Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

co.ntt

Xe lăn
Thấy lạ lạ, có chút liên quan đến người nhà NN em cóp về nhà NN để mọi người đọc ;)

Em à,
Cuộc sống Em dạo này ra sao? Em có còn nhớ Anh?
Anh thì đang sống trong trống rỗng, Anh như vô cảm với mọi thứ. Nhiều lúc đi trên đường Anh rất muốn khóc mà nước mắt chẳng thể chảy, là vì sao vậy Em? Anh thèm có thể khóc, Anh muốn khóc đến lịm đi rồi ngủ luôn. Chắc Em nghĩ Anh điên, nhưng Anh sợ cái cảm giác trống rỗng này thực sự, Anh không thể rơi nước mắt. Anh chẳng thể cảm được niềm vui, Anh luôn nhìn thấy nỗi buồn sau nó.
Cười đùa với mọi người là vậy nhưng Anh không thấy vui, Anh thấy lạc lõng giữa đám đông, chả ai hiểu mình hết. Tìm kiếm niềm vui là 1 thứ xa xỉ, cái Anh đi tìm lại là 1 nỗi buồn, 1 nỗi buồn trong lành. Có lẽ Em không hiểu Anh đang nghĩ cái gì đâu, nhưng Anh tin vào nỗi buồn, đó là sự đồng cảm, là cảm giác tình thương thật sự, một nỗi buồn trong lành, 1 nỗi buồn êm ru, lặng lẽ ru ngủ 1 tâm hồn...
Cụ ăn chiều chưa mà sao tâm tư hế ;)
Của mợ nào thì ra nhận đi không lụt hết cả NN bây giờ ;))

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Cụ ăn chiều chưa mà sao tâm tư hế ;)
Của mợ nào thì ra nhận đi không lụt hết cả NN bây giờ ;))
Thực ra là chữ Anh thay vào chữ em cho khác bọt, đỡ dính bản quyền chứ để nguyên lại ối cậu nhảy dựng lên ;)

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Ngày này năm sau là sinh nhật em đấy, em gửi mợ nhớ hộ để mợ gửi quà:bz
Từ đáy lòng thành thật chia buồn với cậu đã già thêm một tuổi. Nhưng cũng xin được chia vui với cậu, tuy già thêm một tuổi nhưng cái CLB Phạm Ngũ Lão lại đến gần hơn ;)

114hangbong

Xe cút kít
Thực ra là chữ Anh thay vào chữ em cho khác bọt, đỡ dính bản quyền chứ để nguyên lại ối cậu nhảy dựng lên ;)

Có người em từng quen cũng có tâm sự như này. Cũng lạc lõng, trống rỗng nhưng lâu rồi vết thương của người ấy cũng đã lành. Em mong người ấy tìm lại được hạnh phúc.

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Có người em từng quen cũng có tâm sự như này. Cũng lạc lõng, trống rỗng nhưng lâu rồi vết thương của người ấy cũng đã lành. Em mong người ấy tìm lại được hạnh phúc.
Chị đọc bài đầu tiên của nhà NN trước chưa?

Khó lành lắm chị ơi ;))

Có một người mà tôi rất quý đã nói, "Quá khứ là điều ghê gớm lắm.. vì mãi mãi ta không thay đổi được nó..."

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

114hangbong

Xe cút kít
Chị đọc bài đầu tiên của nhà NN trước chưa?

Khó lành lắm chị ơi ;))

Có một người mà tôi rất quý đã nói, "Quá khứ là điều ghê gớm lắm.. vì mãi mãi ta không thay đổi được nó..."
Không nghiêm trọng đến thế chứ cụ. Cụ bữa nào cũng đánh chén no say, toàn thứ ngon, tối đến thì...Chả thấy đau thương dì ? May ra có lão hanoipho79 đang trắc trở tý thoai.

hanoipho79

Xe lăn
Không nghiêm trọng đến thế chứ cụ. Cụ bữa nào cũng đánh chén no say, toàn thứ ngon, tối đến thì...Chả thấy đau thương dì ? May ra có lão
hanoipho79 đang trắc trở tý thoai.
Em Tình duyên lận đận nó quen rồi mợ Bông ạ:D

Kitcat

Xe container
Thấy lạ lạ, có chút liên quan đến người nhà NN em cóp về nhà NN để mọi người đọc ;)

Em à,
Cuộc sống Em dạo này ra sao? Em có còn nhớ Anh?
Anh thì đang sống trong trống rỗng, Anh như vô cảm với mọi thứ. Nhiều lúc đi trên đường Anh rất muốn khóc mà nước mắt chẳng thể chảy, là vì sao vậy Em? Anh thèm có thể khóc, Anh muốn khóc đến lịm đi rồi ngủ luôn. Chắc Em nghĩ Anh điên, nhưng Anh sợ cái cảm giác trống rỗng này thực sự, Anh không thể rơi nước mắt. Anh chẳng thể cảm được niềm vui, Anh luôn nhìn thấy nỗi buồn sau nó.
Cười đùa với mọi người là vậy nhưng Anh không thấy vui, Anh thấy lạc lõng giữa đám đông, chả ai hiểu mình hết. Tìm kiếm niềm vui là 1 thứ xa xỉ, cái Anh đi tìm lại là 1 nỗi buồn, 1 nỗi buồn trong lành. Có lẽ Em không hiểu Anh đang nghĩ cái gì đâu, nhưng Anh tin vào nỗi buồn, đó là sự đồng cảm, là cảm giác tình thương thật sự, một nỗi buồn trong lành, 1 nỗi buồn êm ru, lặng lẽ ru ngủ 1 tâm hồn...
Chã ơi là chã, gửi em mà chã đưa lên đây?
P.s chã chọn e cái tên mới với ạ, em đặt tên con mèo, bị nhận ra trêu, giữa công ty, quá xấu hổ :((

114hangbong

Xe cút kít
Chã ơi là chã, gửi em mà chã đưa lên đây?
P.s chã chọn e cái tên mới với ạ, em đặt tên con mèo, bị nhận ra trêu, giữa công ty, quá xấu hổ :((
Mợ mà đổi tên nhớ IB em với nhá.

Trạng thái
Thớt đang đóng