Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Miền Trung 38.43

Xe điện
Không em ah, ai cũng có mục tiêu mà, luôn cố gắng, phấn đấu và thậm chí hy sinh nhiều cái nhỏ cho mục tiêu lớn là đáng khen lắm chứ.
Công việc thuận lợi là mừng lắm rồi. Chúc em sớm thành công.
Cảm ơn chị! Tối qua đội ta đi bão quẩy ác chứ? :D

Whoknow

Xe lăn
Trận hôm qua e đá đội hình 1-4-5, chả biết có gỡ gạc được tí nào ko nữa =))
Tí nữa làm cái hát chích thì ku Hậu nó bồi phát 3-0 :D
Vậy được 1 triệu lẻ 8 chục gì đó, vẫn còn cách bờ 1 triệu hải lý hay 1tr8 km :))

BadBoy79

Xe lăn
Một khi Mã Mẽo đã vượt khung, vượt mọi giới hạn thì em không còn quan tâm nữa, chị đừng giận nhé! :)
Qua em đi làm về còn chạy vào Vĩnh Điện - Quảng Nam gần 20km để thực hiện lời hứa với khách hàng, kết cục là cả em và quý khách đều lỡ mất trận bóng đá, trên đường về nhìn hàng quán tấp nập người cỗ vũ, em vui đến lạ. Khô video với gấu, gấu cũng ngồi xem bóng 1 mình, về đến nhà thì đã trao giải và thay vì đi bão, em ăn cơm một mình.
Hi vọng câu chuyện không làm chị Cò mất vui :)
Vào of để fun, vì mã vì gì đó thì ảo lòi em à. Cố gắng kiếm nhiều tiền cho vào túi mình để cho cuộc sống mai sau mới là Thật. Cố gắng không ngừng nghỉ nhé Ku :)

Miền Trung 38.43

Xe điện
Vào of để fun, vì mã vì gì đó thì ảo lòi em à. Cố gắng kiếm nhiều tiền cho vào túi mình để cho cuộc sống mai sau mới là Thật. Cố gắng không ngừng nghỉ nhé Ku :)
Vâng anh, em cũng từng mong những Mã lực từng ngày, đã từng và đến khi nhận ra nó vô bổ, nhất là thời điểm này thì dừng lại. Phản ứng của em có thể làm mn khó chịu, nhưng em nên nói suy nghĩ của mình.
Em xin lỗi nếu mình làm mn khó chịu.
Thật hạnh phúc vì ai xung quanh mình cũng đều nỗ lực cho 1 cs tốt đẹp hơn. Cảm ơn anh nhé! :)

Trạng thái
Thớt đang đóng