Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

URAL CCCP

Xe ba gác

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Ba Ngơ

Xích lô
Thật ra cũng chẳng có chuyện gì nghiêm trọng cả, vì còm trên em sợ bạn bị trêu ko vui nên có nói như dưới để anh đừng trêu như thế nữa thôi, chứ có ý gì đâu:D

Chuyện hoàn toàn không có gì to tát, những còm sau em đã đặt các biểu cảm thân thiện rồi mà anh vẫn căng thẳng nói ra những lời rất là cạn tình, không tôn trọng em.
Anh em thân thiện thì hoàn toàn có thể nói với nhau đừng nên thế nọ đừng nên thế kia chứ sao cứ phải đủ "trình", đủ "tuổi" mới được nói?, (mà đã thật sự biết "trình" biết "tuổi" nhau thế nào đâu). Em muốn mọi người được vui vẻ nên mới nói chứ đánh tráo cái khái niệm gì nào? làm anh hùng với ai nào?:D. Em có phải đậu vừa rang đâu mà đi dùng nước bọt suông để lấy lòng ai đó, anh phức tạp hoá vấn đề và đánh giá thằng em thấp quá đấy.
Hôm nay anh nóng nảy và có phần hiếu thắng, em chê cảnh giới của anh.
Thực lòng em chỉ muốn xây dựng chứ ko có ý gì khác nhưng anh không hiểu và không có tình cảm thật sự với em. Em vẫn quý và tôn trọng anh, mình dừng ở đây nhé.
Chú làm một tràng giang đại hải rồi bảo anh dừng, chú đùa đấy à?

Cái cách còm của chú anh nghĩ chả có quái gì thân thiện và vui vẻ cũng nhu xây dựng như chú nói. Những người mới vào khi đọc còm sẽ nghĩ chú người lớn, đứng đắn và nghĩ anh là thằng trẻ con, bằng chứng những người mới không đọc, không hiểu, không để ý như Bông như Xa đấy.
Đừng nghĩ qua mặt anh bằng những trò ném đá dấu tay đó. Vào đây nhất là nhà NN anh luôn chém ngu ngơ, trêu chọc mọi người để thay đổi không khí, khi anh chém cái gì anh đều biết và tự chịu trách nhiệm không cần chú phải lo hay khuyên nhé!

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Trạng thái
Thớt đang đóng