Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô
À, em không lét, 2 tạ mới vừa sức , nên cụ yên tâm :))
Chả tin được, như cái Nát trước ý. Ai bảo lét đâu, thế mà lét thật và vì thất tình với Su nên gác kiếm không chém nữa rồi ;)

Ba Ngơ

Xích lô
Dạ, cảm ơn cụ, nhưng cứ để em tàu ngầm học hỏi là được rồi ạ ;))
May quá mợ ngoi lên rồi, em thì thực ra sợ mợ lặn sâu quá hết ô xi và không ngoi lên được nữa. Lẽ ra Kuu phải gọi mợ mới phải nhưng thấy cứ lơ đi nên em đành phải làm mõ làng gọi hộ đấy ;)

114hangbong

Xe cút kít
May quá mợ ngoi lên rồi, em thì thực ra sợ mợ lặn sâu quá hết ô xi và không ngoi lên được nữa. Lẽ ra Kuu phải gọi mợ mới phải nhưng thấy cứ lơ đi nên em đành phải làm mõ làng gọi hộ đấy ;)
Kuu giờ bận quá, các cụ mợ vào đây thì biết, lúc nào cũng hai tay hai súng :)

Getzcoi

Xe tăng
À ko sao ạ, em tự lặn rồi lại tự ngoi lên. Kuu bận nên em ko dám phiền thế đâu ạ ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Kuu giờ bận quá, các cụ mợ vào đây thì biết, lúc nào cũng hai tay hai súng :)
Công nhận Ku dạo này bận là có thật, nhưng nói gì thì nói Ku cũng vẫn quá giỏi. Hai tay hai súng chiều từng đấy mợ thì đúng là kỳ tài chị nhờ ;)

À ko sao ạ, em tự lặn rồi lại tự ngoi lên. Kuu bận nên em ko dám phiền thế đâu ạ ;))
Tớ thì lại rảnh, cậu cần phiền gì cứ ới tớ nhá. Nhà Bóng tớ chơi cũng gần hết bên đấy đó nên đừng ngại nghe ;))

114hangbong

Xe cút kít
Công nhận Ku dạo này bận là có thật, nhưng nói gì thì nói Ku cũng vẫn quá giỏi. Hai tay hai súng chiều từng đấy mợ thì đúng là kỳ tài chị nhờ ;)

Tớ thì lại rảnh, cậu cần phiền gì cứ ới tớ nhá. Nhà Bóng tớ chơi cũng gần hết bên đấy đó nên đừng ngại nghe ;))
Nhiều lúc em biết cụ vào nhà lẩm bẩm vài câu chả ai đáp lại lủi thủi đi ra. Chứ ông Kuu kia thì thôi rồi, về một cái là nhiều người hỏi thăm quá không biết trả lời ai trước ai sau nữa. :(

co.ntt

Xe lăn
Nhiều lúc em biết cụ vào nhà lẩm bẩm vài câu chả ai đáp lại lủi thủi đi ra. Chứ ông Kuu kia thì thôi rồi, về một cái là nhiều người hỏi thăm quá không biết trả lời ai trước ai sau nữa. :(
với cái ánh mắt GG như thế thì, nói chuyện cũng phải nhìn chị ạ :))

Getzcoi

Xe tăng
em mạnh dạn ra chào mợ, mời mợ lúc nào rảnh ghé về nhà chơi :))
Vâng, chào mợ. Chào cả nhà ạ ;))

Tính em hay lê la, nhưng lại hay xấu hổ, nên vẫn tàu ngầm, nhưng hôm nay bị ngoi lên mặt nước rồi thì cho em chơi ở đây luôn với ạ :))

co.ntt

Xe lăn
Vâng, chào mợ. Chào cả nhà ạ ;))

Tính em hay lê la, nhưng lại hay xấu hổ, nên vẫn tàu ngầm, nhưng hôm nay bị ngoi lên mặt nước rồi thì cho em chơi ở đây luôn với ạ :))
Chào mừng mợ đến NN với chúng em >:D<
Mợ Ngọc ẻo BadBoy79 ơi, ra chào đón thành viên mới và phổ biến luôn gia quy này :))

Ba Ngơ

Xích lô
Vâng, cũng buồn lắm chị à. Chả được đào hoa cả giai lẫn gái tán như Ku, trước thì là tình nhân của thichduthu2011 sau này thì lại được BadBoy79 tán và giờ thêm vài bạn gái nữa ;))

với cái ánh mắt GG như thế thì, nói chuyện cũng phải nhìn chị ạ :))
Thong manh như cậu thì ngại gì mà không chém nhỉ, chắc chả muốn chém thôi ;))

Haha, thế hôm nào cụ sang nhà O thì cụ ới cháu về tiếp cụ nhá, :D
Sang đấy sợ chị Số, anh Pun với mấy anh nữa bắt nạt lắm cậu à :)

114hangbong

Xe cút kít
Vâng, cũng buồn lắm chị à. Chả được đào hoa cả giai lẫn gái tán như Ku, trước thì là tình nhân của thichduthu2011 sau này thì lại được BadBoy79 tán và giờ thêm vài bạn gái nữa ;))

Thong manh như cậu thì ngại gì mà không chém nhỉ, chắc chả muốn chém thôi ;))

Sang đấy sợ chị Số, anh Pun với mấy anh nữa bắt nạt lắm cậu à :)
Hì...hì.. thế cụ về rồi em đi ra đây. Bên quán có thớt về trẻ tự kỷ hay quá cụ ạ. Em tranh thủ giờ cơ quan tàu ngầm được một lúc rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng