Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

URAL CCCP

Xe ba gác
Trận chung kết Uân cớp đến mít roài mà Nức nở im ẳng nhể, cccm không độ đẽo tý cho phấn khởi à.

Porsche 911

Xe container
Chiều Chủ Nhật em đi dạo

huongsac80

Xe container
Em vào chào nức nở buổi sáng.
Chào cụ chủ nức nở, chào Bobs, chào Pors, chào Xa, chào sư, chào mợ Huế, chào meo, chào trig, chào cụ Thịnh Jin, chào 7679, chào LinhBk, chào Hương sắc, chào Kuu, chào lật đật, chào mợ Lý, chào tháng ngày lang thang, chào mai ngọc, chào cụ Sohas, chào ăn mặn ngủ chay, chào Pha pha ơ guây, chào Guess, chào Giã từ vũ khí, chào chém gió là có thật, chào thứ sáu ngày 13, chào chả nói mà làm gì, chào Ferr, chào không thích séc, chào batotet, chào Road, chào mợ Zyn, chào 1888, chào xe tăng, chào Ốc, chào thất tình, chào mấy f1 nhà hsgs, chào ông đồ gàn, chào Eraser.
Em chào buổi chiều mợ ạ :P
Mợ chào xa quá, làm bây giờ em mới biết :D

Vì nắng với mưa thì theo em thì không nên mở thớt kiểu đấy, mở ra thì phải có trách nhiệm với những người vào up nhạc, up sự đồng cảm cùng mình. Khi cảm xúc họ đang dâng cao thì lại bắt mọi người phải tụt cảm xúc giống mình bằng cách dội oạch gáo nước vào dập tắt mọi cảm xúc :))
Em hiểu, Chã anh nói đúng ạ.
:D.
Vừa lượn cà phê lại nhìn thấy thớt " Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông..." Vậy đúng như những gì em nhận định, có nhiều bác dâng trào cảm xúc trong thớt đấy và không nhịn được khỏi cần chủ thớt tự mở để được bay bổng ;)

nguyennu

Xe điện
Vừa lượn cà phê lại nhìn thấy thớt " Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông..." Vậy đúng như những gì em nhận định, có nhiều bác dâng trào cảm xúc trong thớt đấy và không nhịn được khỏi cần chủ thớt tự mở để được bay bổng ;)
Vâng tốt mà, em cũng mừng vì nhiều cụ quan tâm, có cụ còn inbox hỏi chứng tỏ là thớt đó cũng khá ấn tượng :)
Em khá mừng vì cụ cadan đã mở lại tiếp nối tâm huyết nên em có vào cám ơn đó. Giờ em theo cụ cadan thôi ;))
Câu nguyên của nó là "Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ" nên có chữ «nhỏ» thì hay hơn

Chỉnh sửa cuối:
Vâng tốt mà, em cũng mừng vì nhiều cụ quan tâm, có cụ còn inbox hỏi chứng tỏ là thớt đó cũng khá ấn tượng :) em mừng mà, tiếc là cụ ko mở lại vì lý do gì đó, nhưng cũng ko sao, em dễ tính thôi. Tuy nhiên thì tính em thì cụ biết rồi, em mở lời xin một lần không được thì cũng không bao giờ xin lần thứ 2.
Em khá mừng vì cụ cadan đã mở lại tiếp nối tâm huyết nên em có vào cám ơn đó. Giờ em theo cụ cadan thôi ;))
Câu nguyên của nó là "Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ" nên có chữ «nhỏ» thì hay hơn, tiếc là cụ cadan ko thể đổi được title :(
Tớ có thấy chữ nhỏ mà :(

Một thớt được mở ngoài cà phê mà lại rất ít người vào spam, chém gió lệch chủ đề. Những người vào đấy thường thả dòng cảm xúc của họ theo những bài hát mà họ thích, thì thường là những thớt có nhiều cảm xúc và được nhiều người tôn trọng. Tuy vậy cậu lại đưa cái tôi, cái cá nhân của mình vào để làm những người tôn trọng mình hụt hẫng, với kinh nghiệm chơi OF cũng như với góc độ BĐH tớ biết nếu mở lại thớt, điều chắc chắn mọi người sẽ nhìn vào thớt vào cậu góc độ khác, thớt sẽ không còn êm đềm như trước. Để tránh những cái không hay nên tớ không mở lại!

Thớt chỉ có 572 còm mà có đến 27.856 lượt xem :(

Kuu

Xe lăn
Vâng, lúc chiều em cũng vừa vào thả hồn ở thớt đó nhưng thật sự là không có được cảm xúc như mỗi lần vào thớt cũ.
Ở thớt cũ thì mỗi người tham gia đến nay gần như đã post những bài hay nhất gắn với cảm xúc của mình trong đó rồi, cái này khó có thể lặp lại lần thứ 2 được nữa vì sẽ bị cứng.
Thớt đấy cũng luôn cuốn hút những người mới, nội dung, cảm xúc thì luôn được bổ xung. Tiêu chí thớt là để chia sẻ, gắn kết nên ai vào lúc nào đọc, nghe cũng được. Em để ý thấy sáng sớm hay mỗi lần đẩy thớt lên là thường có vài chục người vào lưu lại khá lâu.
Em rón rén đề xuất với anh cho cảm xúc 1 cơ hội nữa, giữ lại thớt đó như là tài nguyên của CF. Gộp 2 thớt lại và vẫn đứng tên Nu.
Em thấy Nu rất dễ thương và không phải là người già dặn khi chơi OF.

-------------
Em định đêm mới nói nhưng sợ Nu không biết cách trình bày:D.

Vâng, lúc chiều em cũng vừa vào thả hồn ở thớt đó nhưng thật sự là không có được cảm xúc như mỗi lần vào thớt cũ.
Ở thớt cũ thì mỗi người tham gia đến nay gần như đã post những bài hay nhất gắn với cảm xúc của mình trong đó rồi, cái này khó có thể lặp lại lần thứ 2 được nữa vì sẽ bị cứng.
Thớt đấy cũng luôn cuốn hút những người mới, nội dung, cảm xúc thì luôn được bổ xung. Tiêu chí thớt là để chia sẻ, gắn kết nên ai vào lúc nào đọc, nghe cũng được. Em để ý thấy sáng sớm hay mỗi lần đẩy thớt lên là thường có vài chục người vào lưu lại khá lâu.
Em rón rén đề xuất với anh cho cảm xúc 1 cơ hội nữa, giữ lại thớt đó như là tài nguyên của CF. Gộp 2 thớt lại và vẫn đứng tên Nu.

-------------
Vấn đề chính giờ lại không phải nguyên chỉ Nu mà còn chủ thớt mới nữa. Nếu chủ thớt mới đề nghị thì không có gì ;)

Kuu

Xe lăn
Vấn đề chính giờ lại không phải nguyên chỉ Nu mà còn chủ thớt mới nữa. Nếu chủ thớt mới đề nghị thì không có gì ;)
Vâng ạ, em nghĩ cụ Cá Dán chắc cũng hợp tác thôi.
Coi như vừa rồi tạm đóng thớt để bảo dưỡng lại cảm xúc, Nu xóa cái đề nghị kia đi là mọi thứ lại bình thường thôi:D.

nguyennu

Xe điện
Em ko xin mở lại nữa. Bởi vì cụ cadan cũng khá tâm huyết nên mới tiếp nối mạch cảm xúc ban đầu. Từ từ rồi mọi người sẽ cùng đóng góp cho thớt đó là được. Em thời gian tới lại ít chăm sóc được topic đó nên nhờ cụ ấy đối với em là điều rất tốt.

nguyennu

Xe điện

-------------
Câu trên em đồng ý, vì em mới vào chơi đc có hơn 3 tháng thoy Kuu ạ ;))

Câu dưới: Trời! Chuyện gì mà đêm hôm mới nói :D
Em là hoa đã có chủ nhé ;)) lại phải nhắc lại cho chắc :D

Trạng thái
Thớt đang đóng