Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

BadBoy79

Xe lăn
Kuu dậy chửa?
Hay dạo này khó ở lại đi uốn riệu quên đời dồi đấy? :D

URAL CCCP

Xe ba gác
Em thấy kiến trúc đẹp đấy ạ. Chắc cụ Jin là con trưởng? Cụ nhà mình thì chờ đủ 3 năm mới về đây ạ.
Thằng cháu con bà chị cả là KTS thiết kế. Ông hoả táng nên cho về nằm cạnh Bà luôn.

URAL CCCP

Xe ba gác

BadBoy79

Xe lăn
Sư thì chắc khó ở còn Hu thì chắc vãn đang bị thằng Tháo họ Tào nó rượt;))
Vâng, mợ Sư thì tháng nào cũng khó ở mấy ngày ;))
Mợ Hu thì mất nước như thế, hôm nay chắc chỉ nằm tĩnh dưỡng thôi :D

LeTai1979

Xe cút kít

co.ntt

Xe lăn

1 lầu thoai, đất rẻ nên chơi cả quả đồi cho thoải mái;))
Vâng, sống đã phải chen chúc rồi, đến lúc nghỉ ngơi mà được quả đồi như nhà cụ là sướng nhất ah.
Mà ở đây chỉ có ông bà thôi ah, bề trên lại 1 khu khác ah?
Địa chủ là đây chứ đâu nhỉ.

Kuu

Xe lăn
Tớ bảo rồi, tớ còn nói và nói ra tức là chưa nghiêm trọng đến mức trầm trọng. Còn không nói tức là chả còn cái gì nhá ;)

Tớ nghĩ và biết cậu thừa hiểu tớ đôi khi cố tình đóng vai ngơ ngơ, dại dại, nói năng lộn xộn, hưu vượn thậm chí trêu chọc dẫn đến một số bạn còn khó chịu, không thích tớ, nhưng cũng tớ chả quan trọng, quý hay không. Một ngày nào đó ai sao, ai thế nào thì thời gian trả lời thôi. Và điều tớ muốn chính là ai vào NN sẽ thấy tự nhiên hơn, nghĩ chã còn thế thì sao mình phải ngại mà không chém nhăng cuội để xả trét.

Chứ nói chính xác với bề dầy chém OF, đương kim king spam diễn đàn, từng chơi đủ các cho hội từ địa phương, chi hội khác kể cả khu vực thơ ca tớ thừa trình để còm như nhà văn, thừa sức chém những lời có cánh với các mợ và đủ sự tinh tế biết, hiểu các mợ chém cũng như đang nghĩ gì để vuốt ve lấy lòng. Ở đây nhiều thành viên cũ biết tớ viết văn, hay hồi ký, hay tự chuyện thế nào. Ví dụ như ở đây có Mầu là những người chơi đầu tiên trong NN, thời kỳ đấy tớ và Mầu cùng vài người khác cầy còm, đối đáp với nhau bằng thơ chứ không như giờ ;)

Vậy nên tớ muốn nói chơi OF để hiểu, để biết nó cả một quá trình, đừng nhìn bề nổi mà nhận xét đánh giá ai đó và cũng đừng mang mặt nạ tạo mình chuẩn chỉ, chỉn chu. Hãy là chính mình, chém để xả để xua đi những cái phải lễ nghĩa với Sếp, đồng nghiệp, họ hàng cũng như ngoài xã hội.
Em không định nói nhưng anh nói động chạm và rất khó nghe. Vào cái chỗ ảo này trêu đùa cho vui thôi chứ lừa lọc, vay mượn gì ai mà phải đeo mặt nạ nhỉ?
Em nói chuyện với anh với tư cách 2 thằng đàn ông nhé: Trình độ và kinh nghiệm ở câi cõi ảo này của anh không là cái gì đâu, chả áp dụng được tí nào vào cuộc sống cả. Anh tự cao tự đại quá nên khi cảm thấy bị động chạm 1 tí thì quay lưng 180 độ ngay, đang là anh em mà chỉ sau 1 vài câu không đáng gì anh đi moi móc gán cho em đầy đủ những cái xấu xa tệ hại. Anh rất cố chấp, ko đàn ông, em nói thật.
Không thích chơi thì dẹp, sao phải trì triết bóng gió nhau làm trò hề cho mọi người.

Ba Ngơ

Xích lô
Em không định nói nhưng anh nói động chạm và rất khó nghe. Vào cái chỗ ảo này trêu đùa cho vui thôi chứ lừa lọc, vay mượn gì ai mà phải đeo mặt nạ nhỉ?
Em nói chuyện với anh với tư cách 2 thằng đàn ông nhé: Trình độ và kinh nghiệm ở câi cõi ảo này của anh không là cái gì đâu, chả áp dụng được tí nào vào cuộc sống cả. Anh tự cao tự đại quá nên khi cảm thấy bị động chạm 1 tí thì quay lưng 180 độ ngay, đang là anh em mà chỉ sau 1 vài câu không đáng gì anh đi moi móc gán cho em đầy đủ những cái xấu xa tệ hại. Anh rất cố chấp, ko đàn ông, em nói thật.
Không thích chơi thì dẹp, sao phải trì triết bóng gió nhau làm trò hề cho mọi người.
Ô, trình với kinh nghiệm chém gió ở ảo lại để mang ra áp dụng cuộc sống á, hay nhỉ, bây giờ anh mới biết đấy. Thế thì cái này đúng là anh thua chú rồi, anh thì chém ảo là ảo, còn khi ra ngoài anh em chơi với nhau lại khác chả bao giờ mang cái ảo ra áp dụng.

Chú bảo anh không đàn ông, hay cố chấp cái này khả năng là đúng, đúng với chính chú luôn cái này anh nói thẳng, chả cần nghĩ nhiều. Vì rất đơn giản, bất cứ ai có ý định chơi xỏ anh thì anh không thể bỏ qua được. Nhất là người đó luôn, lại thể hiện mình vô tư, chỉ là chém vui vẻ nhưng mỗi khi chém kiểu đấy lại thòng vài câu mình vô tội chỉ là do người khác nghĩ, nói xấu mình vào. Vậy nên chú đừng thắc mắc sao lại thế nhé!

Roses

Xe điện

URAL CCCP

Xe ba gác
Bề trên ở Quê Ninh giang - Hải dương Cò ợ.
Vâng, sống đã phải chen chúc rồi, đến lúc nghỉ ngơi mà được quả đồi như nhà cụ là sướng nhất ah.
Mà ở đây chỉ có ông bà thôi ah, bề trên lại 1 khu khác ah?
Địa chủ là đây chứ đâu nhỉ.

hanoipho79

Xe lăn
Em chào tất cả các Cụ Mợ.
Nhà này cao quá,cao nhất trên OF ý...hôm nay em vô tình lạc vào đây xin các cụ mợ chén rượu cho đỡ chóng mặt:)

Trạng thái
Thớt đang đóng