Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

huongsac80

Xe container
Kể ra cũng chả phải dạng vừa nhỉ, mấy trăm nghìn thành viên mà đứng thứ 255. Oách ghê

Ta giấu lưu tình vào li rượu đắng
Rót cho tràn đầy chất nghiện men say
Công nhận :))
Rượu cụ Tùng nặng quá, này dễ say lắm :)) :))

Men say men thấm môi cay
Người say có biết mình say men tình?
Men say men thấm ruột mình
Men tình men thấm tâm tình trái tim :)) :))

Công nhận :))
Rượu cụ Tùng nặng quá, này dễ say lắm :)) :))

Men say men thấm môi cay
Người say có biết mình say men tình?
Men say men thấm ruột mình
Men tình men thấm tâm tình trái tim :)) :))

Trao nhau tình ái qua bầu rượu
Hòa nhịp men tình dưới chén say :)

Là nhờ 03 chén cụ rót cho em đới aaa. Em nghiệm thấy 1 topic e đc vote hơn 60 lần cũng chỉ lên đc 1 mã từ 14 lên 15, còn cụ 1 chén kéo em lên 44 bậc :P từ 15 lên 57
Vậy có khi đánh dấu mã lại, rồi mình tạm dừng rót cho nhau từ đây, để khi nhận 100 chén ở ngoài xem lên bao mã rồi mình tính tiếp nhỉ :))

Em dự là lúc đầu lên mới dễ, còn 1 khi đã lên cao rồi thì lên rất khó =)) . Hình như có 1 số cụ còn ko bao giờ rót nhau rượu bằng nick xịn mà họ có 1 nick cỏ để vote cơ đấy. hihi em thì suốt bao lâu cứ ai rượu em là em rượu lại, mà ai quote em thì em cũng mời ly rượu làm quen. Mãi sau mới ngó mấy nick đi rượu đa phần toàn vài mã hoặc chưa lên đc mã nào. Cụ nhìn nick em bao nhiêu năm mà vẫn 14 mã là biết rồi.
Để lên vài trăm hay vài nghìn mã là gần hai năm trời họ cầy cuốc đấy, ngày ngày chăm chỉ đi buôn rượu và số người có mã cao đấy ở diễn rất ít. Em bây giờ cũng thuộc số ít đấy rồi :))

ah ý em nói về vote là những bài viết bình thường ở Topic bình thường cơ ạ! Chứ em mon men vào quán rượu vote khắp mà cũng chả ai vote lại phát nào ngoài chén rượu cụ mời em. Em đoán quán rượu là nơi để chỉ những nick quen chơi với nhau thôi đúng ko ạ?
Em ngỡ cụ chã dân IT vào sửa mấy số là xong , cụ cần gì đi buôn cụ nhỉ?
Diễn đàn thì Min, Mod hay thành viên về rót nhận đều như nhau. Còn đương nhiên chả thành viên nào mã cao của diễn đàn từ Min, Mod, Chánh mà không dính đến BRL, mã cao thấp đều từ đấy ra cả :)) không vào thì Min, Mod mã cũng còi dí :P
Vào đấy không được rót bởi nó là 1 chị hội, trước khi làm thành viên cần có độ lì, đội chăm chỉ đã rồi dần mới có bạn buôn :) Trong đấy ngoài bạn buôn truyền thống họ còn cân mã rót cho nhau nữa nên sẽ khó nhận chén trong đấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng