Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Khoai Tía

Xe hơi
Thời bây giờ, cô giáo có thu được thư tay trong lớp ko? Hồi em đi học, món này phổ biến lắm cô ah :))
Bọn hs bữa nay nó dạn dĩ lắm chị. Fb ngày nào cũng share ba thứ yêu đương, thất tình; rồi thì tỏ tình công khai. Chả thấy thư tay đâu mà toàn phao tay. :))

co.ntt

Xe lăn
Bọn hs bữa nay nó dạn dĩ lắm chị. Fb ngày nào cũng share ba thứ yêu đương, thất tình; rồi thì tỏ tình công khai. Chả thấy thư tay đâu mà toàn phao tay. :))
Phao tay đúng là thời nào cũng có nhỉ, ngày xưa chị nhớ ngồi viết chữ thì lí nhí, vào tờ phê đúp cắt làm 4, rồi còn dán vào nhau cho nó dài ra và cuối cùng là gấp ruột gà. Giờ thì các cháu nó đánh máy hết rồi nhỉ

Khoai Tía

Xe hơi
Phao tay đúng là thời nào cũng có nhỉ, ngày xưa chị nhớ ngồi viết chữ thì lí nhí, vào tờ phê đúp cắt làm 4, rồi còn dán vào nhau cho nó dài ra và cuối cùng là gấp ruột gà. Giờ thì các cháu nó đánh máy hết rồi nhỉ
Nay nó dùng phao sờ mát phôn ấy chị. Em ko có gan nên chả mấy khi dùng phao. Có lần ktra sử, mở vở ra chép, thầy đứng ngay sau lưng nhưng chỉ nhìn em cười hiền, cái em dị quá bỏ luôn. :))

Ba Ngơ

Xích lô
Vào đọc chúc 20/11 mới biết nhà NN nhiều " Cô Giáo Thảo " thế ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng