Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô
Người từng trải, kiểu Bố già... là Hương nè Su :))
Tớ phải thừa nhận tuy không từng trải lắm nhưng thỉnh thoảng cậu lên đồng, tỉnh táo, giữ ý, giữ tứ đột xuất phết. Cũng biết láng, lượn tránh những cái chuyện linh tinh, chẳng hạn cách đây không lâu cho dù có mặt ở nơi đấy, cho dù chả có gì, nhưng nghĩ tốt nhất im lặng chả khoe vì biết đâu có những bạn có máu ghen lồng lộn lại hiểu lầm ;))

pinsu90

Xe điện
Cậu không đọc kỹ rồi, tớ nói những người để lọt vào mắt cậu thì phải từng trải, có điều người từng trải kiểu đấy lại thường già, có tuổi rồi ;))

Và tớ còn nhìn thấy ở cậu nhiều cái khác cũng như cảm nhận ở cậu nhiều hơn thế nữa cơ, nhưng tớ muốn giữ lại để mình tớ chiêm nghiệm ;))
Ơ, cụ tả ai chứ ko phải e đâu. E dc như này thì chả phải ế lâu thế :((

Ba Ngơ

Xích lô
Ơ, cụ tả ai chứ ko phải e đâu. E dc như này thì chả phải ế lâu thế :((
Cậu có đủ mọi cái tớ kể và cái tớ chưa kể. Cho dù tớ biết cậu cũng không khắt khe lắm chuyện mẫu người này, người kia, phải thế nọ, thế chai. Nhưng chính vì hội tụ nhiều thứ cộng với cậu nặng tình với cái đã qua nên thành ra cậu ế ;)

Cũng nhiều đối tượng theo đuổi, tán tỉnh hay nhìn từ xa với cậu nhưng không tiếp cận gần được cậu, hay làm cậu có cảm tình đơn giản các bạn ý không hiểu cậu ;))

co.ntt

Xe lăn
Kể ra kém một giáp cộng với bộ mặt, thân hình của nữ sinh trung học thì cậu gọi tớ bằng chú xưng con mới chuẩn ;))

Ờ thì câu kết mà, mà thường kết bao giờ cũng chuẩn ;)
Tưởng gọi chú xưng tôi mới sợ ;))

Ng.hẹo

Xe buýt
Cậu có đủ mọi cái tớ kể và cái tớ chưa kể. Cho dù tớ biết cậu cũng không khắt khe lắm chuyện mẫu người này, người kia, phải thế nọ, thế chai. Nhưng
chính vì hội tụ nhiều thứ cộng với cậu nặng tình với cái đã qua nên thành ra cậu ế ;)

Cũng nhiều đối tượng theo đuổi, tán tỉnh hay nhìn từ xa với cậu nhưng không tiếp cận gần được cậu, hay làm cậu có cảm tình đơn giản các bạn ý không hiểu cậu ;))
Những dòng Chã tư vấn này em đọc được 1 lần nghe quen quen;))

pinsu90

Xe điện
Cậu có đủ mọi cái tớ kể và cái tớ chưa kể. Cho dù tớ biết cậu cũng không khắt khe lắm chuyện mẫu người này, người kia, phải thế nọ, thế chai. Nhưng chính vì hội tụ nhiều thứ cộng với cậu nặng tình với cái đã qua nên thành ra cậu ế ;)

Nay ai nhập cụ đấy, cụ còn chưa gặp e đâu;;)

Trạng thái
Thớt đang đóng