Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Porsche 911

Xe container
Từ ngày vào OF tới giờ càng ngày càng gió máy điên cuồng cụ ạ :)) chả biết làm sao đc, chém xong lại run tay :))
Nói chung là có lên đai trong quá trình vung tay vào không khí :)

nguyennu

Xe điện
Tại cụ chủ Tien Tung đấy ạ, bảo gạch cho cái nick để cho em ngoan thì lại cứ bảo để đó để trừng phạt :( ác ác là

nguyennu

Xe điện
Lại bắt quả tang đang châm chích nè, mang 1 cái nick thật ra làm gạch lót đường là em cực lực phản đối nhá.
Mợ _Lật_đật_ là idol của lòng em đấy. Có chuyện gì thì nội bộ tự giải quyết, cứ lôi nick thứ 3 vào làm người ta khó xử là ra răng? Em thấy vụ này quen quen, hình như em cũng từng bị lôi ra 1-2 lần gì đó :(
Ớ... Meo dễ thương lại ám chỉ rồi :((

nguyennu

Xe điện
Uhm hình như là em nói thẳng chứ em không ám chỉ đâu ạ.
:P Hình như em gây ấn tượng rằng em rất nhỏ tuổi thì phải? Thực ra thì em hình như còn lớn hơn mợ vài tuổi cơ. Mợ đừng khóc thế, làm em lại cảm thấy như là mình có lỗi :P
Em xin lỗi nếu mợ hơn tuổi em vì em cảm giác mợ khá trẻ trung.
Tất cả những còm trên chỉ là câu chuyện đùa mà mợ, đâu có chuyện gì là thật đâu, cũng không có chuyện tình cảm yêu đương tán tỉnh gì trên OF nên mợ đừng băn khoăn. Em rất tiếc khi em để mợ nghĩ đến bả, thính, siêu phẩm và em :)
OF là ảo nhưng mà tình cảm yêu thương quý ghét là thật, mong là chỉ có yêu thương và quý cho vui vẻ.

Kitcat

Xe container
Em nhận 6 múi thôi chã ơi [-X

Sao mợ đem con bỏ chợ thế, đi qua đi lại 2 thớt cũng được mà :|

Mợ làm em đêm nay mất ngủ rồi :"> Mợ với mợ nu đều là idol của em nhá, khoảng 5 6 năm nữa đến tầm tuổi 2 mợ chắc em vẫn chưa thể vừa điềm đạm vừa làm các cụ trên này nức nở như vậy được đâu ;))
:)) Mợ xinh về đây rồi, Mợ ngồi đây uống nước nhé. Máu em lên não chậm, em phải ngất đơi.

Thất Tình.

[Tịch thu bằng lái]
1. Đêm rồi còn mcdonald là béo bụng lắm cụ nhá, em thích người tập tành săn chắc cơ =P~
2. mà cái này là cheese burger hả cụ, phải mấy năm rồi em không động đến món này
1. Bụng em bt, em về cơ bản thì cái chỗ nào cần săn chắc sẽ rất săn chắc cứng cáp, chỗ nào cần mềm mại nó sẽ rất mềm:-j.
2. Hôm nay em làm muộn nên ngại đi ăn, mọi người mua hộ chứ bt thì cũng ít ăn cái này lắm. Vỏ nó đây, ăn ko ngon.

Kitcat

Xe container
Đêm rồi còn mcdonald là béo bụng lắm cụ nhá, em thích người tập tành săn chắc cơ =P~ mà cái này là cheese burger hả cụ, phải mấy năm rồi em không động đến món này

Em cũng máu lên não chậm lắm, chúc mợ ngủ ngon :-h

Cần 1 tấm hình :x
:) Em vào lại để chúc cả nhà ngủ ngon
Đùa, mợ đòi ảnh bụng tấn công mông phòng thủ hả? ảnh săn chắc của cụ chủ nhà đây có khắp cõi OF này, còn của ông Thất Tình kia thì phải chờ ông ý tự xác nhận :))

nguyennu

Xe điện
Em xin lỗi mợ trước ạ, tính em thẳng thật. Em thấy hai nick đùa nhau trực tiếp thì chả vấn đề gì , nhưng lôi 1 nick thứ ba vào, ý ra điều vì cái nick đó nên dỗi cái nick hàng ngày mình vẫn đùa thì đứng ở cái vai trò cái nick thứ ba ấy, tự dưng đang nói chuyện với nick B, lại thấy nick A dỗi nick B vì mình, có khó xử không?
Ý em là trêu cũng không nên mang cái nick thứ 3 ấy ra làm lót đường để trêu, mà nếu là thật thì lại càng nên xử lý nội bộ với nhau.
Vậy để em xin lỗi mợ _Lật_đật_: mợ _Lật_đật_ cho em xin lỗi ná :">
-----
Khởi điểm của trò này là cụ Gangnam, tự dưng bảo cái gì bạn gái bạn gái, cụ Gang vào xin lỗi em đi.
------
To mợ meo_long_xu : vậy từ giờ mợ đừng ám chỉ em chuyện rải bả với rắc bả gì gì nữa nhé.

(A còng) các cụ: đã gọi là bả thì không có cụ nào được ăn nhé, mặc dù tính em khá vui và hay đùa, dễ bị hiểu lầm, nhưng đừng có cụ nào mắc bẫy. Đa tạ các cụ.
Ps. Còm xong được cái còm thì cũng muộn và buồn ngủ quá.

Kitcat

Xe container
Vậy để em xin lỗi mợ _Lật_đật_: mợ _Lật_đật_ cho em xin lỗi ná :">
-----
Khởi điểm của trò này là cụ Gangnam, tự dưng bảo cái gì bạn gái bạn gái, cụ Gang vào xin lỗi em đi.
------
To mợ meo_long_xu : vậy từ giờ mợ đừng ám chỉ em chuyện rải bả với rắc bả gì gì nữa nhé.

(A còng) các cụ: đã gọi là bả thì không có cụ nào được ăn nhé, mặc dù tính em khá vui và hay đùa, dễ bị hiểu lầm, nhưng đừng có cụ nào mắc bẫy. Đa tạ các cụ.
Ps. Còm xong được cái còm thì cũng muộn và buồn ngủ quá.
Dạ mợ, đối với em thì thả bả/thính là 1 nghệ thuật , người thả bả thả thính là 1nghệ sỹ. Nó cũng là 1 cái "duyên" con gái. Không ngờ là mợ nhạy cảm với chữ này và không hài lòng về nó. Từ giờ em sẽ không nói mợ thả thính rắc bả gì gì nữa theo đúng ý mợ đẹp.
Em xin lỗi mợ lần nữa, mợ ngủ ngon nhé!

nguyennu

Xe điện
:) @};-@};-@};-@};-o:-)

nguyennu

Xe điện
2-1 yeahhhhh

nguyennu

Xe điện
Đau tim quá!

Da bắt nắng

Xe điện
Hơ hơ! Ranh giới giữa tội đồ và người hùng chỉ cách nhau một tiếng "tuýt còi" dù có cả một pha quay chậm của VAR mợ nhỉ.
Bây giờ sẽ là những phút cuối nghẹt thở!

Trạng thái
Thớt đang đóng