Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

BadBoy79

Xe lăn
Chính xác và hiện cũng đang làm cho một số nhà máy xi măng như Xuân Thành, Thành Thắng, Duyên Hà... ngay cạnh chỗ co.ntt
À mà trước làm giờ khi vẫn còn mối nhờ, xem chỗ nào dắt mối cho tớ đê ;))
Chã có nghe tên Công ty Cổ phần Cơ Khí Đông Anh chưa?

Ba Ngơ

Xích lô
Chã có nghe tên Công ty Cổ phần Cơ Khí Đông Anh chưa?
Ngay gần quê Ẻo Lả hả, tớ chỉ biết Công ty Cổ phần Cơ Khí Đông Anh Licogi chứ Công ty Cổ phần Cơ Khí Đông Anh thì không biết.

BadBoy79

Xe lăn
Ngay gần quê Ẻo Lả hả, tớ chỉ biết Công ty Cổ phần Cơ Khí Đông Anh Licogi chứ Công ty Cổ phần Cơ Khí Đông Anh thì không biết.
Đúng vậy em sinh ra và lớn lên ở ĐA.
Trước em làm phòng Kinh tế Kế hoạch hồi công ty chưa cổ phần, bây giờ cổ phần rồi. Em còn anh em vẫn đang làm ở đây, Chã có muốn làm việc gì không?

Ba Ngơ

Xích lô
Đúng vậy em sinh ra và lớn lên ở ĐA.
Trước em làm phòng Kinh tế Kế hoạch hồi công ty chưa cổ phần, bây giờ cổ phần rồi. Em còn anh em vẫn đang làm ở đây, Chã có muốn làm việc gì không?
Tớ làm về mảng cung cấp vật tư, phụ tùng máy công trình nên mảng khách hàng khá rộng từ khai thác mỏ cho đến làm đường, thậm chí cả mấy bạn nhỏ máy xúc phá dỡ công trình. Ngành này bây giờ cạnh tranh khốc liệt và chủ yếu là chất lượng, giá cả thế nên có cầu dẫn ban đầu khá quan trọng, ở đấy mà có nhiều máy công trình thì giới thiệu cho tớ ;)

goodgirl

Xe tăng
Cậu Bông ý nói lão Hưng là lão hungalpha còn Papa chồng trượt là Ba Ngơ mà. Nhưng cậu yên tâm đi, riêng ai chứ Papa chồng trượt không để cậu phải một mình đâu. Quan điểm bắn súng không lên phải đền đạn vì vậy Papa chồng trượt sẽ sẵn sàng đền cả người cho cậu sở hữu nhá ;)
Papa khéo đùa, tiện đây Papa còn cháu chắt nào tới tuổi cập kê thì bắt mối cho con, sớm nhanh tốt lâu nek Pa ơi

Ba Ngơ

Xích lô
Vẫn trong khuôn khổ chứ đã vọt được đâu Miu ;)
Chắc Miu đọc mấy còm của mấy bạn bên Lò sân si, ganh đua, soi mói chủ lò vượt khung. Một số bạn bên đấy biết một nhưng nghĩ mình biết mười, trong khi những người chả quan tâm, chả đi buôn rượu cũng biết sao vượt khung. Vui vui là ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Papa khéo đùa, tiện đây Papa còn cháu chắt nào tới tuổi cập kê thì bắt mối cho con, sớm nhanh tốt lâu nek Pa ơi
Ơ kìa, tớ nói thật chứa đùa đâu. Trước không nói, giờ tớ như cậu mà vì vậy mới dám chơi bài bắn súng không lên thì đền đạn chứ ;)

Whoknow

Xe lăn
Chắc Miu đọc mấy còm của mấy bạn bên Lò sân si, ganh đua, soi mói chủ lò vượt khung. Một số bạn bên đấy biết một nhưng nghĩ mình biết mười, trong khi những người chả quan tâm, chả đi buôn rượu cũng biết sao vượt khung. Vui vui là ;))
Khổ thế đấy, nhưng sân si khó bỏ lắm kể cả đi tu ;))

BadBoy79

Xe lăn
Tớ làm về mảng cung cấp vật tư, phụ tùng máy công trình nên mảng khách hàng khá rộng từ khai thác mỏ cho đến làm đường, thậm chí cả mấy bạn nhỏ máy xúc phá dỡ công trình. Ngành này bây giờ cạnh tranh khốc liệt và chủ yếu là chất lượng, giá cả thế nên có cầu dẫn ban đầu khá quan trọng, ở đấy mà có nhiều máy công trình thì giới thiệu cho tớ ;)
Cơ khí ĐA cung cấp vật tư cho rất nhiều nhà máy xi măng trên cả nước, quan hệ với phòng vật tư của các nhà máy xi măng, em không rõ các nhà máy xi măng có mảng khai thác đá không? Chã xem có cần quan hệ với nhà máy xi măng nào thì bảo em hỏi xem ai đang phụ trách thì bố trí ngồi xem có ra việc gì không ạ.

Ba Ngơ

Xích lô
Cơ khí ĐA cung cấp vật tư cho rất nhiều nhà máy xi măng trên cả nước, quan hệ với phòng vật tư của các nhà máy xi măng, em không rõ các nhà máy xi măng có mảng khai thác đá không? Chã xem có cần quan hệ với nhà máy xi măng nào thì bảo em hỏi xem ai đang phụ trách thì bố trí ngồi xem có ra việc gì không ạ.
Tất cả các nhà máy xi măng đều có mảng khai thác đá, tuy cung cấp cho các nhà máy xi măng giá không cao nhưng bù lại đều cả năm, hiện tại bên chỗ tớ doanh thu vào các nhà máy xi măng chiếm 80%. Cái này có khi hôm nào ngồi với nhau một buổi mới ra được việc nhỉ ;)

BadBoy79

Xe lăn
Tất cả các nhà máy xi măng đều có mảng khai thác đá, tuy cung cấp cho các nhà máy xi măng giá không cao nhưng bù lại đều cả năm, hiện tại bên chỗ tớ doanh thu vào các nhà máy xi măng chiếm 80%. Cái này có khi hôm nào ngồi với nhau một buổi mới ra được việc nhỉ ;)
Vậy là bên Chã đã và đang làm việc với các nhà máy xi măng rồi mà. Em bây giờ thất nghiệp chạy grab, Chã rảnh lúc nào thôi 8-x

Ba Ngơ

Xích lô
Khổ thế đấy, nhưng sân si khó bỏ lắm kể cả đi tu ;))
Thế nên mới có những người nghĩ mình có thể lũng loạn, điều tiết cho người này người kia lên xuống nhưng không làm nổi nên mới sân si. Họ không biết trong cuộc chơi nào nó cũng sẽ có biện pháp để không cho xảy ra trường hợp trên, và nhất là cuộc chơi kia hầu như không được ủng hộ từ BĐH cho đến thành viên, nó là cuộc chơi của một nhóm, cuộc chơi của nhóm này đã, đang làm phá vỡ cơ cấu của cái tính năng vodka. Vì vậy nhiều người không thích không chơi càng tốt, đỡ phải dùng biện pháp ngăn chăn mạnh. Bây giờ chỉ một hai người gật đầu là khỏi buôn, lúc đấy tay trái có tài thánh cũng chả bơm tay phải được ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Vậy là bên Chã đã và đang làm việc với các nhà máy xi măng rồi mà. Em bây giờ thất nghiệp chạy grab, Chã rảnh lúc nào thôi 8-x
Để hôm nào tớ chạy sang bên mạn Trung Hòa - Nhân Chính rủ cậu, cậu Bông, cậu Gái Tốt nữa nhờ ;))

BadBoy79

Xe lăn
Nhưng giờ giấc của BadBoy79 cuối năm có cố định không? Sợ đi tỉnh.
Mà chuyện làm ăn chị em ngồi làm gì.
Dạ, cuối năm có khách đặt cuốc xa thì em nhận chị ạ, chịu khó kiếm thêm.
Chuyện làm ăn thì không nói đâu ạ vì Chã làm lâu rồi và quá ổn rồi. Chỉ ăn trưa, uống cafe chém gió thôi.
Có gì Chã sẽ thông báo trước, nếu không ai bận thì Chã mới sang chị nhé. Mà Chã mới nói "dự định thì tương lai" thôi chị :D

114hangbong

Xe cút kít
Dạ, cuối năm có khách đặt cuốc xa thì em nhận chị ạ, chịu khó kiếm thêm.
Chuyện làm ăn thì không nói đâu ạ vì Chã làm lâu rồi và quá ổn rồi. Chỉ ăn trưa, uống cafe chém gió thôi.
Có gì Chã sẽ thông báo trước, nếu không ai bận thì Chã mới sang chị nhé. Mà Chã mới nói "dự định thì tương lai" thôi chị :D
Ok nuôn! :-c

Ba Ngơ

Xích lô
Trạng thái
Thớt đang đóng