió nhưng lại không muốn tổn thương ai nên đôi lúc phải dùng code // để nói nước đôi cho mọi người cùng vui và người cần hiểu sẽ ngầm hiểu. Nghề nghiệp nào không có tai nạn và chém gió cũng không ngoại lệ :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nick lão sân si bỏ mợ, cái nick Chém gió là có thật / mí đáng yêu :))
Có những chuyện chỉ người trong cuộc mới hiểu thôi lão. Ở of em toàn chém gió nhưng lại không muốn tổn thương ai nên đôi lúc phải dùng code // để nói nước đôi cho mọi người cùng vui và người cần hiểu sẽ ngầm hiểu. Nghề nghiệp nào không có tai nạn và chém gió cũng không ngoại lệ :))

Cá nhân em luôn coi bộc bạch mà em hay gọi là nức nở trên mạng ảo mới là tính cách thật của chính con người đấy, khi chém thường đỡ phải nhìn trước ngó sau xem bạn, đồng nghiệp hay kể cả chồng, vợ của mình sẽ ra sao như ngoài đời.
Chính vậy cái thớt nức nở này em muốn mọi người vào đây có thể thoải mái nhất. Mọi người có thể chém chuyện vui, buồn để giải tỏa cái bí bách mà ngoài cuộc sống ấm ức không nói ra được, hoặc có thể coi như một thớt giải trí chém gió không phải nặng đầu tranh luận như ngoài cà phê. Thiết nghĩ mọi người khi đã lưu lại lâu lâu ở cái thớt nức nở này ít nhiều đều có tình cảm với thớt với một vài người trong này, không nên chỉ vài còm không thoải mái mà giận dỗi nhau nhé các anh các chị ;))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cá nhân em luôn coi bộc bạch mà em hay gọi là nức nở trên mạng ảo mới là tính cách thật của chính con người đấy, khi chém thường đỡ phải nhìn trước ngó sau xem bạn, đồng nghiệp hay kể cả chồng, vợ của mình sẽ ra sao như ngoài đời.
Chính vậy cái thớt nức nở này em muốn mọi người vào đây có thể thoải mái nhất. Mọi người có thể chém chuyện vui, buồn để giải tỏa cái bí bách mà ngoài cuộc sống ấm ức không nói ra được, hoặc có thể coi như một thớt giải trí chém gió không phải nặng đầu tranh luận như ngoài cà phê. Thiết nghĩ mọi người khi đã lưu lại lâu lâu ở cái thớt nức nở này ít nhiều đều có tình cảm với thớt với một vài người trong này, không nên chỉ vài còm không thoải mái mà giận dỗi nhau nhé các anh các chị ;))
Cảm ơn Chã
Thật ra em ít khi quất còm của Chã lắm :P và em chắc nhiều người ghét, hehe :D
Cơ mà nhiều khi khoảng cách về tuổi tác thế hệ, cho nên cũng nhiều khúc mắc, cách xưng hô, cách thể hiện nó cũng khác. Từ khi quản gia đi vắng em cũng ít vào :)
Chúc Chã và mọi người một ngày vui, và lúc "nức nở" thì lại vào đây
Em đi cày còm đây ạ :))

Kitcat

Xe container
Em vào vươn vai, post ảnh mèo giải stress cả nhà nhé, thi thoảng cũng cần cào nhau cho đời sống thi vị ;) take it easy.
(Cào thôi, đừng cắn :P )
>:D<>:D<:-*:-*:-*:-*:-*:">

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cảm ơn Chã
Thật ra em ít khi quất còm của Chã lắm :P và em chắc nhiều người ghét, hehe :D
Cơ mà nhiều khi khoảng cách về tuổi tác thế hệ, cho nên cũng nhiều khúc mắc, cách xưng hô, cách thể hiện nó cũng khác. Từ khi quản gia đi vắng em cũng ít vào :)
Chúc Chã và mọi người một ngày vui, và lúc "nức nở" thì lại vào đây
Em đi cày còm đây ạ :))
Một Chã nghiêm túc, một sư hâm và một Linh bê tha đều có một điểm chung là có cảm tình với quản gia thì chắc phải có lý do của nó (người thì ảo lòi do đó chắc liên quan đến cách còm :)))

Chaukga

Xe container
Em đã đặt còm ở đây, chứ không các lão lại bảo là không chém :)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Một Chã nghiêm túc, một sư hâm và một Linh bê tha đều có một điểm chung là có cảm tình với quản gia thì chắc phải có lý do của nó (người thì ảo lòi do đó chắc liên quan đến cách còm :)))
Sư và Xa có điểm chung, mà em k có :) sự thật nhé, lần đầu em Nức nở thật ở đây
Xatara không bao giờ đòi hỏi niềm vui cho mình :) mà Xa luôn muốn người khác vui :D

Em vào vươn vai, post ảnh mèo giải stress cả nhà nhé, thi thoảng cũng cần cào nhau cho đời sống thi vị ;) take it easy.
(Cào thôi, đừng cắn :P )
>:D<>:D<:-*:-*:-*:-*:-*:">

Mèo mà nằm lè lưỡi ra thế kia dễ bị như dưới lắm ;)

Kitcat

Xe container
Mèo mà nằm lè lưỡi ra thế kia dễ bị như dưới lắm ;)

:)) Chã đợi em kiếm cái ảnh dễ thương hơn nữa nha :x:x:x

Em ước gì mọi người hãy coi những lời góp ý thẳng thắn với nhau ở đây đơn thuần là lời góp ý, đừng coi nó là tấn công cá nhân - hình như em đã từng nói thẳng giống như BópBi bên Tovo, và em và sư chúng em cũng không hề cáu nhau sau đó. hihi bópbi và sư cứ coi nhau như "Đồng nghiệp" đang góp ý nhau đi ha ;).

Em cũng ước gì đừng có so sánh người nọ với người kia, mỗi người là 1 viên ngọc khác biệt, vẻ đẹp đến từ sự khác biệt, đừng so sánh, để mọi người tự nhiên còm, tự nhiên nức nở theo cách của mình.

Chỉnh sửa cuối:
Với hơn 65k bài chém hơn chục năm trên OF thì khó có thể nghiệm túc lắm :))
Còn dĩ nhiên em nhận làm quản gia thì đương nhiên phải có lý do rồi ;)

Em đã đặt còm ở đây, chứ không các lão lại bảo là không chém :)
Đặt đây mà không ra quán thì vẫn coi như là chưa anh nhé ;))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Với hơn 65k bài chém hơn chục năm trên OF thì khó có thể nghiệm túc lắm :))
Còn dĩ nhiên em nhận làm quản gia thì đương nhiên phải có lý do rồi ;)

Đặt đây mà không ra quán thì vẫn coi như là chưa anh nhé ;))
haha ít ra cũng nghiêm túc hơn em với lão Linh :))

HAILINHDUY

Xe tăng
Em theo bác Cả vào đặt còm, cũng gọi là có tí chém! ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng